** งานคลอง5 ( 08/09/2007 ) **

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 28 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    คนเยอะล้วยยย อิอิ

2. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    เสียใจเรื่องไรล่ะโอ๊ต :)

3. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    สำหรับคนที่ลงแข่ง อย่าลืม นำหมวกกันน๊อคมาด้วยนะครับ

ถ้าไม่มี เช่าที่สนามได้ แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีพอรึป่าว เพราะในวันที่ 8 มีงาน XOTB ของ vios jazz และ VTEC คิดว่าคนน่าจะเยอะแน่นอน

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0

นายหนุ่ม รับออเดอร์หน่อย งานเข้าแล้ว...............:D..............:D

ปล. Thank You นายเปามากครับ เกือบลืมไปเหมือนกัน เรื่องหมวก ขอย้ำให้หาไปเถอะครับ วันนั้น คงม่ายมีให้เช่าแน่ คนแยอะแน่ๆ..............;)..................;)

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จัดปายครับ ผมไปแจมด้วยน๊ะครับ ว่าแต่คุรเป้ไปกี่โมงอ่า

6. แจมรถ หรือแจมเมาคับ ตากานต์ อิอิ.........

7. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับเรื่องเหล้ายาวไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

:D:D:D:D:D:D:D :cool::cool::cool::cool::cool:

9. Panda`

887
    7
    0
    เมาไม่ขับเมาแข่ง..

10. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    อ่าว เอาโลโก เมาไม่ขับเมาแข่ง ของตาปู ไป ซะแระ ไม่เป็นไร ตัดมาแปะเลย อิอิ ... น่าสน อะ ว่าแต่ เหล้า ๆ นี่ ไรเหรอ คุนพี่เป้ ครับ เสร็จแล้วไปต่อที่ไหนกัน ฤ งานน่าสนมาก ๆ ถ้าไม่ติดไป บ้านอ๊อดที่ ชล ก็ จาไปด้วยนะครับ แต่ .... รถไม่แรง ไปดู กะเมา2อย่างได้ป่ะ อิอิ .....

11. Panda`

887
    7
    0
    ไม่ได้ตั้งใจ ก๊อปปี้นะคราบบบ พูด เล่นๆๆ เชยๆ อิอิ

12. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ถ่อมตัวจังเลยนะ..........555

13. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    กั่ก กั่ก กั่ก

14. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    นั่นแหละครับ ถูกต้องเลย:cool:

15. chun

558
    2
    18
    ขอไปแข่งด้วยคนนะครับ ไม่อยู่ทีมแต่ขอลงด้วยได้มั้ยครับ

16. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมเอาซัก20วิระกันครับหรือไม่ไปลองดูก่อนแล้วค่อยบอกเค้าได้ป่าวว่าได้กี่วิ
    หรือว่าต้องบอกเค้าก่อนลงซ้อมว่าได้กี่วิเอาง่ายๆผมเอา20วิละกัน
    เพราะจะไม่หนักเรื่องเครื่องด้วยสบายๆ

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มีเวลาให้ TEST RUN ครับ.................น่าจะซัก รอบ สองรอบ แล้วแต่เวลาเอื้อ อำนวย ครับ

18. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    แล้วนายเป้ไปถ่ายรูปลงหนังสือเล่มไหนและกี่โมงครับ

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวขอเคลียร์ เวลากับทางหนังสือ ก่อนครับ

เดี๋ยววันเสาร์ ผมมีประชุมกัน ( 01/09/07 ) แล้วประมาณ วันจันทร์ ( 03/09/07 ) จะแจ้งกำหนดการที่แน่นอน อีกครั้งครับ

ขอขอบคุณ ท่านสมาชิก .และม่ายช่ายสมาชิก ที่ให้ความสนใจ ขอบคุณครับ

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ขอย้ำ

ยังหา ถังน้ำแข็ง ม่ายได้เลยครับ ใครมีช่วยแจ้งด้วยครับ.................:cry:....................:cry:

21. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ยาวไป อ้ายถังน้ำแข็งม้ายมีอะ

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อ้าว......................................นายหนุ่มรับหน้าที่ แล้วรับผิดชอบหน่อย

- เรื่องเครื่องดื่ม ( เหล้า / โซดา / น้ำแข็ง / น้ำดื่ม ) << เป็นนายหนุ่ม รับไปก่อนล่ะกัน เดี๋ยวหาผู้ช่วยให้

5555555555555555555+

ปล. ยังต้องการอยู่นะครับ ถังน้ำแข็ง............ใครมี ช่วยบอกด้วยครับ

23. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถังน้ำแข็งเดี๋ยวผมจัดให้คับพี่เป้ ผมคงเรียกว่าถังไม่อ่ะคับต้องเรียกว่าลังน้ำแข็ง ....... :D

พี่เป้คับเอาน้ำแข็งไป 2 กระสอบพอหรือป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 สิงหาคม 2007
  24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แจ๋วเลยน้องรัก............................

25. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ผมก็มีครับอยู่ท้ายรถไงไม่เห็นเหรอ เดี๋ยวจัดให้ครับ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบคุณล่วงหน้า ทั้ง 2 ท่านเลยครับ

27. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    บ่เป็นหยังครับท่านปาทาน555555

28. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ;).......................;).........................;).........................;)

29. chun

558
    2
    18
    ผมมีแต่ใจไปได้มั้ยครับ

ตากานต์เอาจิงใช่มั้ยเนี่ย รถเราไม่แรงไปดูตากานต์แข่งอย่างเดียวละกัน:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้