เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

ช่ายคนกันเองทั้งนั้นนแหละ ไหนๆๆชมหน่อย

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    อ้ายยย จัมพ์อ่ะ ..ดูของจัมพ์ก่อนเเล้วกันนะ..
    เเล้วค่อยว่ากันอีกทีเน้ออ

เเล้วเด่วส่งเข้าเมล์ให้เเล้วกัน เพาะว่า
    พี่ก้กะไม่เเอดเอ็มจัมพ์อยุเเล้ว..อิอิ
    พึ่งได้เมล์ใหม่ของเวปนี้กะลองใช้ดุนิดนึง ว่าคุ้มค่าไหมนั้น..555+
    ขืนเเอดเอ็มมีหวังรุบสารพัดลับๆ รั่วหมดเเน่ๆ อะ 55+

พี่ดอิ้ลก้ กันเองเจงๆๆ รุ้อยุเเล้วว่านุ่สวยนิ ไม่ต้องดูเเล้วก้ได้ม้างงง 55+

3. อืม.............นะ

4. อ๋อๆๆๆๆ ไม่ใช่คนนั้นอ่ะดิ คนนี้น่ารักกว่า แถมนิสัยดีด้วย แต่มันแบบว่า

ไปด้วยกันไม่ได้จิงๆอ่ะ เรื่องมันก้อยาวอยู่

ปล.ฝากรูปแนวนี้ไว้ให้ดูเล่นแล้วกัน

แนวพอป่ะน้อง

5. Gina

447
    7
    0
    เเล้วไหงถึงลืมคนนนั้นเรวๆจังเลยอ่ะ..ตามจีบคนใหม่เรวดีจังวุ้ย..ปรับอารมตามมิทันอ่ะ พี่นู๋เเดง

รุบดีนะะ เเนวมากเลย จิ๋กโก๋มาเลยละ อิอิ...ใช่พี่นู๋เเดงปะคะเนี่ยะ..ถ้าใช่ นู่ว่าสาวๆเค้าคงกัวพี่มั้ง อิอิ

6. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    คนที่ดีก็ไม่ใช่ คนที่ใช่ก็ไม่ดี

7. Gina

447
    7
    0
    หามิได้ ขึ้นคานกันเถอะค้าาา....

ไม่เอาเเย้วว..เรื่องรักๆเนี่ยะ เหนื่อยๆเนอะ..

8. คนที่ดีก้อไม่รัก...........................คนที่รักก้อไม่เคยดี :cry::cry::cry:

9. วันนี้ไปออกเหตุรับผู้ป่วยมา.........โดนเหล็กเสียบหลังด้วยครับ
    เหอๆๆ..............ดีแค่โดนเฉียดๆเลยไม่เปนแผลลึกมากครับ
    เจ็บบักคักเลยครับ!!! T T"

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

นั่นแหละ ยิ่งสวยเลยยิ่งอยากดูไง 555

11. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผมว่าพี่นู๋แดง หล่อนะเนี่ย แถมเท่อีกอ่ะ หล่อก่าผมเยอะเลยอ่ะ

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

จัมเปนพยาบาลหรอ ถึงมีรับผู้ป่วยอ่ะ ดีๆๆๆ ทำบุญเยอะนี่เองถึงได้หล่อๆๆ

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เชื่อหรือไม่ วันนี้ คนรู้จักเป็นผู้หลักผู้ใหญ่แถวบ้าน เสียอีก1คน อาทิตย์นี้อาทิตย์เดียว เสียไป3คนแล้วคราบ คนที่ผมให้ความเคารพ

14. Gina

447
    7
    0
    เสียใจด้วยนะคะ..พี่ดิ้ล..วันนี้เราต้องทำหน้าที่ของคนที่จากไปสานต่อเจนารมณ์เค้ากันเถอะคะ..หนูก้พึ่งเสียน้องหมาสุดที่รักไปเองงะ เฮ้อ..

