ตามกระแสครับ ถามหาศิษย์เก่าหอวัง(ลาดพร้าว)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย Bo@tkung, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. VIP_WALD

VIP_WALD New Member Member

13
    2
    0
    จำไม่ได้ว่ารุ่นไหนล่ะ รู้แต่รุ่นเดียวกับโดอ่า :p

2. ม่าคุง

ม่าคุง New Member VIP

363
    11
    0
    รถไอ้ตั้มขายไปแล้ว ขายให้ญาติมันไปอ่ะ ตอนนี้มันเป็นป๋า ขับ accord ไปแล้ว

3. ม่าคุง

363
    11
    0
    กรี๊ดดดด...!!!! อีตา RAYสุดหล่อห้อง 6/8 เข้ามารายงานตัวแว้ววว... หุหุหุ
    จำกูได้ป่าว ทิ๊กอ่ะ 6/14 เพื่อนไอ้ติ๊กไง ไม่เจอนานเลย รถสวยนะ นึกว่าจะไม่แต่งอะไรแล้วซะอีก นี่เล่นเปลี่ยนสี ทำชุดใหญ่เลยนะ

4. VIP_WALD

13
    2
    0
    อยู่ห้อง 6/9 ไม่ใช่ 6/8 เปงงายบ้างบายดีป่าวเฮีย :D

5. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    อ่าเป็นไงมั้งเร....จำไก่ห้องเดียวกันได้ป่ะ

6. VIP_WALD

13
    2
    0
    จำได้ บายดีป่าว :D

7. Bo@tkung

Bo@tkung New Member VIP

17
    0
    0

ไอ้เรย์เหรอเนี่ย จำกรูได้เปล่าไอ้โบ๊ตอ่ะ ที่บ้านอยู่ฝั่งตรงข้ามบ้านเมิงอ่ะ

นี่เมิงเล่นเปลี่ยนสีรถแล้วทำขนาดนี้เลยเหรอวะเนี่ย เป็นไงมั่งวะตอนนี้

ว่างๆ นัดมาเจอกันมะ ไม่เจอกันนานแล้ว คิดถึงเพื่อนๆ ว่ะ

8. VIP_WALD

13
    2
    0
    จำได้ เปงไงบายดีป่าว คิดถึงว่ะ :p

9. ม่าคุง

363
    11
    0
    เออ .... นี่บ้านมึงอยู่ตรงข้ามกันแท้ๆ ไม่เจอกันเลยเหรอวะ

10. Bo@tkung

17
    0
    0

ฝั่งตรงข้ามของฟากถนนนะ.....นี่เบอร์กรูจดไว้ๆ ว่างๆ ไว้นัดเจอกัน 06-6267117

11. VIP_WALD

13
    2
    0
  12. nowini

nowini New Member Member

4
    0
    0
    อยู่ห้อง 6/9 ห้องเดียวกับไก่และเลย์ เป็นไงทั้งไก่และเลย์ สบายดี ตอนนี้เป็นยังไงกันบ้าง ไม่ได้เจอกันเลยตั้งแต่จบม. 6
    งงล่ะซิ ว่าเป็นใคร ต้องนึกไม่ถึงแน่ๆ

ส่วนเจ้าของกระทู้ คงไม่รู้จักเราหรอก แต่เรารู้จักเธอตั้งแต่ม.ต้นแล้ว เพราะกลุ่มเทอใหญ่มาก ที่รู้จักเพราะว่ากลุ่มเธอมาจีบสาวห้องเราตอนม.ต้น 5555

สวัสดีเพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ หอวังทุกคน :D

13. ม่าคุง

363
    11
    0
    ใครอ่ะ ชื่ออะไรอ่ะ นึกอยู่แต่นึกไม่ออก เราก็รุ่น 30 เหมือนกัน รีบมาเฉลยเร็ว เพื่อนๆอยากรู้;)

14. VIP_WALD

13
    2
    0
    นั้นอ่าจิ ใครเอ่ย? :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2006
  15. Bo@tkung

