เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เอางั้นเลย.......นักมวยดีกว่าไหม บึกกว่า อิอิ

2. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    เล่ม ปกซูปราแดงไฟท้าย s15 ไฟฟน้า nsx เครื่องsr อ่ะค้าบ ...ผมนานๆซื้อทีแหะๆ .

ต้องทำให้ได้ครับพี่ ขอบคุณค้าบ

แก้ไขล่าสุด: 25 เมษายน 2008
  3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ว้าว ลูกแก้วชอบแบบนี้ก็ไม่บอก แต่ยังไงนักซิ่งก็ยังดีกว่าครับ ยืนยัน:D:D:D

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใกล้แล้วนิ ความรู้สึกแบบนั้นเริ่มเกิดขึ้นล่ะ อีกนิดเดียว ทำให้ได้ แล้ววันนั้นเราจะเป็นผู้ชนะ ( นักสู้ผู้ยิ่งใหญ่ ) :D:D:D

แล้วเค้าจะรู้ ว่าเค้าพลาดอะไรไป

5. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    และแล้วรถผมมานก็กลับมาจากอู่รอบ 2 แล้วครับ จาเอาไปง้อคุณครูแฟงสักหน่อยนะครับ

6. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    อุ่ยยยย

ถ้ากวนตีงมัน

ละมันตื้บเอาทำไงอะ

จะมาช่วยละป่าววว

ชอบแบบว่าดีๆ จริงใจๆอะ แต่หายากเหลือเกิ๊น

นักซิ่งเหรอ ดีตรงหนายยย

จริงๆอาชีพไหนมันก็เหมือนกันอะ ของแบบนี้มันอยู่ที่ - กมลสันดาน -

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  7. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ผู้ชายดีๆไม่ได้มีแต่ในนิยายนะครับ

8. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    พี่ดิ้ล กดรับ mail ผมยังอ่ะ addไปนานและ รอคุยด้วยอยู่นะครับ

9. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ มาเลือกเองเลยจิจ๊ะ เด๊วนู๋แฟงจัดให้ ทุกๆเย็นเค้าซ้อมกานทุกวันเลย แต่ละคนนะ อึ้ย หล่อๆๆๆทั้งนั้น พูดแล้วน้ามลายไหล ฮ่าๆๆๆๆๆ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีใจด้วยครับ ว่าแต่มันเป็นไรอ่ะครับ ถึงไปนอนเล่นที่อู่ เอาใจช่วยครับ ขอให้ง้อหนูแฟงสำเร็จเร็วๆๆๆ นะ สู้ๆๆๆ

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อย่างั้นก็ถูกนะ มันอยู่ข้างในมากกว่า ไม่เกี่ยวกับอาชีพ คนเราวัดกันที่นิสัยไม่ใช่ฐานะ หรือ อาชีพ บางคนเรียนจบสูงแต่ทำตัวเลวมีเยอะไป บางคนไม่ได้จบมหาลัยแต่เป็นคนดี มีความจริงใจให้ก็พอแล้ว

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    กดรับแล้วครับผม ช่วงนี้อ่ะออนบ่อย ช่วงที่แล้วงานเยอะเลยไม่ค่อยได้ออนอ่ะครับ ขอโทดด้วย

ถูกต้องนะครับ ผู้ชายดีๆๆไม่ได้มีแต่ในนิยาย

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ว้าว อย่างนี้หนูแฟงก็กลับบ้านเย็นทุกวันเลยอ่ะดิครับ:D:D:D นักบาสซ้อมบาส หนูแฟงซ้อมสายตา :D:D:D

เดี๋ยวคนแถวนี้เค้าจะงอนเอานะ นี่รถเสร็จแล้วด้วย เดี๋ยวเค้าจะไปง้อหนูแฟงแล้วนิ ดีใจด้วยครับ

14. Ecstasy

1,920
    82
    48
    เค้าจะเอาลูกแก้วเป็นลูกบาสอะจิ :D

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใครจะกล้าทำลงครับ ขืนทำมีหวังสิ้นชีพแน่ ( คุ้นๆๆเป่า ) :D:eek::D

16. Ecstasy

1,920
    82
    48
    เพราะมันโยนลงห่วงบาสไม่ได้ใช่ปะละ :p

17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    รับทราบคับผม สงสัยออนไม่ตรงเวลากัน....อิอิ

