เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    งานเข้า สู้ๆนะคร้าบบบ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  2. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    เมื่อมีรักก็อย่าละเลย

3. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ^
    ^
    ตามนั้น........อิ อิ

4. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    บางคนละเลย

ตั้งแต่รักยังไม่มีเลย

5. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    ฮาโหลๆๆๆ
    ทุกๆคนเปนงายบ้างงงงง

6. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ต้องดูแลให้ดีที่สุด ถึงมันจะไม่ดีที่สุดแตมันก็ต้องพยายาม

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อาจจะไม่ละเลยก็ได้นะ อาจจะมีเหตุผลที่ทำให้ดูห่างๆๆ

เวลาอาจไม่ตรงกัน แต่มันก้ไม่ได้แปลว่าละเลย จิงอยู่ที่มีวิธีอีกตั้งหลายอย่าง

ที่ทำให้ไม่ดูละเลย แต่มันก้ไม่เหมือนกับการที่ได้ดูแลจิงๆๆ

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอนนี้ร่างกายแข็งแรง แต่จิตใจอ่อนไหวอ่ะมั้ง งงตัวเอง:D:D:D

แล้วยูเปนไงมั่งอ่ะคราบ สบายดีเป่า

9. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    เมื่อวานเพื่อนเปิดเพลง ฉันอยู่คนเดียวได้ ของป้าง อัลบั้ม ดอกเดียว น้ำตาตกเลยครับ อะไรจะตรงใจป่านนั้นนนนน ลองหาฟังดูนะครับ

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ฮิ้วววววว เอาใจช่วย คนแถวนี้ ให้สมหวัง เร็วๆนะคะ คริๆๆๆๆ ^^

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แต้งกิ้วหลายๆๆ เดี๋ยวจะไปลองหาฟังดู

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ใครหรอนู๋แฟง อิอิ :D:D:D เอาใจช่วยด้วยคราบ เวลาเปนทุกอย่าง ทำให้เราลืม

และทำให้เราเริ่ม

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สู้ๆนะพี่ดิ้ล

ปล. นู๋หมายถึงพี่น้านแระ หุหุ ^^

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดิ้นไม่หลุดเลยคราวนี้ เล่นระบุกันขนาดนี้ :eek::eek::eek:

15. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สวัสดีคับทุกๆๆคน ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านเลย คิดถึงทุกคนจังเลย

ใกล้ลอยกระทงแล้วนะ ปีนี้ผมก็คงได้ลอยคนเดียวอีก 2-3อาทิต
    ที่ผ่านมา ผมยอมรับว่าเหงาและเครียดมากที่สุด(เชื่อมะน้ำหนักลดไป13โล หุห) แต่ตอนนี้เริ่มทำใจ
    กะการที่ต้องอยู่คนเดียวได้มาบ้างและ และก็หวังว่าตัวผมเอง
    จะต้องไม่ไปคิดถึงเขาอีก ทรมานนะ แต่ก็ดีกว่า เจ็บต่อไปเรื่อยๆ
    เจ็บตอนนี้ดีกว่าเนอะ ผมก็หวังว่าสักวันผมกะเขาคงเป็นเพื่อนกันได้
    ดูแลสุขภาพด้วยนะคับทุกๆๆคน คิดถึงมากนะพี่ชายโทรไปก็รับสายบ้างนะจ๊ะ อิอิ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    โทดทีน้อง ช่วงนี้งานเยอะมากๆๆ เดี๋ยวไว้ว่างไปจิบสุรากันดีก่า พี่อยู่คนเดียว

ตามเทศกาลจนชินล่ะมั่ง ปีนี้ก็คงเหมือนเดิม อยู่บ้านแหละ ( คอนเฟริม )

ขี้เกียจไปอิจฉาตาร้อนกับใคร 555 พี่ว่านะลดได้ขนาดนี้หล่อเลย หาใหม่เลย

พี่ยังอยากลดได้มั่ง แต่ไม่ลดสักทีมีแต่เพิ่ม ถ้าเปนเพื่อนกันได้มันก็ดีนะ

แต่มันจะทำให้เรายังรู้สึกอยู่บ้างแหละในความคิดพี่ ว่ามันยากอ่ะ

เพราะยังไงก็ต้องเจอก็ต้องคุย ข้างในลึกๆๆมันยังอยู่ แต่ถ้าไม่คิดไรแบบนั้น

จิงๆๆมันก้ดีได้เพื่อนมาอีกนึงคน อย่ากลัวและไม่ไว้ใจตัวเอง

17. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โอ๊ะ โอ่ พี่ดิ้ล ฮฮตจิงๆแฮะ อิอิ ^^

18. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    รอ หล่อ รวย ขับ 200 SX ก่อน แล้วค่อยหาใหม่

