เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0

เมื่อกี้ดูรูปมา เหนรถสวยๆๆเตมเลย มิดไปก้หลายคัน งานน่าจะสนุกแหะ

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    เหนื่อยคับ ตอนนี้

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ ไปดูมาแล้วครับ โดนกล้องจับ โดนแซวด้วย 55555 ใครไปคงได้เหงผมผ่านจอครับ อิอิ ไม่ยอมไปโกนหนวดอะ อิอิ

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ฝากขอเบอร์พริตตี้หน่อยจิ:D:D:D

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหนื่อยแล้วก้พักนะน้อง แล้วค่อยเดินต่อ

6. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    อยากร้องไห้ เบื่อกับความเสียใจ ซ้ำๆ ถึงไม่อยากมีใคร เข็ดแล้ว เข็ดจิงๆ

คนที่ดี จิงใจ หายากจิงๆ ไม่พร้อมที่จะมีใครทำไมไม่บอก เอาความรู้สึกของเรามาล้อเล่นทำไม !!!

---------- Post added at 02:43:12 ---------- Previous post was at 02:42:57 ----------

อยากร้องไห้ เบื่อกับความเสียใจ ซ้ำๆ ถึงไม่อยากมีใคร เข็ดแล้ว เข็ดจิงๆ

คนที่ดี จิงใจ หายากจิงๆ ไม่พร้อมที่จะมีใครทำไมไม่บอก เอาความรู้สึกของเรามาล้อเล่นทำไม !!!

7. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    คนนั้นคงแค่ผ่านมาในจังหวะที่เราอ่อนไหว จึงทำให้ความรุ้สึกเราคิดตามไปด้วย
    เราทำได้ดีแล้วครับ อีกฝ่ายไม่สนใจไม่อยากรับไม่เป็นไร ยังดีที่เราได้คิดได้ทำนะครับ
    :):)

8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ใจเยนนะคราบ รอให้เค้าได้คิดก่อนจิ เพื่อเค้าอาจจะกลับไปคิดแล้ว

รู้สึกว่าใครคนนึงหายออกไปจากชีวิตแล้วรู้สึกไม่ดีก้ได้นะ

อย่าเพิ่งไปคิดมาก ลองให้เวลาเค้าดูสักพัก

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ดีคราบ หลายๆๆความเห็นหลายๆๆมุมมอง จะได้มองกันในเรื่องนี้

กว้างขึ้น เยี่ยมไปเลย:D:D:D

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    วันนี้2012 เข้าฉายแล้ว มีใครไปดูบ้างม่ะคะ???

ปล.เป็นกำลังใจให้นะคะ คุณ ปุ้ม สู้ๆๆค่ะ ^^

11. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนมากค่ะ

บักเสี่ยว ถูกใจสิ่งนี้
  12. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แวะมาให้กำลังทุกๆๆคนนะคับ

ยิ้มสู้กะปัญหาที่เจ อ ผมเชื่อว่า สักวันคุณจะเจอสิ่งดีดี เข้ามาในชีวิตแน่นอน

ขอแค่อย่าท้อถอย กะชีวิต ขอให้ทุกๆๆคนมีความสุขมากๆๆนะคับ

รักและคิดถึง ทุกคน ผมขอเป็น1กำลังใจ

13. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    นานเพียงใดที่ยังรอคอย การกลับมาของเธอ
    ทั้งที่มันก้อรู้ ไม่มีโอกาสได้เจอ
    เธอคงไม่ย้อนมา
    วันเวลาที่มันเลยไป ไม่มีทางหวนคืน
    รักเรากลายเป็นฝัน และฉันไม่ยอมตื่น
    ไม่จำไว้เลยว่าเธอเคยบอกลา

ทำไมไม่ลืมเธอไป ไม่ยอมรับความจริง
    คนที่ทิ้ง เค้าคงไม่คิดจะกลับมา
    ดูปฏิทินทุกวัน ทำอย่างนั้นเพื่อใคร
    จะวันไหน เธอก้อคงไม่กลับมาหา
    ทุกๆเดือนปวดร้าว ทุกปี อ่อนล้า
    ไม่รู้ทำไธอ

วันเวลาไม่เคยรอใคร ยังผ่านไปทุกที
    หรือว่าวันที่เหลือ ชีวิตที่ฉันมี
    จะต้องใช้มัน เพื่อจะรอแต่
    เธอ

14. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    หนังเข้ากลางเดือนไปดูวันพุธดีกว่านู๋แฟง ลดราคาเหลือ60 บาท โรงเมเจอร์อ่ะ ประหยัดดีว่าจะไปอยุ่ล่ะครับ:D

15. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    2012 น่าดูมากกก ภาพสวยมากกด้วย

ปล.คุณ ดิ้ล Daytona เฝ้าบอร์ดอกหักเลยเหรอครับ

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    พี่เขา ประสบการเยอะ

เลยตอบได้ทุกคนแล้วเข้าใจทุกคน

เพราะ พี่ผมเขาผ่านมาเยอะ เจ็บมาเยอะ 5555
    +

17. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
  18. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมรอแล้วครับ รออย่างเดียว

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ช่ายๆๆๆ คนเรามันต้องมีดีสักช่วงแหละน่า ใครจะไม่ดีไปหมด

คงไม่มีหรอก แต่ก็จะถึงวันที่เรารู้สึกดีมีความสุข ต้องผ่านจุดต่ำสุด

ของชีวิตมาก่อน แล้วจะรู้ว่าสุขเปนอย่างไร

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    จะเข้ามาทุกวันอ่ะคราบ ถ้าไม่เหนื่อยจนหลับอ่ะ มาคุยกับเพื่อนๆๆ

หนุกดี ขำๆๆ

21. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    พี่เพิ่งเจอนักมวยเหรีญโอลิมปิค นั่งเล่นแคมฟ็อกอยู่เนี่ย เหนมา 3 วันล่ะ

แม่งเปลี่ยนหญิงมา 2 คนล่ะ เหนล่ะอิจฉา ที่สำคัญ ญ คนนั้นเคยเปน

นางฟ้าในกบด้วย 555

22. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ผมไม่ท้อถอยแล้วพี่

ตอนนี้ดีใจ ไปไหนมาไหนสะดวกขึ้นเยอะ

ผมก็คิดว่าจะขอเป็นคนดีตลอดไป

จนหน่อยก็อดทนเอาเนอะ 555+

รวยไม่ทน จนไม่นานคับ พี่ชายยยยยยยยยยยยยยยยยย

23. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    วันนึงที่ผ่านเรื่องแย่ๆไปได้
    ชีวิตเราก็จะมีความสุขขึ้น และแข็งแรงกว่าที่เราเคยคิดไว้ครับ

---------- Post added at 09:21:40 ---------- Previous post was at 09:21:25 ----------

วันนึงที่ผ่านเรื่องแย่ๆไปได้
    ชีวิตเราก็จะมีความสุขขึ้น และแข็งแรงกว่าที่เราเคยคิดไว้ครับ

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

สบายใจกว่าป่ะล่ะ ไม่มีชั่งมัน หาใหม่ได้ของแค่นี้

เปนคนดี ดีกว่า เดี๋ยวก้มา อิอิ

25. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ช่ายคราบ เหนด้วยเลย ต้องผ่านเรื่องแย่ๆมาก่อน แล้วความสุขจะตามมา

26. 12345678910

เมื่อชีวิตไม่ใช่ฝัน เธอเหนื่อยกับฉันมามากพอ ไม่ผิดที่เธอจะท้อ ขอไปเจอคนที่ดีกว่า[b/]

27. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สรุป ก้อยังไม่มีเวลาไปดู 2012 อยู่ดี เพราะตอนนี้เรียนทั้งเสาร์-อาทิดเลย แถมทำงาน 5 วันเต็มอีก สงสัยโหลดบิทมาดูอีกแล้วแน่เรา -_-

28. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ความในใจ ของผม

เครียดวะ

เครียดโว้ย

มีความรู้สึกอยากพูดมากมาย

แต่ไม่สามารถพิมพ์ได้

เพราะ ผมทั้งเจ็บแล้วรู้สึกคนพูดไม่ออก

ขอพูดเป็นบทเพลงแล้วกัน T..T มันตรงดี

http://www.4shared.com/file/25232860/b9cf4fc1/Am_Fine_-_.html?s=1

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 พฤศจิกายน 2009
  29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หาเวลาพักผ่อนบ้างนะ เดี๋ยวไม่สบาย เปนห่วงนะจ๊ะ:D:D:D

30. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

หาไรทำหรือหาไรเล่นดิ จะได้ไม่เครียด เครียดมากปวดหัวเป่าๆๆ

คลายเครียดบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้