เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เมื่อเช้าไปส่งแฟนทำงาน

จะหอมแห้มเขาทุกทีก่อนลงรถ

แต่วันนี้ผมจะหอมเธอกลับพลักผมออก

เห้อ น้ำตาไหลทันทีเลย

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    เค้าอาจจะรีบก้ได้อย่าเพิ่งไปคิดมาก อาจจะไม่มีไรก้ได้ ลองดูไปสักพักก่อน พอรู้สึกว่าเปลี่ยนจิงๆๆก็ค่อยถามเค้า ของแบบนี้ต้องดูไปสักระยะ มีไรก็ต้องบอกต้องถามกันดีที่สุด

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ขอบคุณมากๆนะคะ :D เรื่องอื่นพอจะแก้ไขเองได้อ่าค่ะ แต่เรื่องหาคนรู้ใจนี่ซิค่ะ หาไม่ได้เลยสักคนที่เค้าจริงใจ+รักเราจิงๆอ่าค่ะ ทุกวันนี้ ตื่นเช้ามา เข้างาน 7.00 เลิกงาน 17.00 แถมยังทำงานวันเสาร์อีก แฟงก้อไม่เหลือเวลาให้มองหาใครแล้วอ่าค่ะ วันๆเจอแต่เด็กๆ คงเป็นโสดไปอีกนานอ่าค่ะ :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่างแฟงหาไม่ได้แล้วใครจะหาได้ล่ะครับ แต่ของแบบนี้ถ้าจะมาเดี๋ยวมันมาเองแหละเนอะ ใจเย็นๆๆ ไม่มีใครได้ตรงสเปกหรอก แต่จะได้ที่ใกล้เคียงที่สุด

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ก็ขอโทดด้วยนะครับเรื่องที่วันนั้นไปหาที่โรงเรียนไม่ได้อะ
    แต่พอดีมีงานนะครับมันเป็นงานด่วนด้วยนะครับที่พี่ชายผมโทรมาสั่ง
    อยากบอกว่ารักแฟงมากนะครับถ้าทำไรผิดไปขอโทดด้วย

ปล.ช่วยรับสายหน่อยนะครับผมผิดไปแล้ว

6. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    สับสน งงงวย.......... เกิดอะไรขึ้นนน

7. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เวลาเปลี่ยน..จิตใจคนเราก็เปลี่ยนตามกาลเวลา...แต่สำหรับใครบางคนไม่เคยมีอะไรมาทำให้ความรักที่มอบให้ไปเปลี่ยนแปลงได้เลย

8. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เล่นปังย่า ฆ่าเวลาไป

55+

เรานะอายุจะ 28 อีกไม่ถึงเดือนและ

สิ่งที่เราคิดได้ตอนนี้คือ

มีความสุขกะสิ่งที่เรามีตอนนี้ดีกว่าอะ ชีวิตมันสั้น จะไปทำสิ่งที่ไม่มีความสุขทำไม

ตีปังแล้วสนุกก็ตีปังต่อไป ^^

ใครจะว่าเราปัญญาอ่อน เล่นเกมเป็นเด็กๆ เราไม่สนใจอะ

ก็ กู จะ เล่น มี ไร ปะ 55+

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    โดนๆๆๆๆ ข้อความนี้ชอบๆๆๆๆ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อยากตีด้วยอ่ะแต่เล่งไม่เปง สงัยต้องไปหาเล่นมั้งซะแล้ว สอนด้วยนะ Pro ลูกแก้ว

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    :D:D อารมไหนไม่รู้ผม คิดปุ๊บพิมพ์ปั๊บ ​

12. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อยากให้คนแถวนี้รับสายผมอะ รักเค้ามากนะครับ ขอโทดด้วยที่บ้างานมากเกินไป

13. Jesus_RG

515
    36
    0
    ลบไปแล้วครับ พอแล้ว ไฮ5 เค้าลบไปแล้วววว จบกันที ผมพูดไปกลายเป็นดูถูกเค้าอีก เฮ้อ..พอดีกว่า

14. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ มาเล่นปังย่ากานเถอะ ตอนนี้ ยศ Pro E แระ จะพยายามเล่นให้เป็น Nation Pro เลย ฆ่าเวลา อิอิ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สงสัยต้องหัดเล่นแล้วซะแล้ว ปังย่าอ่ะ แต่ไม่มีเทรนเนอร์ส่วนตัวอ่ะ น่าสงสารจัง เดี๋ยวตีไปเปน

