น่นประเทศไทย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย ตั้มซัง ประเทศไทย, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    น้านุ่น ผู้มีบุญคุณ

ก่อนอื่นผมต้องบอกว่า "ด้วยความเคารพอย่างสูง" น้าผู้มีบุญคุณกับเด็กรุ่นหลัง
    ตอนนี้ถึงจะตัดสินไปแล้ว แต่ว่าการลดหย่อนผ่อนโทษนั้นย่อมมีให้อยู่แล้ว
    อย่าเศร้าเลยคับ
    ซักวัน...น้าต้องออกมายืนอยู่ข้างพวกเราและรถแต่งแน่นอน
    (เอาใจช่วย ถึงแม้ผมจะไม่รู้จักน้า แต่ชื่อเสียงและความดีของน้า ดังทั่วเมืองครับ ตรงนี้แหละที่ผมรู้จักดี)

1. B_B_B

B_B_B New Member Member

20
    0
    0
  2. ช่าย........ครับ

3. มะรู้

มะรู้ Guest

0
    0
    0
    เอาไว้คลายเซ็งนะคับ

เอาเกมส์มาฝากครับ แนวแดร็ก
    http://game.unseencar.com/view.php?id=109
    ไม่ต้องพิมพ์ที่อยู่ ก็อปชื่อนี้ไปเลยคับ

4. nutspeed

nutspeed New Member Member

45
    0
    0
    ขวัญใจวัยรุ่น นุ่นประเทศไทย

5. click123456

click123456 New Member Member

38
    1
    0
  6. >>>

>>> Guest

0
    0
    0
    SERCH จากgoogle แล้วอยากรู้อะไรก้อจะรู้เอง เพราะบางเรื่องมันผ่านไปแล้ว จะเอาขิ้นมาเป็นประเด็นอีกทำไม เวปนี้นำเสนอเรื่องมอไซค์ เรื่องอื่นถึงแม้จะเกี่ยวโยงก็อย่าเอามาโพสต์กันเลยนะครับ

7. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    น้า นุ่น ประเทศไทย สุดยอดครับ

Setup By เทพ-ศักดิ์ ประเทศไทย

8. ikuy

ikuy New Member Member

1
    0
    0
  9. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ไอ้บอยมึงดังแล้วนี่หว่า บอยเป็นเพื่อนผมสมัยเรียนมัธยมสมัยขับรถใหม่ๆขับแดซแม่งยกล้อตลอดพอจบกันไปผมเห็นมันเป็นตัวขี่ให้ร้านไหนแถวห้วยขวางไม่แน่ใจเมื่อก่อนผมอยู่เดชดินแดง เร็วนี้ผมยังไปหาบอยที่บ้านอยู่เลยnuvoเพียบ ไปดูหนังยังเจอมันอีกตอนนั้นบอยขับcefiroนี่แต่เดี๋ยวนี้ขับรถซะ

10. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เออเหมือนบอยอยู่ร้านช้างที่ห้วยขวางใช่ป่ะเพื่อน สมัยที่กูขับ JR น่ะ

11. jeffswat

jeffswat New Member Member

3
    0
    0
    ขัวญใจวัยรุ่น นุ่นประเทศไทย

คิดถึงมากครับ

12. ไม่มีตังรถก้อไม่แรง

13. เคยไปนั้งเล่นร้านน้าต้นเพื่อนน้านุ่น น้าแกเอาชามเม็ดเน่า เน่า มาไห้ไส้ รถเราเดิมเดิมวิ่ง140 งงไปเลย ดูดรถไอ้เด่นติดเลยรถไอ้เด่นลูกโซนิก

14. พี่ตั้มจำผมได้ปาวผมเคยทำร้านพี่ตอนนี่ไม่ได้ทำแล้วทำที่อื่น เพราะตังไม่ถึง

15. noung1

noung1 New Member Member

10
    0
    0
    ขอถามหน่อยนะครับ ที่ว่าช้างต้นเนี่ย ใช้ช่างต้นที่อยู่ปากน้ำหรือเปล่าว ชื่อจริงแก่ชื่อ สมบูรณ์ อะครับ

16. zolOzolO

zolOzolO New Member Member

25
    4
    0
  17. - -

อัฟฟฟไป.....อย่าอัฟเคนะ5555

18. เอามาฝาก

คันที่เคยแรงที่สุดในประเทศไทย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2008
  19. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    คันนี้วิรัตน์ ใช่ปะคับ:cool::cool::cool:

คุณชายก้อง ถูกใจสิ่งนี้
  20. ใช่ครับ

แต่ตอนหลังอยู่กับน้านุ่น

21. B_B_B

20
    0
    0
    โครตแรงเลยตั้ม

22. dfdf

dfdf Guest

0
    0
    0
    ท่อ เฮียเปี๊ยก ใช่ป่ะ

23. Adrenaline

Adrenaline New Member Member

73
    4
    0
    สุดครับ ... มะก่อนเห็นวิ่งบ่อย ๆๆๆๆๆ

แต่มีอีกคันนึงใช่ป่ะคับ ที่เป้นโครง ZX โครงดำ แผงคอโนวา คาร์บูฝาดำ ท่อตาเปี๊ยก

สุดติ่งเลยคันนั้น ผมไปแอบลูบมาหลายทีเเระ อิอิ

ถ้ามีรูปขอหน่อยนะครับคันนั้น
    :D

สมัยก่อนนู้นนน คุณบอยที่ขับแดชเบอร์ 6 ให้วิรัตน์ใช่ป่ะคับ :D :D

24. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    แล้วตอนนี้รถยังอยู่ปะคับ
    ผมสนใจ
    ผมเคยเห็นแต่โครงส้ม ตั้มคงมั้นขี่
    โครงเขียว จุกบางมดขี่
    เห็นในรูปคับ

25. อยู่ครับ

อยู่ครับ แต่เก็บให้เป็นตำนานดีแล้ว จริงไหมบอย

26. B_B_B

20
    0
    0
    แรงจิงโดดนอนใส่เกีย 6 มองไม่เห็นทางเลยรถกิโลนะทั้ง 125 150 เค้ารียกว่า6 มหัสจรรย์

27. -*-

28. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    สุดยอด !

- -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้