สวัสดีค่าสมาชิกใหม่จ้า

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย nus2236, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    จิงหรอเจ๊มล กระทู้ยังอยู่ป่าวอ่า

ขอลิ้งดูมั่งจิ

2. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    คนข้างบนน่ากัวจัง อิอิ ล้อเล่นนะ

จขกท. ก็มารับผิดด้วยนะครับ ไม่มีใครว่าอะไรหรอกคับถ้าทำผิดแล้วยอมรับผิด

ที่ทุกๆคนพูดไปก็เพราะ ไม่มีคนออกมารับผิดชอบกับเรื่องนี้

อีกอย่างเราคุยกันได้นี่คับ ไม่เห็นน่าจำเป็นต้องทำแบบนี้เลยคับ

ถ้าเราคิดว่าตัวเราดีจริง เราจะไม่ได้อยู่บนโลกนี้คนเดียวหรอกคับ

จะมีคนใช้ชีวิตอยู่ร่วมโลกกับคุณเยอะ จำไว้นะคับว่าไม่มีคำว่าสายไปสำหรับ

คำว่าขอโทดนะคับ ลองเก็บไปคิดดีดีนะจ้ะ

3. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    มาดูอีกรอบ..คุณเธอก็ยังไม่มา..เฮ้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้