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โหะๆๆๆ เข้าทางนู๋เลยอ่าค่ะ พี่ดิ้ล ตรงตามสายงานอาชีพนู๋เลย คริๆๆๆๆ เด๊วเป็นติวเตอร์ให้นะคะ หุหุ

17. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ใกล้ จะจบแล้ว เหลืออีกนิด นึง สำหรับผม
    ตอนนี้ กำลัง ถามตัวเองว่า จะอยุ่ยังไง ภายใต้ ความเหงา
    อยู่ได้ อ่ะปล่าว คนเดียว แต่ก็นะ... ต้อง ทำเพราะ เราต้องก้าวต่อไปแม้ สิ่งที่หวัง มันจะ ไม่ใช่ ในตอนนี้ก็ตาม
    อนาคต อาจจะเจออะไรที่ดีกว่านี้ ก็เป็นได้ เสียอย่างนึง มักได้ สิ่งที่ดี อย่างนึงกลับมา
    ช่วงนี้ ว่างๆเลยไปทำบุญ อ่ะ ครับ คงจะทำให้ เข้าใจ โลกมากขึ้น

18. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ยอมตกน้ำตกท่า OB บ้างก็ได้นะเพ่ :D

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เอาใจช่วยนะคะ :)

20. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ว่างๆมาเล่นด้วยกานบ้างนะคะ แอดไอดีมาเลยจ้า fangnona อิอิ ตอนนี้ออนอยู่น้า หุหุ :D

21. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ชีวิตมันน่าเบื่อจัง เห้อ......

22. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เหมือน กัน คับ วันๆนึง น่าเบื่อ ค่อดๆ

23. Ecstasy

1,920
    82
    48
    สัญญาก่อนเด่ ว่าจะยอม 55+ :D

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เปนกำลังใจให้ครับผม สู้ๆๆครับ ผมเมื่อก่อนก็คิดแบบนี้แหละว่าจะอยู่ได้ไหม แต่พอเวลามันเดินมาถึงเรา ใจเราที่ว่าอยู่ไม่ได้ มันก็ก็อยู่ได้ครับ ทุกอย่างยังเปนเหมือนเดิม อยู่ที่เดิม แต่แค่ไม่มีเค้าอยู่แค่นั้นเอง อย่าไปคิดว่า เค้าคือสิ่งที่สำคัยที่สุด คาดเค้าไปแล้วอยู่ไม่ได้ เค้าก็คือคน คนนึงที่เข้ามาในชีวิตเรา พอถึงจุดนึงแล้วเค้าก็จากไป ทุกอย่างมีเกิดแล้วก็มีดับ ( แปลกๆๆไหมอ่ะ ) เมื่อก่อนเคยรัก เคยผูกพัน แต่มาวันนี้ได้เป็นเพียงคนแค่เคยรู้จักกัน ( เนื้อเพลง ผ่านครับ ชอบท่อนนี้จัง ) อย่าไปคิดมากครับ ดีแล้วครับที่ไปทำบุญ อย่างน้อยๆๆก้ได้ความสบายใจกลับมาครับ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เล่นด้วยดิ.... แต่ต้องต่อให้นะ:D:D:D

26. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ขอบคุณทั้ง 2 คน นะครับ สำหรับ กำลังใจ
    ล่าสุดเพิ่งกับมาจากการไปทำบุญ บ้านคนพิการ แถวๆ บางปะกง
    น่าสงสารมาก จริงๆ ครับ คนที่ดูแล ก็ น่าสงสารเช่นกัน
    ทำให้ผม คิด และรู้สึก ดีขึ้นมาบ้างว่า
    "หากเราคิดว่า ตัวเราแย่กว่า ด้อยกว่า อ่อนแอกว่า แต่ยังมีคนอื่นๆที่เค้ายัง ลำบากกว่าเราอีกเยอะ"
    และ มากกว่า ที่ผมเป็นอยู่ อีกนะครับนี่:)

27. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ตอนนี้กำลังเรียนอยู่ครับ แอบมาเล่นอะ คิดถึงครูแฟงมากนะครับ

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พูดไม่ออก ไม่ได้โกรธ ฉันเพียงส่งยิ้มให้เท่านั้น แต่มีคำเปนล้านคำอยู่ข้างใน

29. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

30. Jesus_RG

515
    36
    0
    โหย....ปังย่าคิดถึงจัง...ไม่ได้เล่นซะนานเลยย โปรแฟงต้องต่อให้นะคร้าบบ อิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้