เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >

ไม่เชื่อก้อต้องเชื่อแหละ โดนมากับตัว เหอะๆ เซงกันไป

1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

เดินหน้าต่อไปคราบ เดี๋ยวก็มีเข้ามาใหม่ ใจเย็นๆๆคราบพี่

2. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    อย่าบอกฉัน " ให้ตัดใจ " อย่าผลักไสฉันให้ไกลเลยอยากขอ

ปล่อยให้ฉันได้ " เฝ้ารอ " คนที่ " รัก " แค่ได้ " เฝ้ารอ " ก็สุขใจ

[video=youtube;VjQBIt0J4FQ]http://www.youtube.com/watch?v=VjQBIt0J4FQ[/video]

3. มันต้องก้าวต่อไปอยู่แล้ว ต่อไปนี้จะลุยดะเลย

มีคนเคยบอกว่า " ผู้หญิง คือ ศัตรูของ สตางค์ " 555+

4. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เด๋วนี้พอๆกันแล้วล่ะมั้ง เห้อ ตอนทำเค้าอ่ะสนุก เจอกะตัวเศร้า ครับบ

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อันนี้ผมเหนด้วยเลย 555

6. มันคือเรื่องจิงอ่ะนะ คริ คริ

7. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เเนวนี้ เจอมาเยอะนะคะ เราก็โดนนะ..เเเต่เปงเเนวอยากเเอ้มซะมากก่าอ่ะ
    เเต่เด่วนี้ สาวๆ เค้าชอบ..เเบบนี้บ่อยๆนะ กั้กไว้ เผื่อเลือกอ่ะ
    ตัว จี ก็ไม่น้อยเลยอ่ะ -*- เหอๆๆ
    เเต่ถ้าเปงคนดี ก็ไม่ทำหรอก ก้มีบางช่วงที่เหงาๆ เเต่ถ้าพวกมาเเนวหวังนิ ก้ต้องเอาคืน เเล้วเผ่นหายไปเลย อิอิ

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    โดนกันทั้งหญิงทั้งชาย มันอยู่ที่ว่า จะมีความจริงใจให้กันแค่ไหน

9. แต่ไอ้ความหวังที่จะฟันเทอเนี้ย มันยังไม่มีในหัวเลยนะ ตอนนั้นแค่ต้องการคุยกันเรื่อยๆ

แล้วจะเป็นอย่างไรต่อไปก้อว่ากันไป แต่กลับมาทำกับเราแบบนี้ แม่งเสียรมณ์ชิบหายเลยอ่ะจร้า

10. เมื่อไหร่คนที่โกหก และไม่มีความจิงใจ ความซื่อสัตย์

จะหมดไปซะทีเนอะ เฮ้อออออออออออ คิดแล้วเหนื่อย

11. เอา.......................หน่า เดี๋ยวร้องเป็นเพื่อน ดีม่ะ

12. Gina

447
    7
    0
    เข้าใจเลยจ้ะ เพาะ จี เองก็ อยากคุยเรื่อยๆ เเต่ก็มีมาเเนวจะฟันกันเยอะอ่ะ บางที เราจิงใจไป เค้าก้ไม่จิงใจอ่ะ
    จนตอนนี้ เรามานั่งคิดว่า มันเปงเรื่อง ของเวร ของกรรมเเล้วอ่ะ ต้องเจอเเต่คนหลอกหลวงกันไปเรื่อยงี้อ่ะ

เเต่ถ้า เปง จี นะ เวลาใครมาคุยด้วยเเล้ว ไม่มีอาการ เงี่ยนติดมา เราจะรุได้นั้นเเระ ว่าเค้านะ คนดี จิงๆ อ่ะ

เเต่กรณี ของ นู๋เเดงอ่ะ น่าจะเจอ สาวไม่จิงใจ บวกกับเค้า เหงาๆ อยากหาคนใหม่ เเต่ตัดใจจากคนเก่าไม่ลงก็ได้มั้ง
    บางทีก้มีนะ สาวบางคน มักใช้ชายคนใหม่มาเปงเครื่องมือทำให้เเฟนตัวเอง หึงอ่ะ ..

