เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    กรี้ดดดดด สเปน ชนะเเล้วจ้าาาา....นั่งลุ้นทั้งคืน จนตาดำเย้ย วะฮ่าๆๆ

ชนะเเล้ว จี จะไม่กินน้องหมึกนะจ้ะ สักอาทิดนึงเน้อ...อิอิ

2. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    โหยยย เยาะเย้ย กันป่ะเนี่ย อิๆๆ

3. Gina

447
    7
    0
    เย้ย ที่ไหน ก้านนน..เเค่กำลังลิงโลดด้วยใจ นะค้าาา พี่โจ...คิคิ

4. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ปลาหมึกน่าจะบอกว่ายิงได้ใน90นาทีรึเป่าด้วยเนอะ

5. joeblack

1,284
    39
    0
    แน่ะ ยังอีก

6. joeblack

1,284
    39
    0
    555 น้าดิ้ลก็พูดไป บอกได้ขนาดนั้นเกิดเป็นคนเหอะ

7. Gina

447
    7
    0
    น้องพอลได้เเขวนนวมเเล้ว ขอไว้อาลัยเเด่หมึกพอลน้อย ขอให้ใช้ชีวิตอย่างสงบสุขก่อนจะลาโลกนี้ไปนะ สาทุ

อยากกินข้าวปั้นจังเย้ยย...เฮ้อ...

พี่โจ พี่ดิ้ล..อยุกันสองหน่อเองหยอ..ทำไมคนอื่นๆหายหมดนี่..คิดเถิงๆ เนอะ..คิคิ

8. เบื่อจังเว้ย

9. Gina

447
    7
    0
    เบื่อไรคะ เบื่อก้บวชเลยคะ สู้ๆน้า จิดใจสงบร่มเย็น..

10. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    วี๊ดวิ๊ววววววววววววววววววววววววววว

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

แล้วเค้าเอาพอลมาทำหน้าข้าวปั้นอ่ะเป่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:24:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:24:15 ----------

สู้ๆๆคราบผม

12. Gina

447
    7
    0

วี้ดวิ้วๆๆ พี่บัก ลืมใส่เกงใน มันเย้น เรยร้อง วิ้ด วิ้วๆๆ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ตอนนี้แย้งกันใหญ่ พอลจะไปอยู่ประเทศไหนดี

14. Gina

447
    7
    0
    ให้มาอยุไทยกันเลยค้า..
    เด่ว จี รับเลี้ยงเอง กัวโดนเอาไปทอดจัง เฮ้ออ

สรุบว่า หมึกพอลกลายเปงปะเด็นการเเก่งเเย่งกันเเล้วสินะ
    สไตล์กะเเสนิยมชั่วคราวเลย จะกลายเปงปันหาชาติไหมคะนี่ อิอิ

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    555 เจอพอลเข้าไปที เรื่องอื่นหายหมด

16. Gina

447
    7
    0
    ได้รับของฝากที่สุดยอดเเล้วนะคะ พี่ดิ้ล
    จี ไม่ดูอ่ะ พวกมันหลอกให้โหลด เซง เปิดมา เเว้กๆๆ

ก็งี้เเระ พวกหื่นๆ อยากฟัน จี กัน ซะเต็มปะดา เฮ้ออ

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ได้แล้วจ้า แต่มันสั้นไปหน่อย 555 วันนี้บรรยากาศน่าไปเที่ยวแหะ ลมเย็นๆๆ ชิวๆๆ

เหมือนไม่มีฝน

18. Gina

447
    7
    0
    นี่ๆๆ ทำไม มองหน้า จี เเล้วรู้สึกยังไงกันบ้างอะ..
    ตอบจากใจนะคะ ห้ามตอบเเบบถนอมน้ำใจเน้อ....

19. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    คุยรายกันอ่ะ คุยด้วยคนจิ อิอิอิ

20. Gina

447
    7
    0
    คำถามข้างบนอ่ะ เห็นหน้า จี เเล้วรู้สึกยังไง..อ่ะ

ความรู้สึกเเรกก....ที่รุ้จักหน้า อ่ะ

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดูเป็นผู้หญิงเรียบร้อยบ้าง กลางๆๆอ่ะ ก็ไม่ถึงกับเปรี้ยวมากมายอ่ะไร น่ารักดี ตามวัยคราบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 02:14:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:14:04 ----------

โทษทีวัยรุ่น เมื่อกี้ลงไปหาไรกินมา

22. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ช่วงนี้ยังอยู่นะครับ ยังไม่ได้ไปไหน พอดี ช่วงนี้งานเยอะอะครับ รายได้ก็พอได้ละ อิอิ ว่าจาเลิกเล่นรถซิ่งไปเล่นจักรยานเสือภูเขาแทนนะครับ มาแนะนำกานหน่อยครับ ว่าเริ่มไงดีอะครับ

23. กลับมาแล้วจร้าาา
    จัมพ์ป่วยหนักๆๆนอนรพอยู่ตั้งหลายอาทิตย์
    เบื่อเลยครับ.....
    ตอนนี้ออกมาแล้วสบายดีแล้วครับ
    คิดถึงพี่ๆทุกท่านครับ ^ ^"
    ว่าแต่ไปถึงไหนกันแล้วเนี่ย.....ตามอ่านบ่ทัน คุยกันเร็วเกิ๊นส์ 55+

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

แนะนำไม่ถูก555 แต่แถวบ้านมีเป็นชมรมเลย เหนว่าเทรนกำลังมานะ ลองดู ขอให้รวยๆๆ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ไม่สบายเปนไรเอ่ย พักผ่อนเยอะๆๆล่ะ จะได้หายเร็วๆๆ ว่าแต่นางพยาบาลสวยเป่า

26. Gina

447
    7
    0

โธ่ น้องรักของพี่ ทำไมถึงไม่บอก เด่วจะได้ตามไปเข้าฝัน ดูเเลกันตัวต่อตัวเย้ยนะ...ว้า อดๆ
    ว่าเเต่เปงไรอ่ะ เปงเพาะไปตากฝนนอนน้อยทำงานหนัก อะจิ..เเหมๆ

27. Gina

447
    7
    0
    คิดถึงพี่ๆ ทุกคนนะคเอะ วันนี้ จี เอารุบที่พึ่งถ่ายมาสดๆร้อนมาให้ดูเเระ

ผมเริ่มยาวเเล้ว กลายเปง ผมสั่นบ็อบอ่ะ อิอิ ยังเเต่งหวานๆ ได้อยุนะ จะบอกให้ อะ....อิอิ

28. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    เซงมากคับ

แปลกใจ ทำไมคนเราถึงชอบ ย่ำยี กัน อ่ะ

ความผิด1ครั้ง ทำไมมันสามารถ ลบ 1ร้อยความดีที่เราเคยทำไว้ได้ อ่ะ เซงมากคับ เบื่อโลกด้วย

http://www.youtube.com/watch?v=isr5_gWZdE0

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 กรกฎาคม 2010
  29. joeblack

1,284
    39
    0
    อย่าคิดมากครับ คนทำดีอย่าท้อครับ คนเรามีปากก็พูดไปเรือยล่ะครับ อย่าเอามาคิดให้รกสมอง ทำมาหากินดีกว่า

30. joeblack

1,284
    39
    0
    นู๋จีรูปใหม่ไฉไลกว่าเดิม ผุ้หญิงงงงงผุ้หญิ๊งงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้