ให้เดานะว่า ต้องเปงหน่วยกู้ชีพเเน่ๆเลยใช่มะ น้องจัมพ์ ทำงานระวังๆน้าา..เด่วหมดหล่ออ่ะ..อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:02:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:02:41 ----------

เสียใจด้วยนะคะ..พี่ดิ้ล..วันนี้เราต้องทำหน้าที่ของคนที่จากไปสานต่อเจนารมณ์เค้ากันเถอะคะ..หนูก้พึ่งเสียน้องหมาสุดที่รักไปเองงะ เฮ้อ..

ให้เดานะว่า ต้องเปงหน่วยกู้ชีพเเน่ๆเลยใช่มะ น้องจัมพ์ ทำงานระวังๆน้าา..เด่วหมดหล่ออ่ะ..อิอิ

15. Gina

447
    7
    0
    ให้ดูก็ได้..อ่ะ...อันนี้เวอร์ชั่นทอมน้อยย...

อันนี้เวอร์ชั่นตอนยังไม่ตัดผมอ่ะนะ

อายวุ้ย...ดูเเล้วรีบๆ ปิดเลยนะ..อายอ่ะ..รู้กันเเค่พวกเราเน้อ...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:15:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:15:09 ----------

ให้ดูก็ได้..อ่ะ...อันนี้เวอร์ชั่นทอมน้อยย...

อันนี้เวอร์ชั่นตอนยังไม่ตัดผมอ่ะนะ

อายวุ้ย...ดูเเล้วรีบๆ ปิดเลยนะ..อายอ่ะ..รู้กันเเค่พวกเราเน้อ...

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พี่ว่าจีน่าผมยาวน่ารักนะ ดูเรียบร้อยดี แต่ผมสั้นอ่ะ ใช่เลย ทอมแน่นอน ผมยาวน่ารักก่าเยอะ

17. ของจัมพ์เอาไว้สักวันจันทร์หรือวันอังคารนะครับจะเอามาลงให้ดูครับ
    วันนี้ไปมิตติ้งมาเลยถือโอกาสให้เค้าถ่ายให้เลย
    แต่รูปต้องรอพี่เค้าเอาลงเวปก่อนอ่ะครับ
    ปอลิง พี่ดิ้ลเอามาลงด้วยสิครับ
    เผื่อเจอกันที่ไหนจะได้ทักทายกันครับ.....^ ^"

18. Gina

447
    7
    0
    เเหะ มันตัดสั้นไปเเล้ว..ค้าาา..ทุกคนก็พูดเเบบนี้หมดทุกคนเย้ย..
    บอกว่าเสียดายผมสวยๆอ่ะ.. ..อิอิ
    ส่วนใหญ่ผู้ชายชอบผู้หญิงผมยาว..เเล้วจี เบื่อๆเลยตัดมันซะเลย
    คนช็อคไปหลายเพลาเลยอ่ะ..อิอิ

จ้าาา จะรอชมน้าาา...เอาของพี่ดิ้ลลงด้วยจิ..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 09:50:51 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 09:50:33 ----------

เเหะ มันตัดสั้นไปเเล้ว..ค้าาา..ทุกคนก็พูดเเบบนี้หมดทุกคนเย้ย..
    บอกว่าเสียดายผมสวยๆอ่ะ.. ..อิอิ
    ส่วนใหญ่ผู้ชายชอบผู้หญิงผมยาว..เเล้วจี เบื่อๆเลยตัดมันซะเลย
    คนช็อคไปหลายเพลาเลยอ่ะ..อิอิ

จ้าาา จะรอชมน้าาา...เอาของพี่ดิ้ลลงด้วยจิ..

19. joeblack

1,284
    39
    0
    ช่ายยครับผมยาวน่ารักกว่า ผมสั้นก้เก๋อีกแบบแต่เหมือนสาวหล่ออ่า

20. Gina

447
    7
    0
    เหงผมสั้นงี้นะ สาวหล่องี้นะ ก้ยังมีคนคึกมาจีบเเฮะ..
    ประหลาดใจอ่ะ..

