เวลาเพื่อนๆอกหัก เพื่อนๆทำไงอ่ะครับขอบคุณรับ

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย ดิ้ล Daytona, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    อันนี้แหล่มเลย:D:D:D

2. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เฮ้ออออ ทำไมชีวิต วัยรุ่น มันถึงเหนื่อยแบบนี้เนี่ยยยยยยยยย[

3. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    คริคริ ต่อไปนี้ถ้าใครเครียดมาก เดี๋ยวจาพาจัดทริปไปลงอ่างกาน 5555+ เอาแบบสุกี้เลยดีมะ

4. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    แต่พี่ก็ยังอยากเปนวัยรุ่นนะ ยังไม่อยากแก่ ถึงจะเหนื่อย แต่มันก็มีสนุกๆๆ

ปนๆๆกันไปบ้าง เดี๋ยวพอแก่ไป ต้องไปนั่งบ่นลูกหลาน อันนี้เหนื่อยกว่าอีก

5. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มีขอสุกี้น้ามได้ป่ะ:D:D:D

6. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    โหะๆๆ เอาสุกี้แบบใส่สาหร่ายด้วยนะคะ ชอบๆๆ สไตล์ซุปมิโซะอ่าค่ะ อิอิ

7. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    ไม่ได้เข้ามาหลายวัน...

ทำไมมาเรื่องสุกี้ได้เนี่ย...
    ผมชอบสุกี้แห้ง น้ำจิ้มใส่กระเทียมดองหนักๆมือหน่อย..
    คลุกให้แฉะๆนิดนึง..... อูยยยย หิว

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:27:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:27:30 ----------

ไม่ได้เข้ามาหลายวัน...

ทำไมมาเรื่องสุกี้ได้เนี่ย...
    ผมชอบสุกี้แห้ง น้ำจิ้มใส่กระเทียมดองหนักๆมือหน่อย..
    คลุกให้แฉะๆนิดนึง..... อูยยยย หิว

gossa ถูกใจสิ่งนี้
  8. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

สงสัยจาหิวกัน อิอิ คงจะเจอกับสัจธรรมกันแล้วมั่ง อยู่คนเดียวก็ได้ ไม่ตาย

หรอก เดี๋ยวมันก็คงมีมาเอง

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หิวแต่เช้าเลยค่ะ แง้วๆๆๆ ^^

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

หิวไรหรอครับ.. :D

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    หิวผู้ชายดีๆ จริงจัง และจริงใจซักคน ทำไมหาทานยากจังเลยนะคะ :cry::cry::cry:

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

ต๊าย ตาย... ชั้นก็พึ่งโดนผู้ชายหน้าตาดี แต่นิสัยไม่ดีหลอกมาเหมือนกันย๊ะ...

ทุกวันนี้ยังหาเองไม่ได้เหมือนกัน...

เสียใจด้วยนะย๊ะ ถ้ามี เดี๊ยนขอเเอ้มก่อน...ก๊ากกกกกกกกกกกกก !!!

13. gossa

gossa New Member Member

120
    16
    0
    เข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกดีขึ้นเยอะเลยอะครับ...

ปลง...

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 20:52:00 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:51:43 ----------

เข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกดีขึ้นเยอะเลยอะครับ...

ปลง...

ดิ้ล Daytona ถูกใจสิ่งนี้
  14. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ของดีๆๆเลยต้องทานยากๆๆเนี่ยแหละ แล้วมันถึงจะอร่อย:cool::cool::cool:

15. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ซะงั้น พิมไม่ถูกเลย :D:D:D:eek::eek::eek:

16. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    มาบ่อยๆๆก้ได้คราบผม ยินดีคราบ มาพูดคุยปรึกษากัน เพื่อนๆๆกันทั้งนั้น

สบายๆๆๆคราบ

gossa ถูกใจสิ่งนี้
  17. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิอิ เพิ่งกลับมาจากออกไปข้างนอกมา เล่นก๋วยเตี๊ยวไข่ไป 1 ชาม อร่อนอีหลี ใส่ไข่ไป 2 ฟอง จานอนหลับมั้ยวะเนี่ยเรา

18. gossa

120
    16
    0
    คร๊าบบบ...:)

19. gossa

120
    16
    0
    เห้อ... นอนไม่หลับ... -*-

20. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

21. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    สบายดีกันมั้ยคะทุกคน ^^" คิดถึงกันมั้ยเอ่ย...

ช่วงนี้เหนื่อย...เหนื่อยใจยังไงก็ไม่รู้อ่ะ

ตอนนี้ทุกอย่างนิ่งไปซะหมด

เหมือนเวลาที่เหยียบเส้นบางนาเร็วๆ แล้วไม่มีคนตาม..
    เหมือนกับเราเคลื่อนไหวอยู่คนเดียวยังไงอย่างนั้น......