เราก้ต้องทำใจอ่ะ ว่า เราซวย ไว้งัย ตราบใด ที่ยังไม่ตาย ยังไม่เเปลงเพศ ก้ต้องมีเข้ามาใหม่เเระจ้า.. เชื่อสิ

ตอนนี้ จี ก็เลิก ยุ่งไปเยอะเเล้ว เหนื่อย..ขออยุในช่วงทำใจด้วยคน เชื่อมั่นตัวเอง ไว้ งัยก้ต้องมีคนดีๆเข้ามาหาเราเเน่ๆอ่ะ เปงกำลังใจให้นุ่เเดง ด้วยคนจ้า หัวอกเดียวกัน..

13. Gina

447
    7
    0
    เข้าใจเลยจ้ะ เพาะ จี เองก็ อยากคุยเรื่อยๆ เเต่ก็มีมาเเนวจะฟันกันเยอะอ่ะ บางที เราจิงใจไป เค้าก้ไม่จิงใจอ่ะ
    จนตอนนี้ เรามานั่งคิดว่า มันเปงเรื่อง ของเวร ของกรรมเเล้วอ่ะ ต้องเจอเเต่คนหลอกหลวงกันไปเรื่อยงี้อ่ะ

เเต่ถ้า เปง จี นะ เวลาใครมาคุยด้วยเเล้ว ไม่มีอาการ เงี่ยนติดมา เราจะรุได้นั้นเเระ ว่าเค้านะ คนดี จิงๆ อ่ะ

เเต่กรณี ของ นู๋เเดงอ่ะ น่าจะเจอ สาวไม่จิงใจ บวกกับเค้า เหงาๆ อยากหาคนใหม่ เเต่ตัดใจจากคนเก่าไม่ลงก็ได้มั้ง
    บางทีก้มีนะ สาวบางคน มักใช้ชายคนใหม่มาเปงเครื่องมือทำให้เเฟนตัวเอง หึงอ่ะ ..

เราก้ต้องทำใจอ่ะ ว่า เราซวย ไว้งัย ตราบใด ที่ยังไม่ตาย ยังไม่เเปลงเพศ ก้ต้องมีเข้ามาใหม่เเระจ้า.. เชื่อสิ

ตอนนี้ จี ก็เลิก ยุ่งไปเยอะเเล้ว เหนื่อย..ขออยุในช่วงทำใจด้วยคน เชื่อมั่นตัวเอง ไว้ งัยก้ต้องมีคนดีๆเข้ามาหาเราเเน่ๆอ่ะ เปงกำลังใจให้นุ่เเดง ด้วยคนจ้า หัวอกเดียวกัน..

14. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    เคยเจอะไอ้พวก "เงี่ย... แอบแฝง" ป่าวจ๊ะนู๋

ทำทีมาเหมือนไม่ได้คิดจะหวังฟันเจ้า ทำทีเป็นเทพบุตร

กว่าจะรู้ตัว ก็เสร็จไปซะและ

สุดท้ายมันก็แค่เปลี่ยนจาก เหี้..ตัวนึงไปเป็นอีกตัวนึงแค่นั้นเอง

15. Gina

447
    7
    0
    เคยเจอค้าา เงี่ยนมาเเบบเเอบเเฝงงะ -*-

.เเรกๆก้ดีๆ เทพบุตรสุดสวาทขาดิ้น เจอหนุ เงี่ยนกลับไป ลายออกก้มีค้าา..
    เเนวนี้มาเยอะค้าา....ก็ไม่รุจะทำงัยอ่ะ เงี่ยนมา เงี่ยนไปคะ เเฝงมาก้เเฝงไป เฮ้ออ...
    ปัจุบัน ก้ด่าเช้าด่าเย้น จนชินเเล้วอ่ะ คุยได้ เเต่ไม่หลวมตัว..ถึงมันจะหล่อ รวย มีเงินก้เถอะ สู้ๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:52:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:52:11 ----------

