ตามกระแส ครับ ถามหาศิษย์เก่า ต.อ.น.(เตรียมน้อม)

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย RETRO SPEC, 10 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมแอร์นะ ต.อ.น. 08 เข้า ม.1 เมื่อปี 2534 เปงหนึ่งในเด็กเกเร ที่มีจำนวนนับคนได้ของเตรียมน้อมฯ ตอนนั้น ผมก็ไม่ดังเท่าไหร่ แค่รุจักผมกันแทบทั้ง รร. ผมชื่อจริง ธนาวุฒิ

1. ไอ้พวกรุ่น8 มืงแอดมาที่กุเลย [email protected]

2. Nuttapol Lienpanich

Nuttapol Lienpanich New Member Member

0
    0
    0
    รุ่น 06 ครับ อ.ที่ปรึกษา อ.รัตติกาล ทันมุข ครับ

3. Nuttapol Lienpanich

Nuttapol Lienpanich New Member Member

0
    0
    0
  4. Am_mai

Am_mai Guest

0
    0
    0
    Am_mai

EiEi....รุ่น 17อ่ะค่ะ(6/2) แบบว่าเพิ่งเห็นอ่ะค่ะคิดถึงโรงเรียนเหมือนกันเนอะ
    แล้วตกลงพี่ๆได้เจอกันรึยังเนี้ย ถ้างัยก้อส่งข่าวให้
    รุๆกันบ้างน้า....เผื่อจาได้ไป Jam บ้างอ่ะคะ

5. nod

nod New Member Member

51
    1
    0
    ไม่มีใคร กล้า จุดประกาย เลย แอบมาดูต่อ

6. 08_3/2

08_3/2 Guest

0
    0
    0
    08_3/2

ชื่อ ชาย รุ่น 8 ห้องสุดท้ายคือ ม. 3/2 คับ ขับ AE ฮีฮี
    โอดีดี นี่เราเคยเจอกันป่าวคับ
    [email protected]
    ใครรู้จักผม add ผมด้วยนะครับ คิดถึง เพื่อนๆ

7. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    เพิ่ง เหง กระทูคับ พี่ๆเพื่อนๆ น้องๆ น้าๆ รุ่น 15 จ้า...........

8. curry_drum

54
    0
    0
    อะๆๆๆๆๆ ขุด อีกที เผื่อจะมีอะรัยคืบหน้า

9. The fool

The fool New Member Member

2
    0
    0
    รุ่น 07 ครับ รุ่นเดียวกะลูก ผอ.อัศวิน อ่ะ ชื่ออะไรนะ ...ชะมะนันท์ ไอ้ที่อ่านข่าวอ่ะ

10. TUN_S14

TUN_S14 New Member Member

30
    1
    0
    ค๊าบบ...ผม เตรียม รุ่น 18

ปัจจุบัน เรียนอยู่ที่ จุฬา คับ

ใช้ S14 คับ เครื่อง 1j แต่ตอนนี้จอดจะครึ่งปีแล้ว อิอิ
    รอโปรเจคใหม่ อยู่คับ

ตอนนี้ใช้ C220 แทน

อยากให้มีห้องส่วนตัว อ่ะคับ เวลานัดพบพี่ ๆ น้อง ๆ จะได้สะดวก ๆ หน่อยงับ
    ใครรู้ช่วยตอบด้วยนะคับเรื่องห้องส่วนตัว แบบ car club ในเวปนี้อ่ะคับ
    ต้องทำยังไง ติดต่อใคร เสียค่าใช้จ่ายยังไง คับ
    อยากมีบ้างคับ

แล้ว สติ๊กเกอร์ ก็น่าจะทำบ้างนะคับ

11. TUN_S14

TUN_S14 New Member Member

30
    1
    0
    พี่เอก ชมนันทร์ วรรณวินเวศ
    ป่าวคับ ที่เล่นเปนพระเอก หนังโรง
    อ่านข่าว พิธีกร

12. curry_drum

54
    0
    0
    ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

13. t.u.n.14

t.u.n.14 Guest

0
    0
    0
    เพิ่งเห็นรุ่น14.

หวัดดีครับรุ่น14 รายงานตัวครับ

14. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    15 เหมทอนกัน หึหึ 6/8

15. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ผ่านมา ยังมีใครลงเหลืออยู่มั้ย ทามงานวุ่นมากมาย

16. kiwame

kiwame New Member Member

25
    0
    0
    สงสัยจะยังเหลืออีกคันนะ 0/ อาร์ม รุ่น11 คับ

17. pongcd

pongcd New Member Member

21
    5
    0
    รุ่น 16คราบบบ

innocent ถูกใจสิ่งนี้
  18. aum&mai

aum&mai New Member Member

10
    1
    0
    ุ่รุ่น14อีกคนคร๊าบ

19. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    เช็คเรท ครับ มีมั้ย

20. RETRO SPEC

854
    24
    0
  21. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    รุ่น 16 จร้าา ^^

22. RETRO SPEC

854
    24
    0
    มาอีกๆ คับ ใกล้และ เดี้ยว นัดมีท ติ้งดีกว่า มาๆ ใครรู้จักใครในกระทู้ไม่ได้เข้าไปตามเ้ากระทู้ด้วยค้าบบ

23. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ฮึบๆ เงียบเลย

24. RETRO SPEC

854
    24
    0
    ดัน หายกันหมดแล้วมั้งเนี้ยะ

25. RETRO SPEC

854
    24
    0
    เงียบเฉียบๆ

26. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28

ป้องป่ะเนี่ย เราหน่อง 16 นะ เคยอยู่ห้องเดียวกัน จำได้ป่ะเนี่ย
    เห็นรถ นายไปงานศพแฟงอ่ะ หรือจะลอง 555+

ล้อเล่น สุดจริง ๆ คันนี้

27. RETRO SPEC

854
    24
    0
    วันนี้เจอตัวแรงจอดอยู่ที่ท็อปสุขา3 หล่อ จริง ๆ แดงล้อดํา:)

28. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    ขอบคุนค้าบ แล้วเมื่อไหร่จะ รวมตัวกันเนี่ย

29. RETRO SPEC

854
    24
    0
    นั้นดิ เอาไงกันดีอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้