เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0

ครึ่งของแกอ่ะ เซ็นทรัล ใช่ป่ะ ฮ่า ๆ

2. เอาเปนบิ๊ก-ซี ดีกว่าครับ......จะได้ไม่ต้องข้ามฝั่ง ^ ^ "

3. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มีนอกรอบกันด้วย

4. เป็นมินิมิตติ้งครับพี่..........ฮ่าๆๆ
    อ๊อด....อ๊อดด~~!!!

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:20:22 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:20:31 ----------

เป็นมินิมิตติ้งครับพี่..........ฮ่าๆๆ
    อ๊อด....อ๊อดด~~!!!

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ได้ๆๆจัดก่อนเลย เดี๋ยวค่อยจัดครั้งใหญ่

6. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    เฮ้อ....ทำอะไรตอนนี้ก้อผิดไปหมดอ่าคับพี่ดิ้ล,,,,คงต้องทำใจแล้วล่ะ

7. เข้าใจความรู้สึกครับ......จัมพ์ก้อเคยเป็นเหมือนกัน
    คนเราถ้าไม่รักกันแล้วทำอะไรมันก้อผิดไปหมด(ในสายตาเค้า)

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ลองอยู่เงียบๆ เฉยๆๆสักพัก ดูเค้าอยู่ห่างๆๆ น่าจะดีนะ

9. Gina

Gina New Member Lady Member

447
    7
    0

อย่าพึ่งถอดใจน้าา ลองดูๆ อาจไม่ใช่อย่างที่คิดก้ด้ายอ่ะ
    สาวๆก็อารมณ์เเปรปรวนตลอดเวลาอ่ะจ้า.. สู้ๆๆๆ

10. ^
    ^
    ^
    อูยยย.....ใช่เลยครับ
    ยิ่วเจอวันแดงเดือดด้วยนะ......บรึ๋ยยยยยยยยยยย~~~!!!!
    อย่าได้ไกล้.......T T"

11. Gina

447
    7
    0

ใช่จ้าๆๆ ช่วงนี้ต้องเอาอกเอาใจเป็นพิเศษ รึไม่ก็อยุห่างๆไปเลยก้ได้อ่ะนะ
    เเต่ถ้าพาไปช้อบปิ้งนะ มันจะค่อยดีขึ้นหน่อย อิอิ (เเต่ระวังหมดตัวนะ)

กะจังหวะดีๆน้าาา..ระวังลูกหลงละ เดี๋ยวหาว่ามิเจือนน อิอิ

12. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อันนี้เห็นด้วย อยู่ดีๆๆก็งานเข้าซะงั้น

13. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
  14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่วงนี้อาจจะหายๆๆไปบ้าง เพราะติดเฝ้าแม่ที่ไม่สบาย ยังไงฝากกันด้วยนะคราบ

15. คร๊าบบบบพี่.......เดี๋ยวเฝ้าให้อย่างดีเลยครับ
    ขอให้คุณแม่พี่หายป่วยเร็วๆนะครับ

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    นู๋ก้อเพิ่งรู้ข่าวจากติ่งมาอ่าค่ะ ขอให้คุณแม่พี่ดิ้ลหายป่วยเร็วๆนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งครอบครัวค่ะ ^^

17. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ขอให้คุณแม่หายป่วยเร็วๆนะครับคุณดิ้ล..

18. MiNiGaL~♥

217
    9
    0
    อยากอยู่กับฉันมั๊ย

อยากไปกับเค้ามั๊ย

ช่วย บอกให้เข้าใจ

สงสาร " ควายยยยยยยยยย " อย่างฉัน

19. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    คงจะมีสึกวัน วันที่ฉันนั้นทำใจได้ จะเป็นวันสุดท้าย ที่ฉันจะรักเธอ ...บอกว่าเธอนั้นหมดใจ จากกันไปเพราะเธอเห็นใจคน อื่น ...

20. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
  21. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    โอยยย ช่วงนี้ ก็ปกติดีครับ แต่เงินหายากจิงจิง + อากาศร้อนโคตรเลยอะ จาบ้าาแล้วเนี่ย

22. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    กลับมาแล้วคราบ พร้อมข่าวร้าย แม่พี่เสียแล้ว เมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา ท่านจากไปอย่างสงบ

หลับให้สบายคราบแม่ ไม่ต้องเป็นห่วง รักพ่อกับแม่ให้มากๆๆนะคราบ ใช้เวลาอยู่กับท่านให้นานที่สุด ทุกนาทีมีคามหมายทั้งนั้น

23. MiNiGaL~♥

217
    9
    0

เสียใจด้วยนะคะ

ส่วนอันนี้
    For U Mÿ L☺♥e

http://www.youtube.com/watch?v=MBhRVmukl0w

แกล้งยิ้มให้เธอเข้าใจ ว่า " ทน " ได้อยู่

เก็บ งำความเป็นจริงไว้ ไม่ให้เธอรู้

ว่าฉัน จวนจะ " หยุดหายใจ "

และ จะไม่เรียกร้อง " ฉันเกิดมาเพื่อยอมเธอเสมอ ทั้งหัวใจ "

ก็คงไม่ เหลือคำใด นอกจาก ขอให้ " เธอโชคดี "

24. Gina

447
    7
    0
    เสียใจด้วยนะคะ ขอให้เเม่พี่ไปสู่สุขคติคะ สาทุ

25. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    อ่าวๆๆๆ ขอโทษนะฮะ ท่านเป็นอะไรเหรอครับ

เสียใจด้วยนะครับๆ เป็นกำลังใจให้ๆ

26. เสียใจด้วยครับพี่.......
    สู้ๆนะครับ อย่าคิดมากนะครับ
    ขอให้ท่านไปสู่สุขติครับ

27. เป็นไรอ่ะครับตัวเธอ?????
    เดี่ยว16กลางคืนเค้าไปอ่ะ
    เดี่ยว17จะมีบ้านนอกเข้ากรุงไปหลงอยู๋แถวๆลาดกระบัง อิอิ T T"

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ท่านป่วยเป็นมะเร็งคราบปอดคราบ และมีอาการแทรกซ้อนคือน้ำท่วมปอด

ตัวโรคมะเร็งยังพอรักษาได้ แต่น้ำท่วมปอด รักษาไม่ทันอ่ะคราบ น้ำในปอดขึ้นเร็วมาก

ท่านเลยเสียด้วยอาการนี้คราบ

ลูกเสี่ยโรจน์ ถูกใจสิ่งนี้
  29. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    เสียใจด้วยครับ..คุณดิ้ล..
    ท่านไปสบายแล้วครับ...คนที่อยู่ก็ใช้ชีวิตกันต่อไป.สู้ๆๆครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 12:02:49 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:02:34 ----------

เสียใจด้วยครับ..คุณดิ้ล..
    ท่านไปสบายแล้วครับ...คนที่อยู่ก็ใช้ชีวิตกันต่อไป.สู้ๆๆครับ

30. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เสียใจด้วยคับ พี่ชาย

ผมกลับมาแล้ว

พอมาถึงก็เจอเรื่องร้ายเลย

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้