เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

หวานแว๊ว น่ารักเลยนะเนี่ย อิอิ

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อย่าไปคิดมาก คนเรามีหลายรูปแบบ ใครจะพูดไรก็ไม่ต้องไปสนใจ ไม่ได้ขอใครกิน

คนเราไม่ได้มีโอกาศกันครั้งกันเดียว

3. ข่ายๆๆครับ
    จัมพ์ทำงานหนัก
    นอนน้อย
    พักผ่อนไม่เพียงพอ
    เปนไข้หวัดใหญ่
    อาหารเปนพิษด้วยครับ
    นอนเปนเดือนเลยครับ T T"

4. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    อย่ากัวที่จะถูกย่ำยีคะ พี่ขาา ยิ่งเค้าซ้ำมากเท่าไร เราก้จะมองเห็นจิตใจของเค้าได้มากขึ้นเท่านั้นน้าา

จี โดนประจำเลย จนคิดว่า ดีเเล้ว ทำให้เรารู้ว่า เราเองก็มีความสำคันนะ ที่เค้ายังขยันจับผิดเราอ่ะ ดีก่า ถูกเมินคะ..

5. Gina

447
    7
    0

โอ้ อย่าเร่งทำงั้นจิ ดูเเลตัวเองด้วย เด่วไม่ได้สนุกนะ
    เเต่ป่วยซ้ำซ้อนจังเน้อ..น่าจงจานอ่ะ คงทรมานมากๆเรยเนอะ
    รอดมาได้นิ เก่งจิงๆ จัมเก่งๆ ต่อไปหัดนอนมากๆ ทำงานพอปะมาน นะจ้ะ ..

เปงห่วงนะ

6. Gina

447
    7
    0
    ขอบคุนค้าาา สรุบว่า ไม่เอาเเบบทอมเเล้วใช่มะ

ทำไมไม่มีใครชอบเเบบเท่ๆ เเบบนั้นเรยว้าา... :(:(

หวานได้เสมอคะ..หวานจนมดขึ้นเเย้วว คิคิ

7. คิดถึงทุกคนนะคร๊าบ งานเยอะมากๆเลยช่วงนี้

นี้ก้อเพิ้งกลับจากลาวมาอ่ะ แล้วจะเข้ามาคุยบ่อยๆนะ

ps.จีของเพ่ น่ารักขึ้นเยอะเลย เพราะผมเริ่มยาวแล้ว

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เร็วก็หาว่าล้ำหน้า ช้าก็ว่าอืดอาด
    โง่ก็ถูกตวาด พอฉลาดก็ถูกระแวง
    ทำก่อนบอกไม่ได้สั่ง ครั้นทำทีหลังบอกไม่รู้จักคิด

9. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ขอบคุณมากนะคับทุกคน

10. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    หลักคิดจาก ท่านว.วชิรเมธี
    ทำงานดี มีแต่คนริษยา จะรับมืออย่างไร?
    โบราณว่า ไม้ใหญ่ย่อมเจอขวานคม
    คนเด่นต้องมีคนด่า คนมีปัญญาจึงมีคนลองดี
    คนทำงานดีจึงมีคนริษยา ปรากฏการณ์เช่นว่านี้
    เป็นของธรรมดา ทำงานดีจนมีคนริษยา
    ยังดีกว่าทำงานไม่ดี จึงเป็นได้อย่างดีแค่คนที่คอยริษยา
    โกรธ! ถูกเพื่อนนินทา?
    โบราณว่าไม่มีใครเตะหมาที่ตายแล้ว
    คุณถูกนินทาแสดงว่าคุณยังมีความหมาย
    คุณเป็นคนโชคดี จู่ๆ ก็มีกระจกวิเศษสะท้อนความอัปลักษณ์
    ให้เห็นความบกพร่องของตัวเอง

11. Gina

447
    7
    0

ขอบคุนคะ น่ารักงี้ เลี้ยงติม ให้ด้วยนะคะ คิคิ

12. Gina

447
    7
    0
    ในโลกนี้เราไม่เคยทำอะไรให้ถูกใจคนไปได้ซะหมดหรอกคะ ถ้าไม่โดนใจ เราก็ช่างมัน..

