มาแอด MSN กันดีกว่า ใครมีโพสเลย

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OFF_N16

OFF_N16 New Member Member

133
    17
    0
    ผมอ๊อฟนะคับ

[email protected]

2. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
  3. NX_blue

NX_blue New Member Member

7
    0
    0
    NX สีน้ำเงิน บางปูคร้าฟ โจ [email protected]

4. pingpong2838

pingpong2838 New Member Member

13
    0
    0
    NXสีม่วงครับ ปิงปองระยองครับ [email protected]

5. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
  6. namay

namay New Member Member

21
    0
    0
    เมย์ครับ..
    ฝากเนื้อตัวและหัวใจด้วยนะครับ..^-^

7. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
  8. safelot_NX

safelot_NX New Member Member

41
    0
    0
  9. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    นายลิข ครับ [email protected] อยู่ จ.ตราด ครับ

10. annnijung

annnijung New Member Member

4
    0
    0
    เหอะๆๆๆ

ไฟรถสีแดงสวยจังค่ะ

สว่างดีใช้หลอดอารายอ่ะคะ

ขอแอดเมลหน่อยนะ

อิอิ

11. play_boy5995

play_boy5995 New Member Member

1
    0
    0
  12. ต่อต้านการหมิ่นสถาบัน

อยากให้เหงื่อ พ่อแห้ง พักตร์แดงเรื่อ
    องค์หน่อเนื้อ สละสุข ทุกข์ยังฝืน
    หกสิบปี ที่ทรงงาน ทุกวันคืน
    พ่อนั้นตื่น ทุกเวลา จนชาชิน
    ลูกทั้งหลาย ได้พักผ่อน ตอนหกสิบ
    องค์พ่อทิพย์ แปดสิบศก ยังผกผลิน
    ทำเพื่อลูก เพื่อชาติ เพื่อแผ่นดิน
    ทั่วโลกยิน ล้วนยกย่อง พ่อผองไทย

13. akarapon

akarapon New Member Member

2
    0
    0
  14. รักนายหลวง

1.เรารักในหลวงเรารักประเทศไทยจงร่วมใจกันให้เป็นดินแดนที่น่า อยู่ที่สุดแห่งหนึ่งในโลก

2.ด้วยพระบารมี เราจึงรวมกันอยู่ได้อย่างเหนียวแน่นมีชาติมีประเทศอันตั้งเป็นอิสรเสรีมาช้านาน

3.ในหลวงพระ องค์ทรงเป็นองค์ประมุขแผ่นดินทองของพระบวรพุทธศาสนาและทุกศาสนาในประเทศ

4.สถาบันชาติ ศาสน์ กษัตริย์ เป็นสถาบันหลักในผืนธงชาติไทยที่เราเคารพ

5.พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ทรงมีความละเxxxยดรอบคอบ ทรงคิดหาแนวทางพัฒนา
    เพื่อมุ่งประโยชน์ต่อประชาชนสูงสุด

15. อ๊อดๆ

อ๊อดๆ New Member Member

2
    0
    0
    อ๊อดๆ ครับ อยู่หาดใหญ่ครับ [email protected] ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

16. Single Freedom

Single Freedom Guest

0
    0
    0
    msn

ส้มจ๊าววว >< ฝากแอดด้วยน๊ะจ๊าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้