สวัสดีค่าสมาชิกใหม่จ้า

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย nus2236, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ในที่สุด ก้จำเรื่องราวทั้งหมดได้แระ 555+

สร้างกระแสรึป่าวจ๊ะเนี่ย โนตม

2. ขอผ่านมาดูนะครับ:D

3. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    555+ นี่มันไรกันนี่ สร้างภาพรึเปล่า เพื่อไรเหรอ เหอๆ

4. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    งืมๆ.......

5. MiNiGaL~♥

MiNiGaL~♥ New Member VIP

217
    9
    0
    ทำเพื่อไรมิทราบอ่า............คิดได้แค่นี้รึถ้าจะทำเพื่อเรียกร้องความสนใจ

6. mitsu4g93

mitsu4g93 New Member Lady Member

22
    1
    0
    น่านจิ ทำเพื่ออาไร

7. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    เอ๊ะ....หรือว่าshe จามีปมด้อยอ่า.....อิอิ..คงจาอยากดัง..

8. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    อืมมมมม นั่นสินะ

9. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    พอเถอะนะ อายบ้าง

nomu ถูกใจสิ่งนี้
  10. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    ง๊าน ดิฉัน ขอบอกว่า เป็น อินู๋กิ๊ก 100 % ของแท้เเน่นอน ไม่โกหก + สตอเบอร์รี่เเน่นอนเจ้าค่ะ

หึหึ . . .

เอ ไปงัดเอารูปมาจากไหนหว่า จะบอกเรยว่าใช่รูปนั้นจริงๆ ด้วย

เค้าเป็นใครหน๋อ เค้ามาจากไหน

11. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
    100% กันเป็นแถว อิอิ

12. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ทามไปได้เนอะ คนเรา ความจิงใจถ้าอยากได้ ต้องเริ่มที่ตัวเอง เหอๆๆๆ

13. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0

ต๊ายยยย บังเอิ๊ญญ เจอลิ้งค์นี้ค่ะ เพื่อเป็นหลักฐานของคุณ a`Mad Dog อีกที ฮี่ๆๆ :D
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=2123

เลื่อนอ่านกันดูเองนะคะ

ขออยู่ห่างๆ อย่างห่วงๆ

14. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ว่าไป..อ๊ะ ถ่ายรูปไว้เล่นๆดีกว่า ว่าในลิ้งค์ของแท้ 100% เผื่อคนขี้เกียดกดลิ้งค์ค่ะ

15. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    โ อ้ ว ว ว ว ว ว ว . .. .

S h e . . แ น่ ม า ก *

++++++++++++++++++++++++++++

เห็นบ่อยแล้วล่ะ รูปคนนี้ อะ เคยบอกพี่ๆ บางคนในเลดี้ไปแล้ว ว่าเคยเจอรูปคนนี้แบบว่า อะหือๆ
    ฮือฮา แต่ก็ เรื่องของเค้าอะเนอะ ไม่สนหรอก

แ ต่ .. . อย่ามาทำให้ คนส่วนใหญ่ เค้าเสียหาย .. .

16. ยังงี้มันหลอกลวงกันนะเนี่ยยยย!!!~

17. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    5 5 5 จัดไปค่ะ คุณน้อง

Lady ไม่ใช่ขี้ ๆ ตามจิก ไม่เลิกเลยค่ะ หลักฐานคาตา โอ้วมายก๊อด She . . . ทำได้

18. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    เริ่ดค่า

19. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    เยสสสสสส มันส์จิงๆพะเจ้าค่ะ 55555

โกหกตัวเองโกหกได้นะ
    แต่โกหกคนอื่นโกหกไม่ได้นะเทอ

ถึง ใคร จาไม่เด่นไม่ดัง เรา ก้อ ติดตาม ทุกคน
    คนนี้เปนไง คนโน้นเปนไง คนนั้นทำอะไรคนนี้ทำไร
    เรา สืบหมดอะ
    เพื่อเปนหลักฐาน อิอิอิอิอิ

ถ้าจะบอกว่าเราเจือกก้อยอมเพราะ ในเวบนี้ มันเปิดเผยง่ายจะตาย
    ใครโกหก ใครหลอกลวง ก้อเหนกันอยู่ ไอพีก้อตามง่าย

สาวๆ เลดี้ ไม่ได้โง่ ควาย ปญอ. นะย่ะ

สาวเลดี้ มีแต่มิตรภาพ ความจริงจัย ให้เพื่อนๆเสมอ

20. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    ใครมีปัญหาไรแฟนหายรึว่าไรหาย โปดแจ้งสาวๆ
    เลดี้ ได้เลยคาบ

21. ฟังๆแล้วเหมือนกรณีใน Camfrog เลยฮะ คือผมเป็นโอเนอร์อยู่บางห้อง (เจ้าของห้อง)

ไม่ใช่ห้องโชว์อะไรหรอกนะครับ ก้อห้องพูดคุย ดูหนังฟังเพลง ปกติ ในห้องนี้ ก้อเปิดกล้องคุยกัน

แบบเปิดเผยทุกคน บางคนก้อเปิดรูป แต่จะมีน้องคนนึง เค้าไม่มีกล้อง แต่เปิดรูปแทน สวยมากเลย