เรื่องมากนักก็...ต้องทำใจคะ

ทำดีไม่ต้องเเคร์ใคร ท้อได้ เเต่ก้ลุกได้นะคะ ลุกๆ เด่ว จี ช่วยฉุดขึ้นเอง เอ้า สู้ๆ โว้ยๆ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ชอบๆๆข้อความนี้ จิงอย่างที่จีบอก เราจะได้เหนธาตุแท้ของคน

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ม่ะเอาเดี๋ยวหล่อก่าพี่อ่ะ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

สาวลาวน่ารักใช่ป่ะคราบ เค้าเหนในมอเตอร์แทรค์อ่ะ น่ารักแบบเรียบร้อย

16. ใช่แล้ว น่ารักๆ พูดก้อเพราะ เรียบร้อยมาก สวยๆคมๆก้อมีเยอะ

ติดใจเลยอ่ะ ต้องไปซ้ำอีก ครั้งหน้าต้องไปเที่ยวเองเลย อิอิ

17. Gina

447
    7
    0
    โอ้...ทำไมช่วงนี้เข้าเวปไม่ได้เลยอ่ะ เซงงะ งิงิ

คิดถึงน้าา เพ่ๆ ทุกคนเอยย
    พี่ดิ้ล ก็หล่อเเระ กัว จี เเย่งสาวๆไปรึอะ อิอิ

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ต้องไปซ้ำเลยหรา ว้าวๆๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:52:11 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:51:34 ----------

รรูปมันเปนภาพลวงตานะจ๊ะ5555

19. ช่ายและ ต้องไปซ้ำ เพราะที่ไปมา ไปกะที่ทำงานอ่ะ

ครั้งหน้าต้องไปเที่ยวเอง ต้องซ้ำๆ

20. Gina

447
    7
    0
    ซ้ำเลยค้า พี่นู่เเดง ๆๆ เผื่อได้กุลสตรีมาเปงเเฟนอ่ะ ดีน้า

เเต่จะมีใครชอบเถื่อนๆเเบบพี่ปะอ่ะ พึ่งรุนะว่าพี่นุ๋เเดงชอบสาวเรียบร้อย พูดเพราะๆอ่ะ อิอิ

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหมือนจะไม่สบายเลยอ่ะ

22. Gina

447
    7
    0
    จี ก็ด้วยคะ ทรมานอ่ะ ตาบวมหมดเเล้ว เฮ้ออ

ช่วงนี้รู้สึกว่า ไก่กา ภาพเเรงไปเยอะเเฮะ จี ควรดิสเบรคพวกเค้าด้วยไหมอ่ะ
    กัว โดนปิดบอร์ดอ่ะ เฮ้ออ

พี่ดิ้ล ดูเเลสุขภาพด้วยนะคะ

23. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แวะมาบอกว่าตอนนี้สละโสดแล้วล่ะ

หลังจากไม่ได้เข้ามานาน

24. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    หวัดดีครับ..คุณดิ้ล..ไม่ได้เข้ามานาน..แวะมาทักทายครับบ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอบคุณคราบ น้องจี ลองคุยกับเจิ้นดูก่อนก็ได้ ค่อยๆปรึกษากัน

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:23:40 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:23:07 ----------

จะแต่งงานแล้วหรอ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:24:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:23:40 ----------

หวัดดีคราบ เปนไงบ้าง สบายดีเป่าเอ่ย แวะมาบ่อยๆๆนะคราบผม

26. อ้าว................ซะงัน

ดูแลสุขภาพด้วยนะ

เฮ้ยๆๆๆๆ สละโสดจิงหรอน้อง

27. Gina

447
    7
    0
    ยินดีด้วยนะค้า....ที่ได่เเต่งงานเเล้ว..

ดีค้า คุนพี่

28. Gina

447
    7
    0
    โอ้ยยยยย ทำไมถึงมีผุชาย มาจีบเยอะจังวุ้ย...
    โอ้ยยย เลือกไม่ถูกกกกก.....เย้ย เฮ้ออ...

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คนสวยก็แบบนี้แหละน้อง ต้องทำใจ อิอิ

30. Gina

447
    7
    0
    ตอนนี้ จี ไปปั่นหัวพวกนรกชอบหมิ่น พวกเเดงอ่ะคะ เเละเเบบว่ามีปัญหาอยุ พวกมันกำลังตามเจาะไอพี กับข้อมูล จีอ่ะ
    น่ากัวจิงๆเย้ย เเค่ไปเมนท์เฉยๆ เอง ว่า ระวังน้า ข้อมูลพวกเอ็งจะรั่วไหลอ่ะ
    พวกมันรีบเเจ้น ค้น เเฮก จี เรยอ่ะ โอ้ย น่ากัวๆ เเต่สนุกๆ เย้ยมันอ่ะคะ ก้ากๆๆๆ

พี่ๆ อย่าให้ข้อมุล จี รึ อย่าให้มันรุนะ ว่า จีเล่นอยุในนี้อ่ะ งดเรยนะ

จี ระวังมากเย้ยอ่ะ คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้