เคยเจอค้าา เงี่ยนมาเเบบเเอบเเฝงงะ -*-

.เเรกๆก้ดีๆ เทพบุตรสุดสวาทขาดิ้น เจอหนุ เงี่ยนกลับไป ลายออกก้มีค้าา..
    เเนวนี้มาเยอะค้าา....ก็ไม่รุจะทำงัยอ่ะ เงี่ยนมา เงี่ยนไปคะ เเฝงมาก้เเฝงไป เฮ้ออ...
    ปัจุบัน ก้ด่าเช้าด่าเย้น จนชินเเล้วอ่ะ คุยได้ เเต่ไม่หลวมตัว..ถึงมันจะหล่อ รวย มีเงินก้เถอะ สู้ๆ

16. เราก้อใช่ว่าจะดีนะ ถ้าเจอแบบว่าเอาว่ะอีนี้อีนั้น ยัยนี้ยัยนู้น แม่งโดนกรุแน่ ประมาณนี้ ก้อออกแนวหื่นไปเลย

แบบว่าเปลี่ยนชื่อเข้าไปเลย มีเชื่อจีน เชื่อเกาหลีเข้าไปเลยอ่ะ .... หวัง ฟัน เจ้า ถ้าได้ก้อกำไรชีวิต แต่ไม่ได้ก้ออด

แต่ยัยนู๋คนนี้ เราไม่ได้คิดแบบนั้นอ่ะดิ คิดว่าคบเอาจิงอ่ะ แบบว่าเป็นแฟนกัน เป็นอะไรก้อว่าไปเรื่อยๆ แบบนี้อ่ะดิ

ก่อนที่จะตกลงคบกัน ก้อเปิดใจคุยนะ ว่ามีไหม เรางี้นะ เรางันนะ เทอโอป่าว สุดท้ายมาทำกะกรูแบบนี้ แม่งเอ้ย

เซงเว้ย...................ของคุณนะสำหรับกำลังใจ แต่................มันก้อต้องก้าวต่อไปอ่ะนะ

17. Gina

447
    7
    0
    อืมๆ เหงด้วย...เวลา จิงใจ เเล้วคบไม่ได้ เวลาไม่จิงใจ กันมาอยากคบด้วย
    ความรักนิ เอาเเน่ๆเอานอนไม่ได้จิงๆเนอะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 00:04:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 00:03:39 ----------

อืมๆ เหงด้วย...เวลา จิงใจ เเล้วคบไม่ได้ เวลาไม่จิงใจ กันมาอยากคบด้วย
    ความรักนิ เอาเเน่ๆเอานอนไม่ได้จิงๆเนอะ

18. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ชัดเจน วัยรุ่น

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

แต่ของเค้า เวลาจะจริงใจ ดันไม่เชื่อกันซะงั้น

บางทีลุคภายนอกก็มาตัดสินกันม่ะได้นะ

20. Gina

447
    7
    0
    ใช่คะ ไม่อยากให้คนตัดสินกันที่ลุค ภายนอกเหมือนกันอ่ะ..เเต่ก็พูดยากอ่ะ ..
    ขนาด จี ว่า จี จริงใจกับคนๆนึงอยุ กะจะจีบมาเปงเเฟนสักหน่อย เเต่ดัน กัวหนูจะหลอกอะดิ..เฮ้ออ

ลุคภายนอก จี ดูค่อนข้างเจ้าชู้ด้วย เเต่ความจิงใจก็มีให้นะ ตอนนี้ก้เสียใจอยุ เซงเลย..
    เสียใจอ่ะ มนุษยสัมพันดีไปหน่อย..ก็เเย่เหมือนกัน กลายเปงถูกมอง ว่า เจ้าชู้ไปเลยอ่ะ
    ตอนนี้เจ้าตัวคงเบื่อๆ จี เเล้วอ่ะ ก็ จี ชอบงี่เง่า ง้องเเง้ง กับเค้าอ่า..T^T
    อยากร้องไห้จิงๆ โฮๆๆ

