เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ดู ดู๊ ดู ดู คนข้างบน แหม ทั่วถึงดีจังเลยนะ นู๋ปาล์มมี่

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อิอิ เดี๋ยวหนุ่มๆๆในนี้เค้าจาเสียใจกันนะจ๊ะนู๋แฟง อีกอย่างพี่ยังเอาตัวเองไม่รอด

เลย อิอิ:D:D:D

3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าเสียใจเลยคราบ นู๋แฟงเค้าไม่ใจร้ายหรอก

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แล้วกอฟไปเล่นแถวไหนมาอ่ะเนี่ย

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เอาแล้ว หนุ่มๆๆสงเสียงกันหย่อย ยะฮู้ๆๆ:D:D:D

6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ตอนนี้ ไม่สบาย

เป็น ปอดบวม อ่ะ

แย่เลย T..T

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ต้องหาคนดูแลซะแล้ว อิอิ

8. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    เค้าจะจริงใจไหมนะ............
    หรือเป็นแค่กลุ่มศัตรูมาหลอกเรา...........................

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เหลือวันหยุดอีกแค่วันเดียวแว้วววววว ขี้เกียจไปทามงานจังเลย หยุดมา 10 วัน ลืมหมดแระว่าต้องทำหน้าที่อาราย อิอิ

10. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    อุปสรรคมีใว้ให้คนกล้าฝ่าฟัน

ปัณหาในวันนี้ คือปัญญาในวันหน้า

ต่อสู้.....ดิ้นรน.....ค้นหา.......กันต่อไปครับผม

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

ใครจะมาดูแลผมพี่ มองซ้ายมองขวา ผมก็หาไม่เจอ :cry::cry:

และนี้ผมก็จิบวชและด้วย แต่ทำไงดี จิตใจไม่สงบ ท่องบทสวดไม่ได้เลยยยย

ท่องไปท่องมา ดันไปคิดถึง ไอ้เจ้าก้อยมันซะงั้น :cry::cry::cry:

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  12. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    แง๊.............................. :cry::cry::cry::cry:

หนูผิดไปแล้วค่ะ
    หนูขอโทษที่ไม่หนักแน่นพอ ขอโทษที่ไม่เชื่อใจ

อย่าโกรธหนูเลยนะคะคุณตุ๊กตาหมียักษ์ :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ดีใจด้วยคราบ มีคนคอยเปนห่วงแล้ว อิอิ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สู้ๆๆคราบ นู๋แฟง เปนกำลังใจให้นะ คิดว่าไปเจอเด็กหล่อๆๆล่ะกัน อิอิ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่ายคราบ ทุกปัญหามีไว้วิ่งชน ไม่ใช่วิ่งหนี อย่าไปกลัวคราบ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    จะบวชแล้วหรอ ดีใจคราบ หยุดคิดทางโลก สักแปป หันมาศึกษาทางธรรม

ธรรมมะสยบทุกสิ่ง

17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    คร้าบบบบบบบบบ

แต่จิตใจยังไม่สงบ

ไม่รู้ทำไงดี

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ไม่ทราบว่าที่งานบวชคุณกอฟ มีโต๊ะจีนกินฟรีม่ะคะ อิอิ จะได้ไปช่วยรำหน้าขบวน อิอิ

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไหนๆๆ ก็จะบวชล่ะ อะไรที่ปล่อยได้ก็ปล่อยไป ต้องปลงกับมัน เข้าใจกับสิ่ง

ที่เปลี่ยนแปลง อย่าไปผูกติดหรือยึดติด มองแต่อนาคต ถึงแม้อดีตเปนสิ่งที่มี

ความสุข แต่มันก็ผ่านมาแล้ว

20. NOTE WAPP WAPP

NOTE WAPP WAPP New Member VIP

433
    9
    0
    อยากเจอแมวน้อยจัง แต่ยังไม่ว่างเลยอะ คิดถึงๆ

21. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    มันยาวได้ขนาดนี้เลยเหรอ กระทู้เนี้ยะ..
    ไม่ได้เข้ามานานมากเลย... ยังอยู่ 55555

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:48:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:48:34 ----------

มันยาวได้ขนาดนี้เลยเหรอ กระทู้เนี้ยะ..
    ไม่ได้เข้ามานานมากเลย... ยังอยู่ 55555

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    คงจะอยู่กับเรซซื่งเวแปเรื่อยๆๆอ่ะคราบ เพราะมันเปนเรื่องใกล้ตัวที่สุด

แล้วสามารถเกิดกับทุกคนได้เสมอ

23. Daniella

968
    67
    0

ขอบคุณค่ะที่ร่วมดีใจ :eek:
    ตอนนี้ก็อยู่ไกลกันไปนิดนึง แถมเรื่องคราวที่แล้วทำให้พี่พัดเข้มงวดกับการคุยกับผู้ชายมากกว่าเดิมจนกระดิกไม่ได้....
    ได้แต่หวังว่าเค้าจะเข้าใจและไม่หนีไปซะก่อน :p

ขอเดิมพันหัวใจอีกสักครั้ง...
    หวังว่าเธอคงจะไม่ทำให้ฉันร้องไห้
    หวังว่าเราจะคบกันอย่างจริงใจ
    อย่าทำให้ฉันใจสลายอีกครั้งเลย

ขอเดิมพันหัวใจอีกสักที...
    ฉันคนนี้จะไม่งี่เง่าอะไรทั้งนั้น
    ฉันก็แค่อยากจะรักอีกสักครั้ง
    หวังว่าจะให้ฉันรักได้บ้างนะคนดี

ขอเดิมพันหัวใจอีกสักหน...
    คนๆ นี้จะรักเธอเท่าที่ทำได้
    จะดูแลความรู้สึกไม่ให้จางหาย
    จะไม่หนีไปรักใคร...นอกจากเธอ

จบมันห้วนๆ แบบนี้ล่ะค่ะ ง่วง..
    พรุ่งนี้มีสอบเก็บคะแนนอีก (อาจารย์ก็ขยันเก็บคะแนนจั๊งงงง)
    ฝันดีนะคะคุณตุ๊กตาหมียักษ์ :love:

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอให้สมหวังกับความรักครั้งใหม่คราบ ดีใจด้วยทั้งคู่คราบผม:):):)

25. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    สวัสดีคร้าบทุกท่านๆๆ แหะๆ (ดีขึ้นแล้วครับพี่ดิ้ล ไม่คิดอะไรแระ....ปล่อยวางๆๆๆ หุๆๆ)

26. Daniella

968
    67
    0

ขอบคุณค่ะ
    แต่จะเรียกว่าคบก็ไม่ได้เต็มปากเท่าไหร่ ^^"

เอาเป็นว่า กับสาวๆ ก็ยังคบอยู่เหมือนเดิมค่ะ กร๊ากกกกกก :D

27. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    โห................... อิๆๆ:D:D

28. Daniella

968
    67
    0

นิดนึงค่ะ อิอิ :D:D:D:D:D:D

คุณ Jesus_RG ไม่ลองทำมั่งหรือคะ

ชายได้ชายคือยอดชายนะคะ
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

29. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ใครมีรัก ก็ยินดีด้วยนะคับ...

เรายังไม่มี ก็โสดกันไปก่อน

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีที่สุด อย่าไปคิดไรมันมาก อดีตมันผ่านมาแล้ว แล้วมันไม่มีทาง

ย้อนกลับมาใหม่ได้ มองพรุ่งนี้กับอนาคตไว้ดีกว่า แล้วเราจะอยู่อย่าง

เปนสุข

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้