เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ดีใจด้วยคราบ สงสัยช่วงนี้อินเลิฟแน่เลย อิอิ น่าอิจฉา:D:D:D

ดีใจด้วยอีกครั้งคราบ

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิจฉาคุณ Tracks ด้วยอีกคน แง้วๆๆ

3. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แล้วนู๋แฟงยังม่ะมีหรอจ๊ะ อิอิ:D:D:D

4. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    พี่ๆๆๆๆ เป็นไงบ้างเอ่ย
    รู้สึกว่าเงียบๆกันไป

ยู้เองก้อหายไปเลย เหอๆๆ
    งานเยอะมากกกกกกกกพี่ แบบว่า ของขายยาก 5555+

แต่ยู้ยังไม่ลืมๆเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆที่นี่น๊าาาาาาา

พยายามตามอ่านอยู่เหมือนกัน

ส่วนตัวยู้เอง ก้อไม่ค่อยมีอะไรมากช่วงนี้
    วันๆก้อไม่ค่อยเหลือเวลาเท่าไหร่หรอก

คิดถึงพวกเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่นี่จัง

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อย่าลืมหาเวลาพักผ่อนบ้างนะคราบ อย่าหักโหมงานเยอะ

เดี๋ยวจะไม่สบายไปอีกนะ คิดถึงเช่นกัน เหนเงียบหายไป อิอิ

อย่าเพิ่งขยาดเรื่องหัวใจไปเลยล่ะ ปล่อยให้เปนไปตามหัวใจดีที่สุด

6. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    รู้ดีว่าเธอนะมันหลายใจ รู้ดีเธอมีใคร
    รู้ดีว่าเธอไม่แคร์กันเท่าไหร่ ถูกเธอมอง...ข้ามไป
    รู้ดีที่เธอบอกว่ารักกัน หรือเธอรักตัวเอง
    กล้ำกลืนน้ำตาให้ดูเหมือนว่าเก่ง แต่ตัวเอง...แทบตาย

* หมดแรงหวัง หมดแรงท้อ หมดแรงตัดพ้อ มันถอดใจ
    ก็ตัวฉัน ไม่เข้าใจ เธอเคยเห็นฉันมีค่าไหม
    หมดแรงหวัง หมดแรงท้อ หมดแรงตัดพ้อ มันถอดใจ
    ก็ตัวฉันไม่เข้าใจ เธอเคยเห็นฉันมีค่าไหม

รู้ดีว่าคงต้องมีสักวัน ที่ฉันเองต้องทำใจ
    รู้ดีว่าคงต้องเดินหนีไป ต้องตัดใจ...ให้ลืม

ซ้ำ *,*

ฉันมีค่าบ้างไหม บ้างไหม ฉันมีค่าไหม?​

นุ้ย วิริยาภา (นุ้ย The Peach Band) - ฉันมีค่าไหม OST.เมียหลวง

http://www.mediafire.com/?mmu3jynwnij

http://s1.zidoupload.com/f-YcCf1hcz

มันยังไม่ชัดนะคะ แต่แค่นี้ ก็ โดน!! กันไปหลายคน

[Flash]http://media.imeem.com/m/abVUCVrKYy[/Flash]

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    " WOW" ตัวใหญ่ๆๆเลย อิอิ เพลงนี้

8. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    บางทีก็คิดว่าตัดเองไม่มีค่าหรอกครับ คนอย่างผมอนาคตไม่มี มีวันนี้ดีที่สุด อยากทำไรทำไป ไม่ว่าจะดีหรือร้าย ทำแม่มไปเหอะ อย่างเพลงนี้ชอบดีนะ บางครั้งการอดทนมานก็หมด หมดแรงที่จะสู้กับ อาไรอีกหลายอย่าง

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าไปคิดมากคราบ คนเราก็มีทั้งดีและไม่ดีในคนๆๆเดียว ไม่มีใครดีไปทุกอย่าง