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

จะพากันนอนผวากันอ่ะดิ แถมฝันร้ายอีกต่างหาก

22. เขิลอ่ะ.........รีบๆเข้ามาดูกันเน้อ............เด๊่ยวจะแอบลบล่ะครับ

23. รูปเพ่เอง รูปแรกก้อเดือนนึงมั้ง

รูปที่สองประมาณสิ้นปีที่แล้ว อยากให้ดูทรงผมว่าแนวพอไหม อิอิ

ก้อเพราะแบบนี้แหละ เขาเลยไปกันหมดเลยอ่ะจี

แบบนี้ก้อเคยเจอ

อันนี้ก้อจิงนะจัมพ์

ไม่ขนาดนั้นหรอกแหมมมมมมม เกิ๊นนนนนนนนนน

ทำไมเจอแต่เรื่องไม่ดีเลยอ่ะเนี้ยดิ้ล ทำบุญเยอะๆนะ

ทำไมสองรูปมันช่างแตกต่างกันจังอ่ะเนี้ย

รูปแรกเหมือนทอมมากๆเลยอ่ะจี แต่รูปสองเนี้ย น่ารักดีนะ เพ่ว่ารีบเก็บเงิน

แล้วไปต่อผมซะนะ ดูดีกว่าเยอะมากกกกกกกกกก

เห็นด้วยเลย

บางคนก้อชอบของแปลกไงจี 555+

เฮ้ยยยยยยยยยยย จัมพ์ ตอนนี้อายุเท่าไหร่แล้วอ่ะ

ทำไมเหมือนเด็กนอกจบโทมาเลยอ่ะเนี้ย ไม่ได้บอกว่าหน้าแก่นะ

แต่หน้าเหมือนเด็กเรียนแล้วเรียบร้อยอ่ะน้อง อืมมมมม หล่อเหมือนกันนะเราเนี้ย

24. Gina

447
    7
    0
    เพ่นู่เเดง จี ไม่ไปต่อผมหรอกก..เด่วผมเสียอ่ะ
    รอไว้ยาวเเระ ดีเเล้วคะ..เด่วอีกไม่กี่เดือนก็ยาวสวยเเล้วละน้าา..
    ส่วนตัวพี่นู๋เเดง สงสัยต้องหาสาว..ที่ค่อนข้างรับพี่ได้มั้ง
    บางคนลุคภายนอกน่ากัว เเต่ภายในนี้ดีก้มีนะ..
    นู่ไม่อยากเปงของเเปลกของใครอ่ะนะ..อิอิ

จัมพ์ จะบอกว่า คิดเหมือนกับพี่นู๋เเดงเรยอ่ะ
    เเต่ว่า มันเหมือนเกย์อ่ะ อิอิ..ทำไมเสื้อผ้า กับบุคลิกถึงขัดกันงี้อ่ะ
    ใส่เสื้อลุคอย่างเพลย์บอย เเต่ดันเรียบร้อยอย่างกะตุ้ดเรยอ่ะ.
    .เปี่ยนซะน้องจัมพ์ก่อนที่จะมีคนเข้าใจผิดอ่าาา..

พี่ดิ้ล เอามาลงเลยคะ เหลือพี่ดิ้ล กะพี่โจ สองคนเเล้ว ลงด่วนๆ...

ปล..หนูเรียบร้อยจิงๆรึคะเนี่ยะ..มีเเต่คนบอกว่าเเรงๆน้าา..รึเพาะใส่เสื้อเรียบร้อยไปอ่ะ อิอิ.

