เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    อยู่บ้านคับผม อุๆๆๆ ไม่รุจะไปไหนดี เหอะๆ:cry:

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    แล้วเพื่อนๆๆคนอื่นอ่ะครับไปไหนกัน หรือ ว่าอยู่กับแฟน ( เก่าหรือใหม่) กันครับ

3. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ถ้าไม่มีที่ไป นัด กัน เจอที่ปั้ม ไหนก้อได้ แล้วหาไรทำกัน นิดหน่อยดีไหมคับ

มิตติ้ง ของ กระทู้ อิอิ

4. Jesus_RG

515
    36
    0
    เหอะๆน่าไปจัง

5. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    ตกลงว่าหลังปีใหม่นี้มีทติ้งว่างอะพี่ดิ้ล...

6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    โทบอกเบอไหนได้มั้งครับ เดี๋ยวถ้าลงตัวแล้วจาโทนัดอีกที

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มาเลยครับ เพื่อนๆๆรออยู่

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เดี๋ยวพี่โทบอกจ๊ะ ว่าเมื่อไร แล้วไม่มีจัด ดีเจแน่นะ

9. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    คิดว่าน่าจะว่างนะ..ไงก้รบกวนบอกล่วงหน้าจ๊ะ..

ป.ล....สลัดคราบทรงผมgolf-mike..ออกไปแระเนี่ย..55+

10. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    ใครเหงาคิดมาก ผมว่าเอาเวลามาแต่งรถดีกว่า จะได้ลืม อิอิ ผมสิเข้าอู่ประจำไม่ได้เพื่อให้ลืมนะแต่รถแม่งพังบ่อยฉิบเป๋ง เครียดเรื่องเงินช๊อต จนลืมเรื่องอื่นไปเลย

11. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ถ. ถ. ถ. ถูกต้องนะคร้า ป๋าแบงค์

12. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    ง่า คลีโอเล่มใหม่ ทำเจ็บจึ่กๆ

คุณเลิกกะเค้าไม่ได้เพราะคุณยังไม่เลิกหลอกตัวเอง
    :cry::cry::cry:

13. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

จัดไปครับพี่ ลองโทรมานัดได้เลย

เป็นเกรียติอย่างยิ่งคับ ที่จะได้พบกับทุกท่าน​

ชื่อกอล์ฟนะครับ
    :cheer2::cheer2:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2007
  14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ทรงไหนก้สวยครับ พลอยอ่ะ:D:D:D

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เคยเปนอยู่ช่วงนึงครับ เข้าอู่เกือบทุกวันเลยครับ แต่ก้จิงนะ ทำให้ลืมได้ ดีกว่าอยู่เฉยๆๆอ่ะ

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าไปคิดมากครับ บางทีคนเขียนอาจจะไม่ได้ตั้งใจก้ได้ครับ แต่มันอาจจะเปนจังหวะที่เราเปิดไปเจอพอดี

ครับ

17. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    พี่ดิ้ล จดเบอร์ผมแล้วใช่ป่ะ อิอิ แก้ไขข้อความลบเบอร์ผมด้วยนะ กลัวแฟนมาเจอ

เดี๋ยวหัวแตกกก
    :D:D:D:D:D

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เรียบร้อยแล้วครับ :D กลัวงานเข้าหรอ :D:D:D

19. cassanovy

110
    4
    0
    เพลงคืนข้ามปี
    ...มันคงโดนใจหลายๆคน...

20. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ปีนี้ ไม่สนุกเลยครับ เซง มีแต่ปัญหา

ส่วนตัวได้ไปเค้าดาว กะเด็กปั้ม กำลังเติมน้ำมันพอดีเลย 5.4.3.2.1. น้องๆ 95 300 อิอิ

เติมน้ำมัน ข้ามศวรรษ และก็ขับรถไปเรื่อยเปื่อย แบบไม่มีจุดหมาย ปีใหม่และเนอะ ไม่รู้จะมีอะไรดีๆเข้ามาในชีวิตเราหรือเปล่าเนอะ เศร้าวะเซงชีวิต

21. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    วันนี้ตื่นแต่เช้ามาใส่บาตร ขออวพพรให้พี่ๆมีแต่ความสุขในปี 2551 นะคะ *-*

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เพลงนี้มันโดนยังไงบอกไม่ถูก ฟังแล้วนึกถึงตัวเอง

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เบื่อเหมือนกันเลยครับ ไม่ได้นับเค้าดาวกับใครเลย ไม่เหมือนปีก่อนๆๆเลย รู้สึกเหงาๆๆยังไงบอกไม่ถูก ผมก้หวังว่าปีใหม่นี้จะมีสิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิตเหมือนกัน ครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะมีหรือเป่า

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณครับ ขอให้แฟงมีความสุขนะครับ ปีใหม่นี้ขอให้มีแต่สิ่งดีๆๆเข้ามาในชีวิตนะ ครับ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    Happy New Year ครับ ขอให้เพื่อนๆๆ พี่ๆๆ น้องๆๆ ทุกคนมีความสุขในปีใหม่นะครับ คิดอะไรก้ขอให้สมความปราถนาครับ

ร่ำรวยกันทุกคนครับ ที่สำคัญ ขอให้เจอความรักที่จริงใจ และรักแท้ เร็วๆๆนะครับ

26. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    สาธุ คับ !

พี่เองก็เหมือนกันนะ เจอรักแท้ไวๆนะ ขอให้รวยๆ เช่นกัน มีความสุขมากๆๆ คิดอะไรก็ให้สมดั้งใจนึก

ร่างกายแข็งแรงนะครับ

27. Jesus_RG

515
    36
    0
    Happy new year ครับ....ขอให้มีความสุขกันนะคับ เหอๆ แต่ปีนี้ เฟลสุดเลยคับพี่น้อง เฮ้อ..... (พี่ดิ้ลคับ มันผิดหรือเปล่าอ่าคับที่ผมทำอ่ะ) ช่วงนี้ฟังเพลงนี้อยู่ครับ ไม่รู้ว่า วงอะไรเหมือนกัน ชอบอ่ะโดนดี ฮือๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 2 มกราคม 2008
  28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณมากๆๆครับผม:D:D:D

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าคิดมากครับ บางสิ่งที่เราคิดว่าผิด มันอาจจะเปนทางออกที่ดีหรือเป็นสิ่งที่ถูกก้ได้ครับ ( เดี่ยวลองฟังเพลงก่อนนะ)

30. Jesus_RG

515
    36
    0
    ขอบคุณคับพี่ดิ้ล เอ่อ..รุ้สึกพลอยจะไม่สบาย หายไวๆนะพลอย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้