และไม่ดีไปทุกอย่าง อย่างน้อยมันต้องมีสักวันที่เราดีได้ พอเราดีก็เก็บรักษา

ความดีไว้ให้ได้นานๆๆ อย่าไปซีเรีสกับมัน ชีวิตมีไรให้คิดอีกเยอะ

ตัวผมเองผมว่าผมมีข้อไม่ดีเยอะกว่าข้อดีอีก แบงทีเห็นคนอื่นก็อิจฉา

ทำไมเราไม่มีอย่างเข้า แต่ทามไงได้ นี่คือตัวเรา ได้แต่ยอมรับสภาพ

แล้วอยู่กับสิ่งที่มีต่อไป

10. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    เครียด ปัญหาเยอะแยะไปหมด แต่ทำไงได้ ปัญหาทุกอย่างเราเป็นคนก่อขึ้นมาเอง เราก็ต้องแก้เอง

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ค่อยๆๆแก้ปัญหาคราบ ทีละอย่าง ทีละข้อคราบ ใช้สติค่อยๆคิดคราบ

เราแก้ปัญหาได้ เหมือนเปนการฝึกสมองไปในตัวด้วย อิอิ

ปัญหาทุกปัญหามีทางออกเสมอคราบ ยิ้มสู้กับมัน อย่าวิ่งหนี

12. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    แวะมาทักทายครับ.........พี่น้องเอ่ย

13. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แอบๆแวะมา แหะๆ..ปล่อยวางครับปล่อยวางช่วงนี้ อิๆๆ

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แวะมาทักทายอีกคนจ้า อิอิ สบายดีกานน้าาาาาาา

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แวะมาด้วย555 แวะมาทุกวันเลย อิอิ ยังเหมือนเดิมเลย ( ไม่มีใครเอาเหมือนเดิม )

16. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แวะมาทักทายทุกๆๆนะคับ

ไม่ได้เข้ามานานเป็นไงบ้างคับ

ส่วนผม ก็ดีมากแล้วคับ ทำใจและตัดใจได้และ

ขอบคุณทุกๆๆสิ่งที่ทุกๆๆท่านคอยให้คำแนะนำและให้กำลังใจมานะคับ

และที่สำคัญขอขอบคุณคำพูด ที่บอกว่า ทำไมคนเราชอบเอามีดแทงตัวเอง

มันทำให้ผมคิดได้และตาสว่างมาได้จนถึงทุกวันนี้

ขอบคุณจากใจนะคับ ขอบคุณจากใจจิงที่ทำให้ผมมีวันใหม่ได้ในวันนี้ ผมรักทุกท่านในกระทู้คับ BY กอฟคับ

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ดีใจด้วยน้องชาย ในที่สุดเราก็ทำได้ ลองย้อนนั่งคิดกลับไปในวันๆนั้น

รู้สึกว่ามันทรมานมากๆๆเลย ยังจามความรูสึกได้ดี ว่าเปนยังไง

แต่เราก็ผ่านมาได้ โดยที่ยังเปนแบบปกติ ถ้าเราทำอะไรที่ขาดสติขึ้นมา

คนที่เสียใจมากที่สุด คือ คนที่อยู่ข้างหลังเรา ฉะนั้น เวลามีปัญหาควรปรึกษา

ใครหลายๆๆคน จาได้มีหลายทางออก ว่าแต่มีแฟนใหม่อ่ะยังอ่ะ:D:D:D

18. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ไม่ได้เข้ามาตั้งนาน สบายดีนะคะทุกท่าน :cool:

คุณรถบรรทุก รูปส่วนตัวเดี๋ยวเราจะเปลี่ยนแล้วแหละค่ะ
    เราแค่อยากให้คนบางคนมันเสียดายจนแทบอยากตายน่ะค่ะ ฮิๆๆๆ

(เดี๋ยวจะถ่ายรูปกับสาวๆ เอามาลง รับรองเด็ดกว่านี้อีก 555+:D)

พรุ่งนี้วันเกิดแล้วค่ะ.....
    2 มีนาในปีที่แล้ว....
    เรื่องเลวร้ายทั้งหมดเริ่มจาก pm อวยพรวันเกิดฉบับเดียว
    ต้องโทษความบ้าของเราเองที่ไปหลงเชื่อ.....:cry:

2 มีนาในปีนี้.....
    ขอให้ตัวเองมีความสุข และขอให้มีคนจำวันเกิดได้บ้างก็พอ....
    จะไม่คาดหวังอะไรอีกแล้ว.... :eek:

19. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

เรื่องรูปผมคนนึงแหล่ะ เสียดายแทนเลยครับ... :D

ยังไง วันเกิด ขอให้ต่อไปนี้เจอแต่สิ่งดีๆตลอดไปนะครับ..