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:53:50 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:53:35 ----------

เพ่นู่เเดง จี ไม่ไปต่อผมหรอกก..เด่วผมเสียอ่ะ
    รอไว้ยาวเเระ ดีเเล้วคะ..เด่วอีกไม่กี่เดือนก็ยาวสวยเเล้วละน้าา..
    ส่วนตัวพี่นู๋เเดง สงสัยต้องหาสาว..ที่ค่อนข้างรับพี่ได้มั้ง
    บางคนลุคภายนอกน่ากัว เเต่ภายในนี้ดีก้มีนะ..
    นู่ไม่อยากเปงของเเปลกของใครอ่ะนะ..อิอิ

จัมพ์ จะบอกว่า คิดเหมือนกับพี่นู๋เเดงเรยอ่ะ
    เเต่ว่า มันเหมือนเกย์อ่ะ อิอิ..ทำไมเสื้อผ้า กับบุคลิกถึงขัดกันงี้อ่ะ
    ใส่เสื้อลุคอย่างเพลย์บอย เเต่ดันเรียบร้อยอย่างกะตุ้ดเรยอ่ะ.
    .เปี่ยนซะน้องจัมพ์ก่อนที่จะมีคนเข้าใจผิดอ่าาา..

พี่ดิ้ล เอามาลงเลยคะ เหลือพี่ดิ้ล กะพี่โจ สองคนเเล้ว ลงด่วนๆ...

ปล..หนูเรียบร้อยจิงๆรึคะเนี่ยะ..มีเเต่คนบอกว่าเเรงๆน้าา..รึเพาะใส่เสื้อเรียบร้อยไปอ่ะ อิอิ.

25. Gina

447
    7
    0

26. Gina

447
    7
    0
    นุ่ไม่ต่อผมหรอกคะ เด่วผมเสียอ่ะ..รอยาวนิเเระ ไม่นานหรอก..
    พี่นู๋เเดงก้สู้ๆนะ หาสาวที่รับพี่ได้เเระกันนะ

จัมพ์ พี่คิดเหมือนกับพี่นู๋เเดงเลยอ่ะ
    เเต่บุคลิกขัดกะสไตล์เสื้อผ้าอย่างเเรงอ่ะ
    ไหงเเต่งเเบบเพลย์บอยเเล้วเรียบร้อยอย่างตุ้ดเรยอ่ะ
    รีบๆเปี่ยนะ เด่วติดเปงนิสัย..ท่านั่งชิดหนีบขาเข้าหากันอ่ะ โคด...เหมือนเรยอ่ะ อิอิ
    เเต่จัมพ์ก็เท่น้าา..หน้าตาให้อ่ะ เท่ดีๆๆ

พี่ดิ้ล กะพี่โจเอามาลงเลยนะคะ เหลือพี่สองคนเเย้วอ่ะ..รออยุนะค้าา..

27. แสดงว่าตามไปดูตามลิงค์กันแล้วใช่ป๊ะเนี่ย??
    แหะๆๆ..................อุตส่าห์ไว้หนวดไว้เคราแล้วนะเนี่ย
    ยังไม่เหมือนอีกหรอครับ......= ="
    เรื่องแต่งตัวนี่เดี่ยวมันจะมีอีกแบบนึงอ่ะครับ.....
    จัมพ์แต่งตัวตามอารมณ์ตัวเองอ่ะครับ...แบบว่าชอบก้อใส่อะไรแบบนั้น
    เหอๆๆ ^n ^"
    รอของพี่ดิ้ลกะพี่โจอยู่นะครับ ^ ^

28. joeblack

1,284
    39
    0
    ได้ๆครับไหนๆๆก็ลงเรือลำเดียวกันแระ เด๋วไปหารุปหล่อก่อนนะครับ

29. Gina

447
    7
    0
    เหมือนเพลยบอย เท่ๆดีนะ พี่ชอบอ่ะ..
    ชอบคนที่เเต่งสไตล์นี้นะ..เเล้วจัมพ์ก็หน้าตาดีออก
    ถ้าดูเเลลหน้าตาให้หล่อๆนะ โอ้ย สาวตรึมจ้าา...

เเต่อย่านั่งเหมือนตุ้ดมากดิ พี่เหงเเล้วนึกถึงตุ้ดอะ
    ชอบนั่งหนีบขา โอ้ย จะเปงลม เสียยี่ห้อชายเเท้หมด..

พี่โจ เอาหล่อๆเลยน้าาา..นุ่หล่อเเล้ว

เด่วมาจัดกันว่าใครในนี้หล่อที่ซุ้ดดดดด...อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้