เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    HBD คราบจั้ม มีความสุขมากๆๆ หล่อๆๆรวยๆๆ แฟนเยอะๆๆนะ โทดที คอมพี่พัง เอาไปซ่อมเพิ่งได้เอง งานเพียบเลย

2. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    สุขสันต์วันเกิดด้วยนะครับ ขอให้หล่อรวยรถแรงๆๆนะครับ ที่สำคัญขอให้สมหวังในรักนะครับ

3. จัดไปคร๊าบ

4. ขอบคุณมากๆครับพี่...... ^ ^"

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ไปไหนม่ะได้เลย เส้นหลักแถวบ้านโดนหมด เซงเป็ด

6. นั้นดิเนอะ ขนาดบ้านผมว่าชานเมืองแล้วนะ ยังโดนเลย

เมื่อเช้าพวกเผายางซะเลเทะไปหมด เฮ้ออออออออออ ประเทศไทย

7. อุดรวันนี้ ตอนนี้ เผาศาลากลางจังหวัดไปแล้วครับ
    เผาเทศบาลเมือง เผาเซ็ลทรัลอุดร และกำลังจะลุกลามไปตามสถานที่ราชการจังหวัดทุกที่ครับ
    ที่สำคัญคือตอนนี้พ่อจัมพ์อยู่ในศาลากลางจังหวัดด้วย......ยังติดต่อไม่ได้เลยครับ

8. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    เอ้า ทำไงดีเนี่ยะ ขอให้พบพ่อของพี่เร็วๆนะคะ หวังว่าคงไม่เป็นอะไรคะ
    เเล้วเจ้าพวกนั้นจะเผาเพื่ออะไรนิ ล้างเเค้นอะเดะ ก็เเกนนำมอบตัวเเล้วนิน้า..

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:41:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:40:46 ----------

เอ้า ทำไงดีเนี่ยะ ขอให้พบพ่อของพี่เร็วๆนะคะ หวังว่าคงไม่เป็นอะไรคะ
    เเล้วเจ้าพวกนั้นจะเผาเพื่ออะไรนิ ล้างเเค้นอะเดะ ก็เเกนนำมอบตัวเเล้วนิน้า..

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เปนไงบ้างจัม ติดต่อพ่อได้รึยัง ปลอดภัยดีนะ

10. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

คงจะประมาณนั้นอ่ะคราบ เฮ้อ ประเทศไทย ไทยนี้รักสงบ

11. ครับๆล่าสุดตอนนี้พบพ่อแล้วครับ
    พ่อเล่าให้ฟังว่า........
    กลุ่มผู้ชุมนุมเข้ามาเผาศาลากลางตอนที่พ่อกำลังนั่งประชุมอยู่กับผู้ว่าราชการจังหวัดพอดีครับ
    มีเจ้าหน้าที่วิ่งเข้ามาบอกว่ากลุ่มผู้ชุมนุมได้บุกเข้ามาแล้ว.....
    ก้อเลยรีบวิ่งออกไปกัน......แต่ตอนลงมากลุ่มผู้ชุมนุมได้เข้ามาถึงตัวอาคารพอดีครับ
    พร้อมกับวิ่งเข้ามาหมายจะทำร้าย พ่อเลยวิ่งออกมาอีกฝั่งนึงแล้วก้อปีนรั้วข้ามมาอยู่กับกลุ่มตำรวจอีกฝั่งนึงของถนนอ่ะครับ
    โทรศัพท์ก้อหายเลยโทรหาลูกไม่ได้ครับ............
    ตอนนี้สบายใจมากๆครับ.......แต่เดี๋ยวพรุ่งนี้แกก้อต้องไปอีก
    ไม่อยากให้พ่อไปเลย.....แต่ทำไงได้มันคืองานของพ่อครับ
    ขอบคุณพี่ๆที่เปนห่วงนะครับ ^ ^"

http://racingweb.net/forums/showthr...มาช่วยกันภาวนาให้บ้านเมืองสงบสุขกันครับ/page3

12. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ยินดีด้วยนะครับ ยังไงก็ระวังตัวกันด้วยนะครับ

13. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    สวัสดีนะคับทุกๆๆท่าน

14. ดีใจด้วยนะคร๊าบ ยังไงก็หาโทรศัพท์ให้คุณพ่อไว้ติดต่อด้วยนะคร๊าบ

ขอให้ปลอดภัยกันทุกๆท่าน

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่วงนี้ก็ระมัดระวังตัวกันนิดนึง เมื่อคืนจะมาเผาแถวบ้าน ที่ที่คนแถวบ้านเห็นก่อน ช่วยกันไล่จับ

16. เฮ้อออออออออออออออออออออออออออ

โทรคุยกันมาตั้งนาน แล้วทำไมไม่บอกว่ามีแฟนแล้วว่ะเนี้ย เราก้อถามแล้วนะเนี้ยว่ามีหรือยัง ถ้ามีแล้วจะได้ไม่ยุ่ง

พอมาวันนี้เรารู้สึกดีๆ กลับมาบอกเราว่ามีแฟนแล้ว เออเว้ย เดี๋ยวนี้โลกมันเปลี่ยนไปเยอะจิงๆ เซงเว้ย

ขอระบายหน่อยแล้วกันนะคร๊าบ

17. ขอบคุณครับพี่.....

