เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ไม่เหงาแล้วมั้ง มีขนาดนี้แล้ว เรียกว่าเป็นตัวเป็นตนได้แล้วมั้งเนี่ย ดีกว่าอยู่คนเดียวแบบพี่นะ อันเนี่ยเหงาจิง

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แง้ว พูดเป็นเล่นอีกแล้วนะ คุณ Hanaka5555 สาวๆมีให้เลือกเยอะแยะ

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เลือกคุงแฟงคนเดียวแหละครับ รักและหวงมากด้วยนะเนี่ย รักที่สุดเลยนะเนี่ย

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชีวิตแค่......โดนทำร้าย

5. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แหม....แฟงอย่าพลิ้วดิๆๆ.....พี่witarn ผมแอดไปแล้วนะครับ หวังคิดถึง อ่ะครับ ขอบคุณพี่ดิ้ลมากๆเลยครับพี่ ช่วงนี้ พยายามอยู่กับตัวเองให้ได้ เรื่องเค้าชอบแว่บขึ้นมาบ่อยจิงๆ เหอๆ

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แง้ว ไม่ได้พลิ้วเลยนะ คุณติ่ง แงๆๆๆๆ เหงาอีกแระ

7. Jesus_RG

515
    36
    0
    ไม่เหงาหรอกมั้ง....รักกันานๆนะจ้ะ:D:D

8. witarn

witarn New Member Member

355
    8
    0
    รับแล้วคับท่าน แหม่ งานศิลป์อย่างงามเลยท่าน ชอบๆๆๆ สู้ๆคับ ซักวันเราต้องอยู่ได้ชัวร์ เวลาจะช่วยเราเอง

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เหงาอีกแว้ว แง้วๆๆๆๆ

10. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ชอบประโยคนี้จริงๆๆ เวรกรรมมีจริงนะครับ:cool::cool::cool: เดี๋ยวนี้มันมาเร็วด้วย

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ถ้าแบบแฟงเหงา พี่ก็เหยี่ยวตายแล้วครับ :D:D:D แฟงเหงา แต่พี่เหงากว่า คูณ 2 ด้วยเลย

13. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ง่า นู๋แฟงพูดจิงๆนะค่ะ เนี่ยทำงาน ไม่มีเวลาว่างเลยค่ะ เจอแต่หน้าเด็กนักเรียน เบื่อหน้าจะตายแระคะ แงๆๆๆๆๆ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แล้วอยากเจอหน้าใครหรอจ๊ะหนูแฟง ถึงไม่เบื่อ ใช่คุณ hanaka555 รึเป่า อย่าทำงานหนักนะ หาเวลาพักบ้างนะ เดี๋ยวจะไม่สบายนะจ๊ะ

15. Jesus_RG

515
    36
    0
    เม้นให้แล้วนะคร้าบบบ แหะๆ...... วันนี้ก้อวันที่ 7 แล้วครับ ที่อดทน ไม่โทรหา เค้าเลยครับ ทั้งๆที่ก้อรู้อยู่เต็ม อกว่า ตอนนี้เค้าก้ออยู่เชียงใหม่ แต่เค้าไม่โทรหา ไม่ติดต่อ ก้อโอเค...ยิ่งทำให้รู้ชัดเจน จิงๆว่าเค้าไม่ได้รักเราเลย แต่ทำไมเรื่องของเค้ามักจะแว่บมาให้คิดตลอดวัน อดโมโหตัวเองไม่ได้จิงๆว่าทำไมต้องไปนึกคิดถึงเค้าอีก เค้ามีคนมาแทนที่เราแล้ว..เราก็ไม่จำเป็นอีกต่อไป...ต้องอยู่กับตัวเราเองให้ได้ เพราะแค่นี้คนอื่นก้อเดือดร้อนกับเรามามากพอแล้ว...เฮ้อ....ไม่รู้ทำไมยังห่วง เค้า กับเรื่องคนใหม่ที่ดูแล้ว ไม่น่าจะนาน แต่พูดไปก้อเท่านั้น หากคนใหม่เค้าสามารถรับอะไรๆ ทุกๆอย่างของเค้า รักเค้าจิงๆได้ก้อคงดี:sad::sad:
    ขอบคุณพี่ดิ้ลมากๆครับพี่ที่รับฟังเรื่องของผมนะครับพี่ ขอบคุณทุกๆคนในที่นี้ด้วยครับ มันต้องผ่านไปให้ได้ๆ:D:D ว่าแต่ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันป่าวครับผมๆๆ เล่นน้ำหนุกหนานๆกันนะคับ เมาไม่ขับ น้อ...:D

16. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    :confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

17. Jesus_RG

515
    36
    0
    อ่ะโดน..........สาดน้ำ อิอิอิอิ:D:D:D:D

18. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ครายจะมาสาดอ่าค่ะ อยู่บ้านอย่างเดียวเลย แงๆๆๆ อิจฉาคนมีแฟน ได้ออกไปเที่ยวกะแฟน แงๆๆๆ

19. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ผมก็อยู่บ้าน.................เมาคนเดียว

20. Jesus_RG

515
    36
    0
    สวัสดีวันปีใหม่ เมือง ครับผม เปียกๆๆกันทั่วน้ำให้ชุ่มช่ำกันนะคร้าบบบ

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ต้องแบบนั้นครับ เราต้องอยู่ให้ได้ ในเมื่อมันไม่เป็นไปอย่างที่เราอยากให้เป็น ไม่มีใครที่จะช่วยเราได้นอกจากตัวเราเอง การกระทำของเค้ามันก็บงบอกกับอะไรหลายๆๆอย่างแล้ว ถ้าเค้ารักเราเค้าก็คงเลือกเราตั้งแต่ตอนนั้นแล้ว หรือไม่ทำกับเราแบบนี้ ถ้าเค้าเจอคนที่ดีเราก็ดีใจด้วย แต่ถ้าเค้าเจอคนไม่ดีแล้วกลับมาหาเราคราวนี้ขึ้นอยู่กับเราแล้วแหละว่า เวลาที่เราอดทนมาจะสูญเปล่ารึป่า เข้าใจนะว่าเรายังคิดถึงเค้าอยู่ แต่เราก็ทำใจให้ใด้ครับ หาไรทำ หรืออกไปเล่นน้ำดีกว่า เพื่อจะเจอแฟนใหม่:D:D:D

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผมก็กลางวันอยู่บ้านครับ แต่กลางคืนออกไป2วันล่ะ กลับเช้าทั้ง2วันเลย ขี้เกียจอยู่บ้าน อยู่แล้วเครียด ออกไปกินเหล้าดีก่า ไปชมโลกอันสดใสดีก่าครับ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่ดิ้ลอ่า ไปไม่ชวนเลย แง้วๆๆๆๆๆ

24. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อยากมาขอโทษ คุณ แฟงนะครับ กับสิ่งที่ผมทำลงไป ผมรู้ว่ามานเปงสิ่งที่คุณแฟงเกลียดมากมาก ขอโทดที่วันนั้น โกหก คุณแฟงไป ยังไงผมก็ยังรัก คุณแฟง อยู่คนเดียวแหละครับ ในใจผมไม่มีคนอื่นแน่นอน เรื่องความผิดนั้น รู้ว่าร้ายแรงมาก แต่ยังไงก็อยากให้แฟงให้อภัยผมนะครับ รักคุณแฟงคนเดียวแหละครับ

25. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    คงต้องใช้เวลาแหละนะ ก้อเธอทำตัวเธอเองนิ เรื่องแค่เนี่ยต้องมาโกหกกันทำไมล่ะ เกลียดที่สุดคือ คนโกหก แต่เธอก้อยังทำในที่ฉันเกลียด เหอะๆ

26. witarn

355
    8
    0
    เหมือนผมเลยคับ กลางวันเฝ้ากระทู้ กลางคืนไปทำงาน เหงาคือกันเน้อ :cry::cry::cry:

27. witarn

355
    8
    0
    ทั้ง 2 คนหายงอนกันไวๆน้า เอาใจช่วย :):):)

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    วันนี้วันสุดท้ายแว้ว ว่าจะไป RCA ใครไปโทหาได้นะครับ เบอร์อยู่ข้างๆ ขี้เกียจอยู่บ้านอ่ะ เหงา ไปหาเหล้ากินดีกว่า แต่พูดถึงก็ดีเหมือนกันนะ ทำให้เราลืมไปได้แปปนึง สัก3-4 วันก็ยังดี ดีกว่ามานั่งคิดถึงเค้าทุกวัน

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณครับพี่ ผมก็เหงาเหมือนกัน ทำไงได้เนอะ คนไม่มีแฟนนิ แต่ไม่ว่า จะเหงาแค่ไหนเราก้ต้องอยู่กับตัวเองให้ได้ครับ

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใจเย็นๆๆนะ ทั้ง2คน อากาศร้อนแต่ใจอย่าร้อนตามอากาศนะ ไปเล่นน้ำกันดีกว่าจะได้ใจเย็นๆๆๆ รักคือการอภัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้