ผมaddไป2mailนะครับ

18. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฮะๆ ไม่จำเป็นต้องมารับอ่าค่ะ ไปเอง กลับเองได้อ่าค่ะ ของแบบนี้อยู่ที่เวลา และนิสัยหล่ะนะ

19. KayKi

KayKi New Member Member

71
    0
    0
    เรื่องมันเศร้าเนอะ แต่เวลาจะทำให้เราเข้มแข็งขึ้นมาเอง

20. Ecstasy

1,920
    82
    48
    ถูกต้อง

ของแบบนี้ มาไวไปไว

กรุงโรมไม่ได้สร้างเสร็จวันเดียว

ต้นไม้ก็ต้องรดน้ำดูแลเอาใจใส่

ไม่มีฤดูฝนสำหรับหัวใจ เพราะไม่มีวันไหนไม่ต้องดูแล

ค่อยๆเรียนรู้ ศึกษากันไป ถ้าใช่ เข้ากันได้ มันก็ใช่อยู่ดี

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใช่ครับ นิสัยและการกระทำกับเวลาเป็นสิ่งสำคัญ รวมถึงความเสมอต้นเสมอปลายด้วยด้วย มันเปนส่วนนึงที่จะเอาชนะใจนะ

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใช่ครับ เวลามันจะช่วยให้เราดีขึ้นทุกอย่างเลย มันมีทั้ง2ด้าน ดีและลบ มันอยู่ที่ว่าเราจะทำใจยอมรับกับมันได้แค่ไหน

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ถูกครับ ถ้าใช่ยังไงมันก้ใช่อยู่ดี แต่มันก้จะมีเรื่องของ เวลาและโอกาสด้วย แต่ถ้าทุกอย่างลงตัว ก้จะทำให้มีความรักเกิดขึ้นอีกครั้ง

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อันนี้ ติง ขอไว้ครับ เสียง ริงโทน RB-26 ครับผม อีกอันแถมครับ

25. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ถ้ามีเพื่อนเราเอง เริ่มมาคุยกะแฟนเราบ่อยๆ ทำไงดีครับ กะเราแม่งไม่คุย ชอบแอบไปคุยกะแฟนเรา

จะบ้าตายแล้วผมอ่ะ

26. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    จับตาดูด่วน....เพื่อนก็จริงๆเล้ย น่าจะรู้อันไหนควรทำ อันไหนไม่ควรทำ :mad::mad::mad:

27. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ผมจะง้อ จะตามแฟงไปตลอดอะ คนดีดีแบบนี้จาหาได้ที่ไหนอีกครับ

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผมว่ามันทะแม่ง ทะแม่งเป่าอ่ะ ทำไมมันไม่คุยกับเราอ่ะ ทำไมมันต้องแอบคุยกับแฟนเรา แปลกๆ อยู่นะ

ในเมื่อเพื่อนมันกล้ากับเรา เราก็ต้องกล้ากับมัน ขนาดเพื่อนมันยังไม่รักษาน้ำใจกันเลย ถ้ามันเป็นเพื่อนเรา

จริงมันคงไม่ทำแบบนี้มั้งครับ ถามมันตรงๆๆนี่แหละ แน่นอนกว่า ถามเคลียร์ไปเลย จะได้สบายใจกันทุกฝ่าย ( อย่าใช้อารมณ์นะ ถามแบบมีเหตุผล )

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่นครับ สู้ๆๆครับ เอาใจช่วย

30. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    ดูท่าผมจะใจอ่อนจิงๆเลยครับพี่ดิ้ล..เฮ้อ....เค้าก้อยังไม่ลืมคนใหม่อยู่ดีแหละ อ่านหัวชื่อในเอ็ม ถึงอึ้งอ่ะคับ.....ช่างเถอะ เค้าอยากทำไรก้อเรื่องของเค้า ละกัน...อยู่กับตัวเองให้ได้ดีกว่า.. เสียงเรียกเข้าแหล่มเลยพี่...(โหลดมาฟังแล้วแต่ยังไม่ได้โหลดเก็บ แหะๆ...ร้านเกมส์ก้อเงี้ย เซ็งจัง)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้