17
    0
    0

โอ่...เคยไปจีบเด็กห้องเค้าด้วยแฮะ ยิ่งอยากรู้เลยว่าใคร รู้สึกว่าจะชื่อมนต์ใช่มะคับ อิอิ

ตอนนี้นึกออกแล้วว่าเป็นใคร ออกมาเฉลยเร็ว อิอิ ไม่งั้นเดี๋ยวเฉลยให้นะ มีรูปด้วย อิอิ

16. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    เยอะดีแฮะ
    นัดเจอกันดีมั้ย:p

17. Bo@tkung

17
    0
    0

น่าสนนะครับ

18. send2bear

send2bear New Member Member

60
    0
    0
    เดี๋ยวรอกระแสอีกหน่อย
    ว่าสนใจกันป่าวอ่ะนะ
    สถานที่ก้อคงแถวๆโรงเรียนน่ะแหละ

19. kai_ds

kai_ds New Member Member

17
    0
    0
    แล้วตกลงใครอ่ะ......:( ??สงสัยอ่ะ

20. VIP_WALD

13
    2
    0
    ชื่อมนต์ที่หูกางๆป่ะ

ปล.ล้อเล่นนะจ้า :D

21. nowini

nowini New Member Member

4
    0
    0
    <(-_-!!)>

22. ม่าคุง

363
    11
    0
    นัดกินเหล้ากันเลยดีกว่ามั้งพี่ นัดเจอเฉยๆมันไม่ออกรสชาติ
    ต้องมีเครื่องดื่มด้วยถึงจะคุยกันมันปาก 555 :D

23. Turboman

Turboman New Member Member

97
    3
    0
    กินเหล้าที่ไหนบอกกันด้วยแต่ขอมีสาวๆด้วยนะ:D :D :D

24. ม่าคุง

363
    11
    0
    เวลาโทรไปหาก็รับโทรศัพท์มั่งสิครับ ไอ้คุณโด โทรไปชวนกินเหล้าหลายทีแล้ว ไม่เคยรับเลย
    น้อยใจนะเนี่ย งอนๆๆๆๆ

25. Bo@tkung

17
    0
    0
    555+ มีงอนกันแล้ววุ๊ย ผู้ชายงอนกันนี่มันดูแล้วแปลกๆ ดีแฮะ

วันนี้เอารูปของมนต์มาเฉลยกัน อิอิ ไม่ว่ากันนะ

26. ม่าคุง

363
    11
    0
    โอ๊ยยย!!! ..... เจ็บจัง .......... ~ ตกหลุมรักอย่างแรง ~ อูยยย
    ห้อง 9 มีคนน่ารักแบบนี้ด้วยเหรอนี่ โอววว....
    ทำไมเราไม่เคยเห็นหว่า ทั้งๆที่พลพรรครักเอยเพื่อนเราก็อยู่ห้อง 9 ทั้งนั้น........
    สงสัยเราพบกันช้าไป หุหุหุ ล้อเล่นนะ ขำๆน่ะ:D

27. ม่าคุง

363
    11
    0
    วันหลังนัดกันไปกินเหล้ากันดีกว่ามั้ยครับ เปรี้ยวปากแล้วเนี่ย
    หรือว่านัดไปเตะบอลกันก็ได้นะ กระชับสัมพันธ์กันหน่อย ขำๆ สนุกสนาน

28. good old day

good old day Guest

0
    0
    0
    ผู้ฟังดีย่อมเกิดปัญญา

ต้น 23 ปลาย 26 ครับ

29. PoM(G.O.C.)

PoM(G.O.C.) Member Member

67
    8
    8
    มีแต่น้องๆทั้งนั้นเลย . . .อิอิ

:D :D :D

30. Bon~~9843

Bon~~9843 New Member Member

4
    0
    0
    ผม อยู่ โรงเรียนหอวังมา 6 ปี ครับ เลขประจำตัว 26539 รุ่น 32 มั้งครับ
    ม.6/5 คุณครู จันตรี บอล 06-699-9843 อยาก เจอ เพื่อนๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้