เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

ไม่ได้ตามเลย เข้ามาตอบทำมาดา ชิชิ

ใครที่อ้วนลงพุง เดี๊ยะๆๆๆเหนี่ยวเลย

1. ไม่มีหลานโตแบบนี้อ่ะ ตลกนะเนี้ยเราอ่ะ

2. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    ต้ายๆๆ รับมิได้ละสิค้าา..อ้วนลงพุงง วิ้ดวี้วๆๆ ...

เเงะ ไม่เอาหลาน ขอเปงเหลนก้ได้นะคะ ดีไหมค้าา ปู่ทวดด....ก้ากๆๆ

3. รับไม่ได้เพราะไม่เป็นความจิงอ่ะดิ

เป้นคนตลกนะเราเนี้ย

4. Gina

447
    7
    0
    ตลกไว้ก่อนน..เเม่สอนไว้..งะ..อิอิ

ร่าเริง สดใส ใครๆก้รักนะ จะบอกให้ พี่นู๋เเดงง...
    พี่นู๋เเดงยังรักน้องสาวคนนี้เลยจิงมะ (เพาะนู๋น่ารักเนอะ) อิอิ

5. เรื่องจิง ที่ร่าเริง สดใส อารมณ์ดี มีแต่คนรัก คนอยากคุยด้วย

แต่เพ่ไม่เคยบอกนิ ว่าเพ่รักน้องสาวคนนี้ เอ๊ะยังไง บังคับนิหว่า เชอะๆ

6. Gina

447
    7
    0

อะร้ายยย ก้านน...หนูออกจะร้าากกกก...พี่ชายยย..น้าา...(มีไว้กันหมาดุๆ อิอิ)

ไม่ร้ากกก...น้องสาว น่ารักๆคนนี้เเย้วรึคะ...เเงๆ....

เด่วเอาเสนน่ห์ยาเเฝดไปให้กิน..วะฮ่าๆๆ

7. อ่ะจร้า แหมมมมมมมมมม ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกมากกกกกกกกกกกกกก

ถ้าจะเอายามาให้ ก้อขอเป็นไวอาก้านะ

8. Gina

447
    7
    0
    อ้ายย..ไม่มั่นในฝีมืออะดิ อิอิ ถึงจะเอาไวก้าอ่ะ..
    ว้ายๆ..พี่นู๋เเดง หมดเเรงเเย้วว..วะฮ่าๆๆ

9. คอนเฟริม์ว่าทุกเมื่อทุกที่ เรียกเป็นมา มาทีก้อยาวไป ไม่ต้องเพิ่งอะไรทั้งนั้น

แรงเย้อเพียบ ยาที่ขอมาอ่ะ เพราะไม่เอาเสน่ห์ยาแฝด ไม่ชอบ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

10. Gina

447
    7
    0
    กร้ากๆๆ...กัวโดนจับอะดี้...(เสียงสูงง)

11. อารัยอ่ะ งง โดนจับอารัยฟะ

12. Gina

447
    7
    0
    โดนจับเปงทาสในเรือนเบี้ยง ของหนู งายยย คิคิ

เสน่ห์ยาเเฝด มันมีไว้ใช้ทำเสน่หืให้คนรักคนหลง
    ยอมทำตามใจทุกอย่างงายยย......เเม้จะมีกิ้ก ยังยากเลยย..อิอิ

13. อันนั้นอ่ะรู้ว่าเป็นไง แหมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ว่าแต่ไม่ต้องใช้ยาหรอก บอกดีๆก้อได้ เพ่ไม่ไปเป็นอยู่แล้ว

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ps.ในรูปส่วนตัวอ่ะ ใครหรออยากรู้

14. Gina

447
    7
    0
    โด่ ก็นึกว่า ไม่รู้นิคร้าา...อิอิ
    ไม่เปงๆ ก้ไม่ได้บังคับไรอ่ะ..
    ไงพี่ก็เปงพี่ชายที่น่ารักน่าตึ้บ อยุเเระ..ไม่เอามาเก็บไว้หรอก..อิอิ

ก็น้องกวางเรนเดียร์ ไงคร้า....ก้ากๆๆ..
    น่าร้ากกก..ใช่ม้าาา.....

15. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    รอดูบอลรอบดึกครับ เฮ้อ ทำใจลำบากเค้าไล่ให้ไปหาคนใหม่ ไม่อยากไปอะ ไม่รักไม่ตามมา 10 ปีหรอก ตามตั้งแต่เรียน จนทุกวันนี้เรียนจนแก่ละ เฮ้อ เศร้า ไปดูบอลดีก่า เล่นไปเยอะ คู่ดึก มีอีกคู่ อย่าลืม บอลโลกกก

16. ขอบคุณทุกๆกำลังใจนะครับ ^ ^"

17. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มีขายที่ไหน พี่ขอซื้อสักเม็ดดิ

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ตามไปเถอะคราบ สักวันนึงเค้าก็ต้องเหนเราในสายตาบ้างแหละ

19. Gina

447
    7
    0
    ต้องทำคุนไสยย..อ่าา...T^T

ว่าเเต่จะเอาไปใช้กะใครละค้าา...คิคิ

20. หายไปไหนกันหมดหว่า???
    เงียบกิงๆ~~~

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยังหาไม่ได้เลยจ๊ะ อิอิ

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เมื่อคืนไปคลอง 5 มา ไปคลายเครียดนิดหน่อย ช่วงนี้งานเข้า อย่างจังเลย

23. Gina

447
    7
    0
    ไม่ได้หายไปจ้าา..พี่อยุเฝ้าช่วงกางวันอ่ะ..อิอิ
    กางคืนตามบอลนิดนึง..

อ่า สู้ๆพี่ดิ้ล..งานเข้าเเล้วก็เอาออกซะนะคะ..ว่าเเต่ไรคะ รดพังป่าว..

24. อืม........................ดี เยี่ยม

ถ้ามีความสุขก้อตามต่อไป แต่ถ้าเหนื่อยก้อหยุดเถอะคร๊าบ

ไม่ได้ผลหรอก เชื่อผม

มาแล้วๆๆๆๆๆ

อยากไปเหมือนกัน ไม่ได้ไปนานมากแล้ว

25. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    คลองห้า หลังหลังไม่ได้ไปเลยอะ เอาแต่วิ่งเถื่อนอย่างเดียวเลย เฮ้อ ล่าสุดเค้าคงไม่เห็นผมในสายตาแล้วละ เศร้า ตามมาตั้งนานจาตามต่อไปดีป่าวเนี่ย ท้อเหมือนกานนะ แต่ก็ต้องสู้อะ ขอสู้จนกว่าจะหมดแรงอะ

26. Gina

447
    7
    0
    วะว้าวววว...เพ่ นู๋เเดง โผล่มาเเย้วว..รอตั้งหลายวันเเหนะ..อิอิ
    คิดเถิงน้าา...จุฟๆ...

27. Gina

447
    7
    0
    เง้อ..เเล้วพี่สาวเค้ารังเกียจพี่ป่าวคะ ถ้าไม่ ก็ตามต่อไปเถอะ..
    ผู้หญิง ถ้าไม่มีใจให้..งัย ก็ไม่ยอมให้มีคนมาตื้อ นานขนาดนี้หรอกคะ.งอย่างน้อยพี่สาวก้คงมีใจให้บ้างเเระ

ก็ลองถามพี่สาวๆเค้าตรงๆ เเบบเด็ดขาดไปเลยย....ว่าทำไม ถึงเปงเราไม่ได้ไรงี้อ่ะ..

สู้ตายค้าบบบ...

28. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    พี่ก็เคยมาเล่นห้องนี้ล่ะจร้า ช่วงนี้เงียบๆนะเครื่องรางอ่ะ
    แต่วันหยุดก็ขายของตลาดนัดทดแทนกันไป
    ของแถมน่ะหรอ ถ้าสั่งเพิ่มมาเลือกไปเลยตัวนึงละกันนะ

;):eek:

29. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยังอยู่เช่นกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้