เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    วันนี้ผมบอกเค้าไปแล้วครับ เหมือนยกภูเขาออกจากอกเลย แต่เค้าบอกว่า ขอเวลาเค้าคิดก่อน เค้าบอกว่าเค้าสับสน แต่ผมคงไม่รออีกแล้วอ่ะครับ ถึงแม้เค้าเพิ่งบอกผมว่า เค้าก็ยังรักผมอยู่ก็ตาม

2. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เปนไงกันบ้างอ่ะครับ เพื่อนๆ มีแฟนใหม่กันยังครับ

3. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    ตอนนี้ผมไม่มีใครเลย

แต่.......มีรุ่นน้องอยู่คนที่สนิทกันเพื่องโดนแฟนบอกเลิก

มันเป็นโอกาสทองของเรา(หรือป่าว-*-)

กลัวเค้าจะคิดว่าไปฉวยโอกาศตอนที่เค้าไม่มีใครนี้ดิครับ

4. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    แค่จะเข้ามาบอกว่า....

บางทีสิ่งที่เราไม่ชอบ...บางทีอาจจะเติมเต็มในสิ่งที่ขาดหายไปในชีวิตเราได้..
    หาดเราเลือกและรู้จักที่จะเลือกให้กับตัวเรา

5. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ท้อ.....แต่ไม่ถอย

ยังเก็บเธอไว้อย่างดี ยังมีรักเดียวเสมอ
    ทุกอย่างยังเหมือนว่าเธอ ไม่จากไป
    ยังอยู่กับรักที่มี ไม่เคยคิดจะเปลี่ยนใจ
    ฉันยังซื่อสัตย์ ยังไม่อาจรักใคร
    แม้คนที่ซื่อสัตย์ต้องไม่เหลือใคร
    แต่ฉันก็รักเธอ

ขอมาเป็นบทเพลง :D คุณล่ะเป็นไงมั่ง ผมเข้าเวปไม่ได้หลายวัน สบายดีไหมคับช่วงนี้ ผมก็สบายดีอยู่ :D เรามีความสุขกันดี:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2007
  6. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใช่ครับเหมือนกันเลย เข้าได้บ้างไม่ได้บ้างอ่ะครับ ผมก็สบายดีครับ โล่งขึ้นเยอะครับผม หลังจากที่ได้บอกเค้าไป ครับ แต่เค้าก็มีโทรหาผมนะครับ แต่ผมต้องใจแข็งไว้อ่ะครับ พยายามจะไม่รู้สึกอะไรอีก ต้องเอาชนะใจตัวเองให้ได้ครับ

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อย่าคิดมากครับ ถ้าเราบริสุทธิ์ใจจิงๆๆ เค้าอาจจะเป็นแฟนคูณก็ได้ครับ ลองดูครับ เป็นกำลังใจให้ สู้ๆๆครับ

8. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    แหะๆ ดีขึ้นแล้วครับผม แต่บางเวลาก้อ อดคิดถึงวันเวลาดีๆไม่ได้อ่ะคับ ทั้งเศร้าและมีความสุขในเวลาเดียวกัน เหอะๆ มีความสุขที่ได้นึกถึงวันเวลาดีๆ เศร้าเพราะ มันไม่มีอีกแล้ววววววว:cry::cry:

ง่ะ .......เหอะๆ หล่อไม่เสร็จอ่าดิๆๆๆ:D แล้วแฟงอ่ะมียัง

(ห่างหายไปนานโทดทีก้าบบบ)

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผมก้เปนครับ การที่มาถึงเวลาที่จะต้องจบ มักจะกลับไปคิดถึงเวลาที่เริ่มต้นเสมอ

10. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ถูก..........................!

11. Dr.Schwarzkopf

Dr.Schwarzkopf New Member Member

74
    3
    0
    ผมก็คิดนะครับแต่มันต้องทำใจ มันก้ทำใจไม่ได้

แต่ถ้าคิดในทางกลับกันบางที่เลิกตอนนี้อาจจะดีกว่าทนฝืนต่อไปก็ได้:cool:

12. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    http://seedang.com/stories/13271

เห้อเศร้าใจ แต่โดนบอกเลิกทำไม เค้าถึงคิดแบบนี้ ไม่น่าเลยเนอะ แค่เสี้ยว วินาทีเอง

ความรักมันให้คุณ และโทษจิงๆ สงสารคนที่โดนบอกเลิกจัง แต่ก้อไม่หาทางออกแบบนี้

ป.ล ถ้าดูไม่ได้ ก็ล๊อกอินเอานะคับ !

13. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เค้าคงไม่มีที่ระบายมั้งครับ ไม่รู้จะปรึกษาใคร เลยหาทางออกด้วยวิธีนี้ เฮ้อ เห็นแล้วเศร้าใจ น่าจะเล่นเรซิ่งเวปเนอะ เพื่อนเพียบ

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใช่เลยครับ ถ้าฝืนต่อไปแล้วไม่มีอะไรดีขึ้น มีแต่เราต้องเจ็บหรือแย่ลง เลิกดีกว่าครับ ไม่งั้นเราจะเจ็บแบบไม่มีวันจบ

15. cassanovy

cassanovy New Member Lady Member

110
    4
    0
    ฟังและแก้เครียด...ละกันนะอิอิ..
    http://cassanovy_ploy.storythai.com/

สู้เค้าหละพี่ดิ้ลลลลลลล....และทุกๆคนพลอยเป้นกำลังใจห้เสมอ...

16. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    ***ลบดีก่า***

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 ตุลาคม 2007
  17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เอ้ ไม่คุ้นจังอ่ะ เคยเหนที่ไหนหว่า

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ขอบคุณครับผม และก้ขอบคุณแทนเพื่อนๆๆในนี้ด้วยครับ

19. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    โอยยย.............โดนคับ.....:cry::cry:

ว่าแต่รูปดีเจพลอยป่าวอ้ะ อุๆๆ:D:D

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ใช่ครับผม แต่รูปนี้นานแล้วน้า

21. cassanovy

110
    4
    0
    เอ่อ...รบกวนพี่ที่ลงรูปช่วยลบออกได้มั้ยค๊า..

เกรงใจจขกท...จ้าแบบว่านอกประเด็นกระทู้อกหักของพี่เค้าน่ะ..
    รบกวนด้วยนะคะ..
    ว่าแต่พี่คือใครน่ะเอารูปพลอยที่ไปงานปล่อยปลาที่อยุธยามาได้ไง..
    รูปมันนานมากเป้นปีเลย

22. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0

อยากรู้ว่าเค้าเป็งใครคลิ๊กนี้นี้จ๊ะ

:D:D:D:D

23. cassanovy

110
    4
    0
    บอกเลยได้มั้ย..แบบว่าเปิดดูไมท่ได้น่ะ..
    กรำ...แล้วจะรู้มั้ยเนี่ย..

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    555 ใจเย็นๆๆก้จ๊ะพลอย เดี๋ยวไม่สวยนะ:p;):D

25. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    อิอิอิอิ

เจมเองจำกันได้ป่าว???

**** จำไม่ได้ก็ดูที่นี้อิอิ ****

26. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เพื่อนๆๆหายไปไหนกันอ่ะครับ เหงียบเหงาจัง เป็นไงกันบ้างอ่ะ

27. Dr.Schwarzkopf

74
    3
    0
    ผมยัง ลุ้นกับน้องเค้าเหมือนเดิมอะครับ ดูเหมือนเค้าจะไม่เล่นกับผมซะแล้ว-*-

28. cassanovy

110
    4
    0
    โทษทีจีเจมส์..ออ..พลอยจำได้แล้ว..
    เข้าไปดุที่เว้บมาแหละ..อิอิ..
    ว่าแต่สบายดีเนอะ..
    พลอยไม่ได้เข้าไปเลยน่ะ..
    แล้วจะมีไปปล่อยปลาอีกมั้ยเจมส์:D
    สนุกดี..ปล่อยปลาตั้งเป็นแสนๆตัว..:D

29. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แฟงขอฝากกระทู้นี้ ขอบคุณติ่งนะ ที่ยังม่ายลืมวันเกิดแฟง ขอบจายมากมายจ้า ที่โทรมาอวยพรด้วย แฟงก้อขอให้ติ่งมีความสุขมากๆเช่นเดียวกานนะคะ

30. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    DJ พลอยจัดอยู่ครื่นไหหรอ อยากฟัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้