แบบว่า ถ้าใครเห็นแล้วต้องชอบแน่นอน มีคนในห้องชอบหัวปักหัวปำ หลายคนเลย

แล้วเทอก้อเล่นด้วยกะทุกคน ให้เบอร์กับทุกคน วันๆนึงคงหูไม่ห่างจากโทรสัพ แล้วเรื่องก้อเกิดขึ้น

เรามารู้จากน้องๆในห้องที่เราดูแลว่า ได้โอนเงินไปให้น้องคนนี้ เพราะเค้าบอกว่า ยืมจ่ายค่าห้อง

หลายคนด้วยกัน ที่โดนน้องคนนี้เค้าหลอกแบบนี้ รวมๆแล้วจำนวนเงินเท่าไรไม่รู้เน๊อะ

แต่อั้มก้อเอะใจแล้วหล่ะ คือห้องผมมิตติ้ง เดือนละ 2 ครั้ง เอาหลายๆห้องมามิตรวมๆกัน

คนก้อ 20 คนขึ้นทุกที แต่น้องคนนี้ไม่เคยมา อ้างไปต่างจังหวัดบ้างล่ะ ไม่สบายบ้างล่ะ เราก้องง

เริ่มมีคนไม่เชื่อแล้วว่าเทอเป็นคนในรูปจิงๆ จนมาวันนึง พวกเราทุกคนลงมติกันว่า ถ้าเป็นรูปเทอจิงๆ

ไม่ต้องมีอะไรมายืนยันมากมาย ขอแค่ หลับตาข้างนึง แล้วชู 3 นิ้ว เท่านั้นพอ เท่านั้นแหละครับ

ตั้งแต่วันนั้น น้องคนนั้น เค้าไม่เข้ามาในห้องอีกเลย เค้าหายไปแบบนั้น พวกเราก้อรู้แล้วหล่ะ ว่าตอแหล!!

ปล. คนเล่นแคมฟร๊อกไม่เลวเสมอไปน๊ะ คนดีๆก้อมี Camfrog ไม่ได้มีแต่ห้องโชว์หวิวน๊ะฮะ ห้องดีๆก้อมี

เช่นห้อง เปิดเพลง ห้องดูหนัง ห้องพูดคุย ห้องชิวๆ อีกเยอะแยะเลยฮะ อย่าเหมาอั้มรวมกะคนเลวๆน๊ะ

22. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    ชิว.....ชิว...

23. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    หึ หึ

24. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0
    คุก.....คุก....

25. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    สวัสดีนะ สำหรับนู๋นุ่น/โม ที่เข้ามาดูกระทู้ แต่ไม่ได้โพสตอบ เรารู้ว่าคุณเข้ามาอ่าน แต่อาจเพราะว่า มันเป็นเรื่องไปแล้ว จึงไม่กล้าเข้ามาตอบ
    คนดีชอบแก้ไข คนจังไรชอบแก้ตัวนะคะ

26. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    ทำไปด้ายยยย....เล่นซะเนียนเลยอ่ะ...เจอกันยิ้มให้..แต่อ่ะนะ..คนเรารู้หน้าไม่รู้ใจ....

จิงๆแล้วมันอาจจะมีไรอีกก็ได้นะ...แบบว่าตัวจิงคือใคร?!!!!!!เอ๊ะ..!!!...หรือว่าอาจจะหลุดมาอีกบางไอดีก็ได้...!!!!!!!!!!!!!!!

อันนี้ไม่ได้พูดให้คิดนะคะ.แต่อยากจะตักเตือนคนดีๆหลายๆคน..และก็อยากจะขอเตือนคุณด้วยว่าหากมี

ความคิดที่จะทำไรไปมากกว่านี้...เรื่องคงจะเยอะกว่านี้แน่ถ้าคุณคิดว่า..อยากจะมีเพื่อน..มีความจิงใจ..ก็

ควรทำตัวเองดีๆซะ..อย่าคิดว่าเค้าจะไม่สามรถรู้ว่าคุณคือใคร..ตัวอย่างก็มีให้เห็นอยู่มากมาย...

หยุดดีกว่า...อย่าให้บอกเลย...ว่าคุณคือใคร....

ปล.....กระทู้นี้อาจจะกระทบกระเทือนใครบางคน..หรืออาจจะใช้คำพูด..แรงเกินไป..แต่ยังไงคนดีก็คือคนดี

ค่ะ..ชาวเลดี้ทุกคนมีแต่มิตรภาพและความจิงใจให้กันค่ะ...

27. soda_zaa

254
    1
    0
    ......

โดนมากมายอ่ะจาว

28. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ผ่านมา

29. miw_gen

miw_gen New Member Lady Member

370
    9
    0
    อ่ะนะ กว่าจะอ่านจบ..เหนื่อยเลย....ถ้าช่วยกันแบบนี้ สังคมต้องดีขึ้นแน่นอน
    ซึ้งๆๆ

30. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ไอ้กระผมก็แอบปลื้มอยู่ แฮะๆ ไม่น่าเล้ยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้