** Vibha มาทักทายครับ **

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย nitarn, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48
    เปงรายกาน....... มีไรเศร้าๆกันเหรอ

2. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    นิดหน่อย

3. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    นั่นจิมีรายกานหรอ...อิอิ....หวัดดีค่าทุกคน

4. ไม่มีอะไรนิค๊าบ มีความสุขจะตายไป

ว่าแต่เราไม่ได้ไปดริ้งกันเลยนะเนี้ย พร้อมกันเมื่อไหร่อ่ะ

5. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    ก็เมิงม่ายจัดมาซักทีเล่า อ้ายไปร์ท

6. nitarn

nitarn Well-Known Member Member

2,398
    41
    48

พี่ว่ารูปจ๊อบ รูปนี้ หลอนๆนะ..
    เอ๊ะ.. หรือใช้คำว่าเคลิ้มๆ จะเหมาะกว่า

เอ๊ะ หรือยังไง

7. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0
    คิดไปเองป่าวพี่ต้น น้องเค้าออกจะน่ารัก

ว่าแต่เมื่อไหร่ รุ่นหย่ายทั้งหลาย

~AmmyZaa~ ถูกใจสิ่งนี้
  8. ^^it's me^^

^^it's me^^ New Member Privilege

856
    3
    0
    แอบดูห่างๆ

นู๋แดง~รองเท้าเหลือง ถูกใจสิ่งนี้
  9. nitarn

2,398
    41
    48
    โอ้ยยยย... เขามี Urgent Case โจ้กันไปหลายรอบแล้วต้อม
    ต้อมแหละ เงียบๆ ไปหรือเปล่า พี่ก็เลยไม่ค่อยได้โทรหา เห็นยุ่งๆ เรื่องงาน
    ถ้าจะกินด้วยกัน ก็แจ้งความจำนงค์ไว้ได้.

เผื่อจังหวะสะดวกๆ เด๋วพี่โทรตามก็ได้..
    หรือว่าไง ?

10. nitarn

2,398
    41
    48
    ว่าแต่.. มานัดอะไร Board คนอื่นเขาวะเนี่ยยยยยย เหอๆ...

ขออภัย ที่มาแอบใช้พื้นที่สาวๆ ด้วยนะครับ

นู๋แดง~รองเท้าเหลือง ถูกใจสิ่งนี้
  11. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ไม่เป็นไรคะ ตามสบายนะคะพี่ต้น คิดซะว่าเป็นบอร์ดวิภาไปเลยละกัน :D :D :D

12. Real_1111

Real_1111 New Member Member

161
    6
    0
    เค้าว่าพวกเราหรือปล่าอ่ะนั่น

13. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    แว๊บบบบ ๆๆ มาดู .. .หนุ่ม ๆ หุหุ

++

14. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    มาดูค่าาาาาาา

15. มะเหมี่ยว

มะเหมี่ยว New Member Member

11
    1
    0
    หวาดดีด้วยคนน้าาาาา อิอิ

16. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    ไม่ได้ว่าซักหน่อยนะ.....เชิญตะหากล่ะ :D

17. Real_1111

161
    6
    0
    มายามเย็น

18. หวัดดีค๊าบสาวๆทุกท่าน และนู๋ๆทุกคน

เป็นไงกันบ้างค๊าบ ช่วงนี้ไม่ได้เจอนู๋จ๊อบ นู๋จอยเลย แต่นู๋แอมเพิ่งเจอกัน อิอิ

เพิ่งผ่านวันแม่มา นู๋ๆให้อะไรคุณแม่กันบ้างคาบเนี้ย เป็นเด็กดีของแม่หรือป่าว

ปล.ถึงทุกคนที่เข้ามาอ่านและอยาก........กับพวกเรา คิดว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้

ผมจะนัดนู๋ๆ สาวๆ และเพื่อนๆเพ่ๆที่อยาก.......ดื่ม กับพวกเรา ไปหนุกนหานกัน

..................ดีไหมคร๊าบ ทุกท่าน แล้วเจอกันนะ

19. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    จ๊อบเปลี่ยนและค่ะ.....อิอิ

20. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    น่ารักขึ้นมากๆเยยอ่า ว่างๆก็เข้าไปบอร์ด พี่บ่อยๆน๊ะครับ

21. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    จัดไปดิ๊.......................

อิอิอิ.............

~AmmyZaa~ ถูกใจสิ่งนี้
  22. Real_1111

161
    6
    0
    น้องจ็อบเค้าสวยทุกรูปแหละพี่ อิๆๆๆๆ:D :D :D :D

23. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    เหอะๆๆๆๆสวยไปหมดค่ะเหลือแต่ความขี้เหร่ให้เชยชมนะ555+

24. ถูกต้องแล้วจ้า.........................แบบนี้ซิน้องร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

25. devil_TENGU

5,029
    27
    0
    หวัดดีอีกรอบเพื่อทำความรู้จักสาวๆ

26. เมิงนี้นะ อ้ายกานนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

27. ^^it's me^^

^^it's me^^ New Member Privilege

856
    3
    0

จัดไปดิ๊

28. แน่นอนอยู่แล้วจร้า................แล้วเจอกันนะ จุ๊บ จุ๊บ

29. Real_1111

161
    6
    0
    อ่ะพี่ชายจัดปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

30. ดื่มด่ำ

947
    14
    0
    เฮ้อออออเมาแล้วแต่มาดูค่ะ555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้