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า ไม่เหงจริงเลยค่ะ คุณกอฟ ถ้าได้สาวแบบนั้นมา เค้าก้อคงไม่ได้รักที่ตัวเราจิงๆหรอกค่ะ คงรักที่ รถ กะ เงิน เรามากกว่าค่ะ

เราต้องเปงตัวของตัวเองเลย มีก้อมี ไม่มีก้อคือไม่มี ดูซิว่า เจ้าหล่อนจะยังรักเราอยู่ไหม ถ้ายังรัก แล้วร่วมกานลำบาก ก้อ แต่งงาน เลยค่ะ อิอิ

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  20. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ผมกะแฟนที่เลิกกัน ก็เพราะว่า ชีวิต ผม ล้ม

แต่ผมล้ม ไม่ใช่ว่าผมจะไม่ลุก ผมลุกและสู้กะปัญหาที่เกิด

แต่คนรักผมเขาก็ ไม่รอ เขาไม่เข้าใจในสิ่งที่ผมเป็น

เขาบอกว่า เขารอผมไม่ไหว ผมก็ได้แต่ทำใจ ในเมื่อเราไม่คู่ควรกะเขา

ผมก็ต้องปล่อยเขาไป เพื่อให้เขาเจอแต่สิ่งดีดีและ ผมก็หวังว่าเขาคงได้เจอแต่สิ่งดีดี

21. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ผมแค่เดินหมากชีวิตผิดไปเท่านั้นเอง

คนเรามันก็ต้องมีผิดพลาด มีล้มเหลวกันบ้างใช่ป่ะคับ

แต่ใช่ว่า คนที่ล้มหรือว่าแพ้นั้น เขาจะไม่มีโอกาสมายืนอีก

ตอนนี้ผมขอทำใจในการลืมเขา และ ผมขอพิสูทจ์ให้เขาเห็นว่า คนอย่างผม ก็ มีวันที่ประสบความสำเร็จได้เหมือนกัน

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    นู๋แฟงก็พูดไป แหม ยังไม่ติดหนุ่มโสดคลีโอเลยคราบ 555 ไว้ติดก่อน

คราวนี้ฮอตของจริง ( ฝันต่อไปเรา อิอิ ) ที่สำคัญมันยังไม่หล่ออ่ะดิ

สงสัยจาอด

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แจ่มเลย ชอบๆๆ คนเรามันก็ต้องมีผิดพลาดกันบ้าง ล้มแล้วลุกใหม่

เอาให้ดีกว่าเดิม ทำให้เค้าเสียดายที่ทิ้งเราไป แล้วเราจะกลับมายืนอีกครั้ง

He"s come back

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยากได้นะผู้หญิงแบบนี้อ่ะ แต่หายากมากๆๆเลยแฟง มันคงจะซ่อนอยู่ที่ไหน

สักแห่ง แล้วเราก็ต้องหาให้เจอด้วย

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋ก้อตามหา ผู้ชาย ที่ไม่ต้องหล่อ ไม่ต้องรวย ขอแค่รักเราจริง เท่านั้นเอง หามานานแระ

ทามมายผู้ชายแบบนั้น หมดโลกนี้ไปแล้วหรือไง แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

26. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ของแบบนี้ดูกันที่การกระทำ ว่าเค้ารักเรารึไม่

บางอย่างที่เห็นว่าไม่ดี อย่าหลอกตัวเราเองว่าเขาดีแค่พลาดไป

คนเรามันต้องคิดก่อนจะทำ ขึ้นอยู่ว่าจะทำดี หรือ ไม่ดี เท่านั้น

27. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    พวกนี้ชอบอ้าง

แต่จริงๆแล้ว ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

28. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ช่วงนี้...ชอบฟังเพลงมากๆ...รุ้ความหมายของเพลงแต่ล่ะเพลงยิ่งขึ้น...มีความสุขในการฟังเพลงมากๆ(มั้ง)

ยังไงขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆคนเจอแต่คนดีๆคนที่รักเราจริงๆไม่ใช่สิ่งของ...

ส่วนคนที่มีคนรักแล้ว...ก็ขอให้รักกันนานๆและอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขตลอดไปนะครับ...

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พี่ว่ายังมีนะ แถวๆๆนี้แหละ ลองมองดูดีๆๆ การให้โอกาศเปนสิ่งที่ดีนะจ๊ะ

แต่ต้องบอกว่าเราชอบอะไรไม่ชอบอะไร แล้วปรับตัวเข้าหากัน

แล้วดูแลกันให้ดีๆๆ

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณมากๆๆคราบผม คนดีๆๆหายากจังเลย ไม่รู้ไปไหนหมด

หรือว่าเค้ามีแฟนกันหมดแล้ว ไม่เหลือมาถึงเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้