ขอมาระบายบ้างน้าา..เศร้าอ่ะ..คนนี้นิสัยดีด้วย เจ้าเล่ดีอ่ะ ชอบๆ นิสัย
    เเม้เค้าจะหน้าตาดูเถื่อนๆไปหน่อยก้เถอะ..ชอบๆ เเงๆๆ คิดถุงงง..พี่โอ็ต ที่ซู็้ดดดด...

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:31:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:31:02 ----------

ใช่คะ ไม่อยากให้คนตัดสินกันที่ลุค ภายนอกเหมือนกันอ่ะ..เเต่ก็พูดยากอ่ะ ..
    ขนาด จี ว่า จี จริงใจกับคนๆนึงอยุ กะจะจีบมาเปงเเฟนสักหน่อย เเต่ดัน กัวหนูจะหลอกอะดิ..เฮ้ออ

ลุคภายนอก จี ดูค่อนข้างเจ้าชู้ด้วย เเต่ความจิงใจก็มีให้นะ ตอนนี้ก้เสียใจอยุ เซงเลย..
    เสียใจอ่ะ มนุษยสัมพันดีไปหน่อย..ก็เเย่เหมือนกัน กลายเปงถูกมอง ว่า เจ้าชู้ไปเลยอ่ะ
    ตอนนี้เจ้าตัวคงเบื่อๆ จี เเล้วอ่ะ ก็ จี ชอบงี่เง่า ง้องเเง้ง กับเค้าอ่า..T^T
    อยากร้องไห้จิงๆ โฮๆๆ

ขอมาระบายบ้างน้าา..เศร้าอ่ะ..คนนี้นิสัยดีด้วย เจ้าเล่ดีอ่ะ ชอบๆ นิสัย
    เเม้เค้าจะหน้าตาดูเถื่อนๆไปหน่อยก้เถอะ..ชอบๆ เเงๆๆ คิดถุงงง..พี่โอ็ต ที่ซู็้ดดดด...

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ช่ายๆๆๆ มนุษย์สัมพันธ์ดีกับเจ้าชู้มันต่างกันนะ พี่อ่ะโดนบ่อยเลย หาว่าเจ้าชู้ แต่จริงๆเค้าป่าวนะ

แค่มนุษย์สัมพัธ์ดีเฉยๆๆ อิอิ แต่บอกไปก็ม่ะมีใครเชื่อ

22. Gina

447
    7
    0
    อิอิ ...มันเปงเรื่องของเสน่ห์ละมั้งคะ...
    เเต่มีเสน่ห์เยอะเเล้วขึ้นคานนิ จี ว่า มันไม่ดีเท่าไรนะคะ มันเหงาอ่ะน้าา...

สงสัยก็ต้องรอกันต่อป้ายยย...

23. งั้นเราต้องเปลี่ยนใหม่เป็น"อัธยาศัยดี"แทนนะครับ ^ ^"

24. Gina

447
    7
    0
    เหงด้วยจ้าา อัธยาศัยดี..คนรักคนหลง..อิอิ

25. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    แต่ก็อย่างว่าแระครับผู้ชาย100ทั้ง100ก็ เอาเซ็กนำหน้าก่อนเสมอ ได้แล้วรักหรือได้แล้วทิ้งก็อีกเรื่อง

26. Gina

447
    7
    0
    เง้อ ไหงงั้นละค้าา..ปวดร้าวหัวใจน้าา...เจองี้ ตายๆๆ ร้องไห้หมดถังเเน่ๆอ่ะ..

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คมมาก ชอบๆๆๆ แต่ดิ้ลเป็นแบบแรกนะ จะมีคนเชื่อไหมเนี่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้