เรื่องหัวใจ...
    ไม่มีใครเข้ามาใหม่
    ไม่ได้ปิดใจ...แต่ก็ไม่มีใครเข้ามา

อาจถึงจุดอิ่มตัวแล้วมั้งคะ

คนที่รัก เค้าก็ไม่รักเรา
    แถมบางคนก็ทำให้เราเสียใจ

คนที่อยากจะรัก เค้าก็ไม่รักเรา
    แถมไม่ฟังเราเลย

ลึกๆ ก็อยากให้มีใครมารักบ้าง
    แต่ก็..........นะ..........สงสัยจะดีเกินจนน่าใจหาย

อยู่คนเดียวไปก่อนแล้วกัน
    เดี๋ยวสักวันก็คงได้เจอใครที่ใช่
    อยู่คนเดียวคงไม่เป็นอะไร
    เดี๋ยวถ้าไม่มีใครก็ค่อยว่ากันอีกที....

22. gossa

120
    16
    0
    วันนี้ผมต้องเสียน้ำตาให้กับเรื่องเดิมๆอีกแล้ว...

นอนก็ไม่หลับ...

อ่านสือก็ไม่รู้เรื่อง...

พรุ่งนี้เช้ามีสอบอีก...

เห้อ...

-*-

23. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

ไม่แน่พรุ่งนี้พอไปทำงาน เจอคนที่พระเจ้าส่งมาให่เราก้ได้นะ อย่าไปคิดมาก

ตอนนี้ไม่มีใคร ก็อยู่คนเดียวไปก่อนก็ได้ อาจจะมีเหงาบ้าง แต่ไม่เปนไรหรอก

พี่ยังอยู่คนเดียวเลย รอนานล่ะ รอจนชินไปแล้วมั้ง

24. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0

อย่าไปคิดมากคราบ รู้นะบอกอ่ะมันง่าย แต่มันทำยาก แต่ยังไงก็ต้องทำ

เพราะถ้าเรายังคิดอยู่ จะทำให้เราเสียสมาธิในสิ่งที่ควรจะสนใจมากกว่า

เราควรรักตัวเองมากกว่า เพราะนี่คืออนาคตของเรา อย่าเอาคนที่เค้าไม่ได้

รักเรา มาตัดสินหรือมีส่วนร่วมในอนาคตเรา:cool::cool::cool:

25. gossa

120
    16
    0
    คร๊าบบบ...

หลังจากนั่งอึนอยู่พักนึง...

ตอนนี้ดีขึ้นแล้วครับ...

ใช่สิ เราต้องทำเพื่ออนาคตของเรา...

ทำเพื่อตัวเราเอง...

งั้นผมขอไปงีบก่อนนะครับ...

ต้องตื่นมาอ่านสืออีกแต่เช้า...

ขอบคุณมากครับ...

:):):)

26. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    ความเหงานี่ช่างทำร้ายและบั่นทอนใจคนเราดีจิงๆครับ.....ท้อ...หมดหวัง...แต่เราก็ต้องอยู่ต่อไป...สักวันเองที่มันจะเป็นวันของเรา....แต่มีเกิดก็ย่อมมีดับ....มีปัญหาให้แก้ไขและเรียนรู้.....นี่ละมั้ง สิ่งที่เรียกว่า คน....(ไปซะแล้วผม......เหงาจัด 555+ สู้ๆกันนะคร้าบ...มีวันทุกข์มันก้อต้องมีวัที่มีความสุขสุข ใครมันจะไปทุกข์ได้ตลอด อยู่ที่ตัวเราทั้งน้านน)

27. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    สงสัยน้องเราปลงซะแล้ว:D:D:D

ใจเยนๆๆอย่าคิดไรมาก ให้เวลาทำหน้าที่ของมัน

28. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ยินดีคราบผม

29. Jesus_RG

Jesus_RG New Member Member

515
    36
    0
    :D:Dคร้าบบบผม.....แหะๆ

30. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    โลกแห่งความจิงมันช่างโหดร้าย ...

หนทางของชีวิตยังอิกไกล แต่ เมื่อไหร่ล่ะที่จะไม่ต้องเดินเส้นทางชีวิตนี้เพียงลำพัง

สู้กันต่อไป ชาวโลก !!! ฮ่าร์ ๆ บ้าบอ อย่าถือสากันนะคับ :D

ก๋วยเตี๋ยวที่ว่านี่ "โกบู้" อ่าป่าววว คับ อิอิ .. :)

ดิ้ล Daytona ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้