เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบผม เราต้องอยู่และยืนหยั่ดไปอีกนาน

2. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28

ขอบคุณที่คอยเป็นกำลังใจให้ตลอดค่ะ

3. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    แฮ่.......มารายงานตัวอีกแล้วค่ะ :)

ช่วงนี้ทำงานอ่ะค่ะ
    ทำงานให้มันลืมๆ เรื่องอะไรต่อมิอะไรไป

อาจจะได้เข้ามาน้อยมากหรืออาจจะไม่ได้เข้ามาเลย
    ยังไงก็ดูแลตัวเองกันดีๆ นะเจ้าคะ..

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    หายไปเลย สงสัยกำลังจะมีความรัก

5. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
  6. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    ไม่มีหรอกค่ะ เพราะความรักสำหรับแนนมันโหดร้าย
    เอาเวลาที่จะรักใครไปทำงานดีกว่า :p

ความรักทำให้คนตาบอดค่ะ
    นอกจากตาบอดแล้วยังทำให้จิตใจไม่มั่นคงด้วย

ไม่เอาดีกว่า..ความรัก... :(

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    จะเลิกมีไปเลย มันจะยังไงๆๆอยู่นะ น่าจะมีอยู่บ้าง เพื่อกระชุ่มกระชวยหัวใจ

จะได้สดใส โลกสีชมพู

8. Daniella

968
    67
    0

จริงๆ ตอนนี้ก็มีคนเข้ามานะคะ
    แต่เพราะยังกลัวโน่นนี่ อีกอย่าง ยังไม่ลืมความรู้สึกดีๆ กับคนดูแลบอร์ดหมวดนี้ด้วยมั้ง (เอ หรือย้ายไปหมวดอื่นแล้ว??) แถมยังอยากทำงานอย่างเดียวอีก

เลยไม่รักใครดีกว่า..... :cry: ให้เป็นเพื่อนไปก่อนแล้วกันนะ...พ่อหนุ่มลูกครึ่ง!

หั ว ใ จ เ ห ง า ๆ
    มีเพียงความเศร้าเกาะกุมจิตใจ
    มีเพียงความหลังที่ทำให้หวั่นไหว
    และวันนี้ก็ไม่มีใครคนนั้นอยู่ข้างกาย...

หั ว ใ จ เ ก่ า ๆ
    จะมีใครเค้ารับเอาไปโมเหมือนรถไหม
    เอาไปวางเครื่อง k20a ให้เครื่องแรงเหมือนใหม่
    แต่นี่เป็นจิตใจ...ไม่ใช่รถ.. เลยไม่มีใครแล... :cry:

วันนี้ไปหาพี่พัดที่ออฟฟิศตอนเย็น...
    ต้องเข้ามาในซอยหมู่บ้านเค้าอีกแล้ว... เศร้าจัง... :cry:

แนนผิดอะไรเหรอ? เรื่องนั้นตัวเองก็รู้แล้วนี่ว่าโดนใส่ความ
    แล้วทำไมถึงไม่ยอมเข้าใจ ไม่ยอมแม้แต่จะขอโทษที่เข้าใจแนนผิด

...........

พอแล้ว ความรัก...ไม่เอาแล้ว... เจ็บ...

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ยังดี ยังมีให้กระชุมกระชวย ไม่งั้นล่ะเหงาตายเลยนะ

เดี๋ยวทำงานไม่รู้เรื่อง พี่เปนห่วง:D:D:D

10. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    แอบ มาดู อิอิอิ ไงคับทุกๆๆคน สบายดีป่ะ

เหงา ง๊า

11. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    สิ่งใหม่ๆ ไม่เคยให้เข้ามา
    คนไม่มีเวลา แม้นานยังไง
    แค่พรุ่งนี้วันเดียวที่ตื่นมาหายใจ
    และเพื่อพร้อมรอเธอต่อไป

เหน็ดเหนื่อยรู้ไหม ไม่อยากเคลื่อนไหว
    ไม่อยากจะรักใคร
    มันยังไม่พร้อมมีใครใช่ไหม
    จะขอรักเธออย่างเดิม

เธออยากกลับมาไหม
    อยู่ตัวคนเดียวไม่เหลือใคร
    เหงาเกินไปบ้างไหมเธอ
    รออยู่ไม่ไปไหน ปล่อยให้เวลาผ่านฉันไป
    เพราะลืมเธอไม่ไหวไม่ได้อยู่ดี

เหงา จัง T..T

12. คุณนู๋มด

คุณนู๋มด New Member Privilege

170
    3
    0
    ยิ้มสู้ฟ้า มันต้องมีวันนึงที่ฟ้าส่งคนที่รักเรา
    มา ดูแลเรา เพื่อวันที่สดใส

13. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    ก็จริงอยุ่ที่ไม่สามารถทำร้ายเรา
    ถ้ามันมีความรุ้สึกหวน ถึงวันเก่าๆนี่สิ โดนเต็มๆเลยล่ะครับ

ไม่ยอมหมดหวังเนอะ(เพลง):)

14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหนยังน้องชาย สวยม่ะ สนใจบอกได้ ราคาพิเศษ:D:D

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เหนด้วย อย่างยิ่ง ต้องมีวันของเรา สู้กันต่อไปวัยรุ่น

16. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เรามาดื่มม กันซักแก้วนึง จะได้ลืม เธออีกแปปนึง ...

17. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อันนี้ชอบเลย อิอิ ขอเปนแบบลิตรได้เป่า แก้วนึงกลัวยังจำได้อ่ะ :D:D:D

18. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ กำลังนั่งหาทีเด็ดอยู่ครับ ขอเข้าสัก 6 คู่นะ จาเอาปัจจัยไปซื้อ xbox360 สักหน่อย ใครมีทีเด็ดบอล มาเสวนากานหน่อย 555+

สาธุ

---------- Post added at 03:29:58 ---------- Previous post was at 03:29:43 ----------

อิอิ กำลังนั่งหาทีเด็ดอยู่ครับ ขอเข้าสัก 6 คู่นะ จาเอาปัจจัยไปซื้อ xbox360 สักหน่อย ใครมีทีเด็ดบอล มาเสวนากานหน่อย 555+

สาธุ

19. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

เอาใจช่วยล่ะกันนะ แล้วแบ่งกันเล่นมั่ง

20. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    คืนนี้ ไม่รู้จะไปลอยที่ไหน

ไม่มีเพื่อนไป ไม่อยากไปดู คนมีคู่ที่ลอยด้วยกัน T..T

21. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    เหมือนกันเลย ไม่ได้ไปลอย ไม่มีใครไปด้วย อยู่บ้านนั่งเล่นเกมไปเรื่อย

22. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ออกไปหาแมคกิงดีก่า อิอิอิ แมคบางนาอร่อยที่สุดแล้ว อิอิอิ ของแบบนี้คนในวงการรู้กาน

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ผมอีกคนที่อยู่บ้าน ม่ะได้ไปไหน หรือ ลอยกระทงกับใคร

หาไรทำไปเรื่อยเปื่อย ดูหนัง บ้าง หลับบ้าง เดี๋ยวก้ผ่านไป

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    อร่อยที่พนักงานร้านเป่า :D:D:D

25. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    กลับมาละครับ มากานเรื่อยเรื่อยเลยครับ เด็กแว๊นครับ สงสายคืนนี้จาเยอะมากมาก

26. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แน่นอนคับ เด็กแว้นเยอะมาก

ส่วนผมนั้น ว่าจะไม่ไปลอย แต่ก็ไปลอยโครม ที่ ทะสาบเมืองทองมา

ลอยคนเดียว แต่ก็รู้สึกดีมากๆๆๆๆ
    เหมือนได้เอาความทุกข์ออกจากตัวไป

หลังจากนั้นก็ไป หาเครื่องเดิมกินกัน

ไปก็เพื่อนมีคู่หมด เราโสดคนเดียว ก็ แอบเหงามากๆๆ

จนต้องขอตัวแกล้งไป นอนในรถ แต่จิงๆๆแล้ว มันรู้สึกหดหู่มากๆๆที่เรา นั้น ไม่มีความสุขแบบเพื่อนๆๆ

หลังจากนั้น ไป ดูรถซิ่ง ก็เสียใจกะพวก น้องๆๆที่แข่งรถมอไซต์ แล้วชนกัน 4คันรวดดดด

คาที่ 1 ที่เหลือสาหัส ไม่อยากจะว่าเขานะ เพราะผมก็เริ่มมาจาก แข่งแบบนั้น ก็ได้แต่ภาวะนา ให้พวกเขาปลอดภัย

สักวัน เขาก็ คงจะคิดได้เอง ตอนนี้ง่วงมากเลย ก็ขอตัวไปนอนก่อนนะคับ ฝันดีนะคับทุกคน

27. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    เมื่อคืนไม่ได้ไปลอย ทีแรกก็อยากไปลอย เผื่อสบายใจขึ้น 55+
    แต่ขี้เกียจไป

เพิ่งเลิกกะแฟนด้วย เครียดเรื่องงานไม่พอ แฟนยังพาเรื่องมาให้ปวดหัวให้เราคิดมากไปอีก เห้ออออ
    ผู้หญิงเข้าใจยากเงี๊ยแหล่ะครับ ผมเลยจะหันมาคบผู้ชาย 55555555555+

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ยังดียังได้ไป เปิดหูเปิดตาบ้าง พี่นี่อยู่บ้านตลอด ถ้าไม่ได้อยู่บ้านก้อยู่ร้าน

ไม่เหนได้เจอใครเลย

29. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ซะงั้น จะดีหรอ อิอิ แต่ก็ไม่แน่นะ เพื่อจะมีไรตื่นเต้นในชีวิต:D:D:D

30. Hanaka5555

1,565
    19
    38
    อย่าลืมนะครับไปดู Formula drift กานนะครับ ไปเอาใจช่วยนักแข่งไทยครับ งานนี้ ตัวแรงมากานเพียบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้