18. ใช่ครับพี่.....ช่วงนี้ต้องช่วยกันเปนหูเปนตาครับ
    ลำพังจะพึ่งแต่เจ้าหน้าที่คงไม่ไหวครับ
    ยังไงระวังๆตัวกันด้วยนะครับ.... ^ ^"

19. เคสแบบนี้จัมพ์เคยเจอครับพี่......
    คงจะปนะมาณว่ากั๊กเราไว้ก่อนอ่ะครับ
    เค้าคงจะคุยกะคนอื่นอีก.....
    พอถึงเวลาที่ต้องเลือก...เค้าก้อเลือกคนอื่นซะงั้น
    แล้วบอกกเราว่ามีแฟนแล้ว....ทั้งๆที่เราเคยถามแล้วก้อบอกว่าไม่มีๆ

20. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0
    อ่า เห็นใจๆ..ทุกคนก็เจอประสบการณ์เเบบนี้กันทุกคนนะคะ ขอให้ผ่านพ้นไปได้คะ สู้ๆน้าา

21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สู้สู้กานทุกคนครับ ตอนนี้คุณย่าผมก็ไม่สบายเพิ่งผ่าตัดเสร็จอยู่โรงพยาบาลสุขุมวิท ไปเยี่ยมก็ไปได้ไม่นาน เพราะกลัวเคอฟิวครับ

ส่วนเรื่องเผานี่ ถ้าจาเผานี่ เผาได้ครับ เผากุ้งครับ เผาปลา เผาเผือก เผามัน เอาแค่นั้นพอ อย่างอื่นอย่าไปเผา มานไม่ดีครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 01:13:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 01:13:03 ----------

สู้สู้กานทุกคนครับ ตอนนี้คุณย่าผมก็ไม่สบายเพิ่งผ่าตัดเสร็จอยู่โรงพยาบาลสุขุมวิท ไปเยี่ยมก็ไปได้ไม่นาน เพราะกลัวเคอฟิวครับ

ส่วนเรื่องเผานี่ ถ้าจาเผานี่ เผาได้ครับ เผากุ้งครับ เผาปลา เผาเผือก เผามัน เอาแค่นั้นพอ อย่างอื่นอย่าไปเผา มานไม่ดีครับ

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เค้าคงอยากคุยกับเราด้วยมั้งคราบ แต่ไม่กล้าบอก

แต่ที่ถูก มีไรควรบอกกกันตั้งแต่แรก ไม่ควรมีความลับ

ถ้ารับได้ก็โอเค รับไม่ได้ก็แยกกันเดิน แบบนี้แฟร์ที่สุดแล้วมั้ง

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เช่นกันคราบผม จนท.งานเยอะช่วงนี้เราก็เข้าใจ เลยต้องดูแลตัวเองกันเบื่องต้นก่อน เซฟที่สุด

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ขอให้หายป่วยเร็วๆๆนะคราบ ดูแลตัวเองกันด้วยนะ

25. Ecstasy

Ecstasy Well-Known Member VIP

1,920
    82
    48
    บอกว่ามีผัวก็ "อดแด..." สิค๊า

ขอกั๊กไว้ก่อนอย่างที่คนอื่นๆบอกอะแหล่ะ

แล้วพอถึงจุดก็ค่อยบอก

ไม่น่าเชื่อ ผู้ชายไทยโดนแบบนี้กันด้วยเหรอ

นึกว่ามีแต่ผู้ชายทำใส่ผู้หญิง

26. ^
    ^
    ^
    ^
    บ่อยๆครับ

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ส่วนมากในนี้โดนกันเป็นประจำ555

28. ยินดีก๊าบ :D

29. แบบว่าไม่เคยเจอไง พอมาเจอแบบนี้ ก้อเลย งง แถมเซง

ขอบคุณจร้า เพราะตอนนี้ก้อผ่านได้แล้วล่ะ

หรือว่ายังวนเวียนอยู่ก้อไม่รู้ งงๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้