สรุปค่าใช้จ่ายครับผม

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย new@nymph, 21 กรกฎาคม 2007

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เพราะยังไม่เก็บครับ...............เห็นว่ารายจ่ายเยอะมากตอนนี้...............เลยไว้จำเป็นจริงๆค่อยเก็บดีกว่าจ้า

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    อืม....อิอิ..

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ

4. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ตามนั้น,,,,

5. new@nymph

12,042
    38
    0
    รอพนักงานบัญชีประจำคลับก่อน อิอิ ค่อยเก็บ

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม....ได้...

7. new@nymph

12,042
    38
    0
    ได้เป็นแน่ครับ อิอิ

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อะจ๊าก......อิอิ.

9. new@nymph

12,042
    38
    0
    -----------------------------------

ผมขอเงินคืนก่อนนะครับ ...........เพื่อง่ายสำหรับเหรัญญิกใหม่ต่อการจัดเก็บเงิน.........
    และนำเงิน ของ ท่าน nom ไปรวมกับเงินยอดแรกนะครับ

10. new@nymph

12,042
    38
    0
    สรุปมีเท่านี้ครับ ครับ

http://WWW.BLUEBIRD-CLUB.COMรายชื่อที่ชำระเงินแล้ว
    พี่โต้ง
    พี่หนุ่ม
    พี่น้อย
    พี่ต่อ
    พี่โป้ง
    พี่อ๊อต
    พี่เทวา
    พี่นุ
    พี่โจ้
    พี่แป๊ะ
    พี่เต้ย
    พี่นิว
    พี่กล้วย
    พี่นก
    พี่เอ
    พี่โอ๊ต
    พี่บุ้ง
    พี่หลง
    พี่แจ๊ค
    พี่กล้า
    พี่นัฐ
    พี่โย
    พี่โบ๊ต
    พี่มด
    พี่ทศ
    พี่แจ๊คปัตตานี
    พี่nom
    ท่านละ 300
    27 ท่าน รวม 8100 บาท

รายจ่าย..ค่าเช่าพื้นที่ เวปไซด์ 1 ปี 2222 บาท
    ค่าสติกเกอร์สำหรับสมาชิก 1500 บาท
    ค่าน้ำมัน และ ค่าที่จอดรถขณะดำเนินการ 280 บาท
    ค่าถ้วยรางวัลงานพีระ 500 บาท
    ค่าป้ายผ้า bb club 600 บาท
    คงเหลือ 2998บาท

พร้อมส่งมอบให้กับเหรัญญิกใหม่หลังจากการแต่งตั้งนะครับ.............::cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้