น้าๆอยู่แถวไหน เรียนหรือทำงานอะไรกันมั่งครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    หวาดดีคับผมชื่อกล้วยคับเรียน ไทยวิจิตรศิลป คับแต่ตอนนี้ทำงานแล้วคับอยู่ บุญรอด สามเสนคับ
    บ้านอยู่แถว ลาดปลาเค้าคับ มีหน้าแหลมสีขาวกำลังปลุกมันขึ้นมาคับ แอบเห็นพี่ๆน้าๆลุงๆป้าๆขับ
    ผ่านหน้าหลายคันคับ ชอบขับตามไปใกล้ๆแล้วมองคับ ขอบคุงคับ

2. klow

klow New Member Member

117
    0
    0
    หวาดดีคับ

:D
    :Dผวชื่อ กล้วย คับ เรียนไทยวิจิตรศิลป คับบ้านอยู่ ลาดปลาเค้าคับ
    มีหน้าแหลมสีขาว กำลังปลุกมานขึ้นมาคับแอบเห็นลุงๆน้าๆป้าๆพี่ๆหน้าแหลมคัฟผ่านมาหลายคันแล้วคับยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะคับ

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ผม ชื่อ ออย คับ อยู่โคราช อ.เมือง

เรียนอยู่ราชภัฎโคราช บริหารธุรกิจ ปี3 Program FinanAndBanking คับพี่

ขี่หน้าแหลมสีทองแรดอยู่ในโคราชค๊าบ

4. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -----ใกล้กานเรย------

5. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    หนูอยู่เกียกกาย พานแดง จ้า :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้