ขอให้มีความสุขมาก สวยขึ้นเรื่อยๆ...รวยขึ้นเรื่อยๆ สุขภาพแข็งแรงตลอดไปนะครับ

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

แฮบบี้เบริ์ดเดย์คราบผม มีความสุขมากๆนะคราบ ขอให้สมหวัง

ทุกประการนะ ร่ำรวยๆๆๆ สวยวันสวยคืนคราบ

21. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    ็Happy Birthday นะค่ะ
    ยังไงก้อขอให้ปีนี้เป็นปีเริ่มที่ดี และดีๆต่อไปนะค่ะ ^^

ช่วงนี้ยุ่งจิงๆ แต่ก้อพยายามตามอ่านอยู่บ้างนะค่ะ ;)

22. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ยังไม่พร้อมที่จะคบใครคับ และก็ไม่ได้มีใครเข้ามาคับ

ขออยู่อย่างนี้ไปก่อนนนนน

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณนะคราบผม ที่ยังติดตามอ่านอยู่ น่ารักที่สุด อิอิ ขอให้ร่ำรวยๆๆนะ

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ติดใจชีวิตโสดแล้วอ่ะจิ อิอิ มันดีอย่างเสียอย่างอ่ะ บางทีมันก็สนุกเวลาอยู่กับ

เพื่อน แต่เวลาไม่มีเพื่อนอยู่ด้วยอ่ะสิ เหงาโคตรๆๆ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ช่ายแล้วววว ติดใจชีวิตโสดแล้วอ่าค่ะ

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แต่ละคนก็ไม่เหมือนกันเนอะ พี่อยากมีแฟนจะตาย เบื่อล่ะชีวิตโสด

อยู่คนเดียวมา2ปี รู้สึกเหงามากๆๆ แต่ยังหาไม่ได้ ( หรือไม่มีใครเอา )

อยากจะรู้สึกกับความรู้สึกแบบนั้นอีก :):):)

27. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋ก้อเปงแบบพี่ดิ้ลเปะ ตัดปัญหา พยายามคิดว่า อยู่คนเดียวก้อได้ฟ่ะ แง้วๆๆๆ แต่ใจจริงก็เหงาสุดซึ้งไปเลยยยยย เหอะๆๆๆๆ

28. powerpig

powerpig New Member Member

56
    0
    0
    ทำจายยย ว่าชีวิตเป็นของเรา

29. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    คุณรถบรรทุก ไม่ต้องเสียดายแล้วนะคะ
    หารูปที่เด็ดดวงกว่าให้แล้ว......

ช่วงนี้คงใช้รูปที่ถ่ายกับกิ๊ก (สาว) คนที่สองเป็นหลักค่ะ
    อยากให้คนบางคนเสียดายจนคลั่งน่ะค่ะ 55555 :D

ดูซิ.....เราใจกว้างแล้วนะ
    มีคนอื่นเราไม่ว่า แต่ให้บอกกัน

ผู้ชายตะกวดๆ ใจแคบแบบนั้น ถ้าเจอต้องฆ่าให้ตายค่ะ!!!!!!!

อ้อ ขอบคุณทุกท่านนะคะที่อวยพรวันเกิดให้
    วันเกิดปีนี้ไม่มีอะไรเลย.....แค่เอารถไปทำเท่านั้นเองค่ะ

ปล.แต่ไม่มีผู้ชายก็ไม่ตายค่ะ เพศเดียวกันยังเหลือเฟือ หุหุ :eek:

30. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0

จายเย็นครับ.......เนื้อคู่คุณอะมีแล้ว

แต่ว่าคุณยังหาเค้าไม่เจอก้อแค่นั้นเอง........เดี๋ยวก้อเจอกันเองและครับใจเย็น

ช้าๆได้พลา2เล่มงาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้