เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ก็มันอยากมีใครสักคนหนิ เหนคนอื่นมีก้อยากมีบ้าง แล้วยิ่งเจอ

อากาศแบบนี้อีก เข้ากับบรรยากาศ:eek::eek::eek:

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยากจะอินเทรนมั้งนะ อยากปฎิวัติลูกแก้วบ้าง แต่ทำไม่ได้ เหนหน้าทีไรใจ

สั่นทุกที ชอบทำหน้ารักใส่:D:D:D

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    คริๆๆๆๆ มดขึ้นกระทู้นี้แระ หุหุ ^^

4. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    โอ.....หวานไม่พึ่งน้ำตาล อุๆๆๆๆ หน้าหนาวละเนอะ

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    กระทู้ ครบรสจิงๆๆๆ 555+

อิจฉานะเว้ยเพ่ชาย บอกตรงๆๆๆ

อยากมีแฟนจัง 555+ มีครายสนใจผมมั้ง ผมมีครบทุกอย่างนะ ยกเว้นอนาคต สนใจป่ะ 555+ ขำๆๆนะคับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

นั่นดิครับ....!! :D

7. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    งั้นไปหาอนาคตมาก่อน เด๋วสาวๆก็มาเอง :D:D

8. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    งั้นแฟงมี โปรโมชั่น แจก อนาคต ฟรี ล่ะกันนะคะ อิอิ

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยังม่ะได้หวานไรเลย ลองหยดนิดเดียวเอง เพื่อจะใจอ่อนบ้าง

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใจเยนๆๆ เดี๋ยวมันก้มา แล้วมันจะต้องดีกว่าเก่า เอาใจช่วยน้องชาย

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ว้าวๆๆๆ มีโปรโมชั่นด้วยนะ อิอิ

12. Ecstasy

1,920
    82
    48
    แล้วอ่อนหรือโดนตบกลับละเนี่ย

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สงสัยจาอ่อนนิดเดียว แต่โดนตบหนักกว่า :D:D:D

14. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0

แก้วม่ะใจอ่อนมั้งละตะเอง :D:D

15. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เช้านี้ดอนเมืองหนาวจังเลยยยยยยยยยยยยยย

คิดถึงทุกๆๆท่านนะคร้าบบบ

pui_39 ถูกใจสิ่งนี้
  16. pui_39

pui_39 New Member Member

1,427
    14
    0
    ^
    ^
    ^
    หายอกหักยังคนเนี้ย ?

Yuu ถูกใจสิ่งนี้
  17. นิดา

1,335
    148
    0
    คำว่ารัก ที่มาจากใจมันน่าจะวัดได้จากการกระทำออกมานะ

เมื่อเจอคนที่ใช่แล้ว อย่าไปกลัวที่จะรักเค้า

เอาใจเราวัดใจเค้าว่าเค้ารักเรารึป่าว ให้ดูกันที่ปัจจุบันอย่าเพิ่งไปกลัวอนาคตที่ยังมาไม่ถึง

ปล. คนแถวนี้ได้ยินป่าว :D :beer:

18. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    หุหุ กลับมาอีกที กระทู้นี้หวานหยดย้อยเลยยยย คิคิ
    ดีจัง

^^

19. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ไม่ใช่นางฟ้า ส่องกระจกแล้วก็พอเห็นอยู่
    ไม่ใช่เจ้าหญิงวางฟอร์มเลิศหรู แต่ฉันก็เป็นตัวฉันรู้ไหม

อูโวอู อูโวอู อูโวอู โว๊ โอ๊ะ โอย…

ก็พอรู้ๆ อยู่ หน้าตาแค่ไหน
    ไม่ได้ปิดกั้นใจ แอ๊ปไปก็เหนื่อย
    แต่อยากให้คิดหน่อย ให้เธอมองฉันใหม่
    ฉันคงไม่ง่ายดาย ชอบใครเรื่อยเปื่อย

