เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    หรอ...............แต่ใจดีจริงๆนะ ไม่ได้เถียงนะ อิอิ:D:D:D

2. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    แวะมาทักทายเพื่อนๆทุกคนคร้าบ...........ไปแข่งรถคลอง5มามันส์มากคร้าบ

คนมาดูเพียบเลยครับ.......หนุกหนาน......ขำ ขำ

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อยากไปเหมือนกันนะ คลอง 5 ไม่ได้ไปนานแระ ตั้งแต่ทำงานมาไม่มีเวลาว่างเลย แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ไม่ได้ไปนานแระ ตั้งกะไม่มีแฟน 55

5. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

งั้นเราไปคลอง 5 ด้วยกันมั้ยเจ๊
    แต่ต้องหาคนพาไปก่อน

รับสมัครคนพาไปค่า.....
    ใครสนใจสมัครได้ที่พี่ลูกแก้วนะ อิอิ :D

R2D2 ถูกใจสิ่งนี้
  6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไม่มีแฟนก้ไปได้นะจ๊ะ :D:D:D เค้าก้ไม่ได้ไปนานแล้วตั้งแต่มิด จำทางไม่ได้แล้วมั้งเนี่ย

7. Ecstasy

1,920
    82
    48
    คงจะไม่มีไปอีกนานอะ

เริ่มไม่ปลื้มและ

Yuu ถูกใจสิ่งนี้
  8. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ข้างบนนี่ไม่มีอะไรอีกนานเหรอ..........เอิ๊ก ๆ ไม่เชื่อหรอกกกกก

^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  9. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0
    งั้นเสาร์ที่27กันยายนไปเจอกันที่คลอง5ดีมั้ยครับ............

เดือนหน้าผมไปแข่งต่อครับ.......ช่วยไปเชียร์หน่อยนะครับ

10. Ecstasy

1,920
    82
    48
    อารายยยยยยยยยยย

คนมันไม่สวย ไม่น่ารัก อ้วนก็อ้วน

ใคร๊จะมาชอบ

11. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    ... แค้น ๆๆ จนอยากจะบอกว่า

"สักวันหนึ่งคุณจะไม่เหลือคนที่รักคุณอย่างจริงใจ"

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใจเยน ครับ ว่าแต่ไปแค้นใครมาเอ่ย ถึงดูอารมรุนแรงจัง โอ๋ๆๆๆ

13. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0

อยากรูเหมือนกัน.......อิ อิ

ไปแค้นใครมาน้อ

14. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    โห........ สะใจๆๆ ประโยคแบบนี้ เอิ๊กๆๆๆๆ
    ชอบๆๆๆ หุหุ :D

คนรักจริงหายากนะเฟ้ยยย ปัจจุบันนี้อ่าาาา :p

คนเราชอบรู้ตัวเมื่อสาย... อิอิ....

15. <<-แกงค์3ช่า->>

<<-แกงค์3ช่า->> New Member Member

12
    0
    0
    ความแค้นทำให้คนเรามันหน้ามืดตามัว
    ความรักจริงมันหาไม่ยากลอกอยู่ที่ว่าคุณพอใจกับคนที่เราคบมากแค่ไหน
    คำว่ารู้ตัวเมื่อสายัมนไม่ม่คำว่าสายเกินไปสำหรับคนที่รักกันจริงใช่มั้ยครับ

16. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0

เมื่อคุณรู้ว่าทำผิด จงอย่ารอช้าที่จะแก้ไข

แต่

เมื่อคุณแพ้ อย่าลืมเก็บไว้เป็นบทเรียน

17. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สู้ๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

ทุกๆคน

รักมาก ก็ แค้น มาก

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วันพฤหัสแล้ว ยังไม่มีใครลงชื่อไปมิตติ้งเลย แง้ๆๆ รึว่ามันไกลไป

19. Yuu

Yuu New Member Lady Member

233
    18
    0
    ^
    ^

คงไม่ได้ไกลไปหรอกค่ะ แต่อาจจะไม่ว่าง หรือทรัพย์หมดกานก้อได้ หุหุ

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    รักมาก หวงมาก หึงมาก คิดมาก

ทำร้ายตัวเราเอง เสียสุขภาพกายและใจได้อีก แงๆๆๆๆ

21. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    มันยากที่จะอธิบายเป็นตัวหนังสือ แต่ในหัวมีเพียบเลย

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ทุกอย่างมันมีข้อจำกัด มากไปก้ไม่ดี น้อยไปก้ไม่ดี เอาแบบที่ไม่ทำร้ายใครและสบายใจทั้ง2ฝ่ายดีกว่า

นิดา ถูกใจสิ่งนี้
  23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เข้าใจครับว่ามันยากที่จะอธิบาย มันเปนเรื่องของความรู้สึก ตัวอักษรมันบอกความรู้สึกที่เกิดขึ้นทั้งหมด

ไม่ได้ แต่มันก้พอที่จะทำให้เราสบายใจได้บ้าง

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เยี่ยมที่สุด ขอบคุณครับ สำหรับข้อความดีๆๆ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    วันไหนไป RCA นะ พี่ดิ้ล???

26. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0
    ขำ ขำ.....................

คนดีต้องแก้ไข......แต่ถ้าคุณแพ้คุณก้อจะไม่ได้เหรียญทองนั้นเอง.......อิอิ ขำ ขำ

<<-แกงค์3ช่า->> ถูกใจสิ่งนี้
  27. <<-แกงค์3ช่า->>

<<-แกงค์3ช่า->> New Member Member

12
    0
    0
    นี่เราจะไปแข่งซีเกมส์กันแล้วไช่มั้ยเนี่ยแต่ก็ขำ ขำดีคลายเครียดได้ok

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วันเสาร์ครับผม สนใจป่ะครับ:D:D:D

29. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    โอ๊ววววววว

อยากไปดูคุณโอ้แข่งรถคลอง 5 จัง.....

แต่ว่า.....
    ไม่มีเงินจะไปอ่ะค่ะ แถมท่านพี่พัดก็ไม่ยอมพาไปเสียด้วย
    (ไกล ขี้เกียจขับรถ)

เจ๊ลูกแก้วขา ลองอ้อนๆ พี่พัดดูแล้วกันนะ
    เผื่อพี่ท่านจะใจอ่อนเพราะเจ๊ อิอิ
    (หนูอ้อนแล้วมานว่าหนูอ้อนทรีนอ่ะ แง๊~~!!!)

30. +โอ้RACING+

1,280
    100
    0
    แวะมาทักทายทุกคนคร้าบ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้