เธอมา แบบไหน มาชิดกันทำไม
    แต๊ะอั๋งหรือยังไง ชอบทำให้ไหวหวั่น
    ดีดีได้ไหม ถ้าเข้ามาไม่ดี ช่วยไปให้ไกลจากฉัน

จั๊ด จ๊ะ จั๊ด จ๋า ถึงจะไม่สวย แต่ว่าฉันก็เลือก
    ถ้าอยากรักกันต้องทำให้ฉันเชื่อ อะ.. แล้วจะยอมหมดเลย

จั๊ด จ๊ะ จั๊ด จ๋า ถึงจะไม่สวย ก็ไม่หาตัวช่วย
    ไปไปซะไปเอารักแท้มาด้วย แล้วค่อยว่ากันอีกที ดีไหม

อูโวอู อูโวอู อูโวอู โว๊ โอ๊ะ โอย…

ถ้าอยากจะคบกัน ไม่มีปัญหา แต่อย่าได้เข้ามา ทำเจ้าชู้ใส่
    อาจจะไม่สวยเด่น เลือกได้ตามต้องการ
    แต่ฉันก็คิดนาน ก่อนจะรักใคร

เธอมา แบบไหน มาชิดกันทำไม
    แต๊ะอั๋งหรือยังไง ชอบทำให้ไหวหวั่น
    ดีดีได้ไหม ถ้าเข้ามาไม่ดี ช่วยไปให้ไกลจากฉัน

จั๊ด จ๊ะ จั๊ด จ๋า ถึงจะไม่สวย แต่ว่าฉันก็เลือก
    ถ้าอยากรักกันต้องทำให้ฉันเชื่อ อะ.. แล้วจะยอมหมดเลย
    จั๊ด จ๊ะ จั๊ด จ๋า ถึงจะไม่สวย ก็ไม่หาตัวช่วย
    ไปไปซะไปเอารักแท้มาด้วย แล้วค่อยว่ากันอีกที ดีไหม

แก้ม The Star - ไม่สวยเลือกได้

http://s2.zidoupload.com/f-gtYtT5T9

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ต้องดูกันที่ปัจจุบัน ไม่ใช่อดีต และอย่ากลัววันพรุ่งนี้ ทามวันนี้ให้มันดี

แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้มันก็จาดีตามไปด้วย

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เจริญกรุงก็หนาวเหมือนกัน มากมายที่สุด

22. Ecstasy

1,920
    82
    48
    แล้วทำรึยัง

23. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

:cry::cry::cry::cry::cry: 50% ที่ยังลืมคนรักไม่ได้ :cry::cry::cry::cry::cry:​

24. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    เข้าใจนะว่ามันลืมยาก....

ยังไงก้อสู้ๆนะค่ะ เอาใจช่วยน๊าาาาา

25. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    รู้สึก...พี่ดิ้ลขยันทำงานจังพี่ช่วงนี้ งานเข้าบ่อยจัง..อุ้กกกกกกก.........................(เชียงใหม่หนาวจับใจเลยขอรับบบบบบ อย่าลืมไปเที่ยวปายกันล่ะ อุๆๆๆๆ เหมาะสำหรับฮันนีมูนนะจ้ะ เอิ้กๆๆๆๆๆ)

26. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ปีใหม่จะไปเชียงใหม่แหล่ะ 31-4 ไว้มีโอกาสพาเจ้ไปเลี้ยงบ้างดิ อิอิ :D:D

27. นิดา

1,335
    148
    0
    :p ขอให้ทุกคนเจอกับความรักที่สดใสนะค่ะ เอาใจช่วยเสมอนะ :)

28. longchamp

longchamp New Member Member

3
    2
    0
    ทำใจค่ะ....^^

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  29. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    50% ที่เหลือให้เขา ผมเหลือให้แต่ความห่วงใยเท่านั้นครับ และ ความผูกพัน

บอกตรงๆห่วงเขามาก

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    กำลังทำอยู่คราบ อิอิ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้