พี่น้องฝั่งธนคร้าบ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย one001, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ใครหว่านักเลงคีบอร์ด:D:D

2. อ้น

อ้น New Member Member

29
    0
    0
    ผมว่าคุณหยุดพิมในนี้เถอะ (รำจนเจ็บหัวเข่าและ) มีอะไรไม่พอใจนัดเจอในคลับก้อได้ มานั้งพิมทำตัวเปงคนชอบ เล่น Chat ไปได้....:Dและอีกอย่างกะทุ้ นี้ส่งเสริมการค้ามิใช่...กะทู้ระบายอารม...OK:D

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    น้องๆครับความปองดอง สามัคคี ชาวมินิทรัก หายไปไนครับ เรื่องส่วนตัวเคลียร์กันนอกเว็ป นะครับ อันนี้เป็นเว็ปบอรด์ไว้พูดคุย แลกเปลี่นยความคิดเห็น ชมรมเราก่อตั้งมานานแล้วนะครับ สมาชิกยิ่งเยาะเราต้อง รักและสามัคคีกันนะครับ ขอให้จบด้วยดีนะครับ

4. jory

jory New Member Member

197
    2
    0
    [COLOR="Magenta"]พี่ทำงานสวย UP ให้คับ[/COLOR]พี่คับถามราคาค่าซ่อมอินเตอร์หน่อยคับ ผมจะเปลี่ยนหัวอินเตอร์ของผมเป็นอินเตอร์ของROCKKY สูงประมาณ13 หลอด หนาประมาณ2นิ้ว ยาวประมาณ 1 เมตร ข้างเดียวคิดเท่าไหร่คับ ถูกๆๆหน่อยนะคับพี่........

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2007
  5. one001

one001 New Member Member

121
    1
    0
    ยังงงๆอยู่อ่าครับ ว่าตอนนี้อินเตอร์มันเปงแบบไหน ส่วนเรื่องราคาโทรมาคุยกันเลยดีกว่าครับ ไม่ก้อไปเจอที่คลับก็ได้ครับ :D:D

6. jory

197
    2
    0
    ขอบคุณคับพี่แล้วผมจะโทรไปคับ

7. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    อยากทราบราคาทำท่อ อ่ะครับ เครื่อง d4d 2.5 กั้นห้อง ท่อเลส2.5 นิ้ว ยิงลงหน้าเพลา ที่ร้านราคาเท่าไรอยากรู้

8. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    ไม่มีไรกันหรอก เพื่อนๆกันทั้งนั้นเข้าใจผิดกันนิดหน่อย เดี๋ยวก้อมากินเหล้ากันเฮฮากันไปคร้าบ มินิทรัคคลับเรารักกัน

9. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    ต่อหายไปไหนว่ะไปที่ไรไม่เจอคุณฃะที....ว่างๆโทรหาเบลล์ด้วยนะ...0859405139

10. Ball Isuzu

Ball Isuzu New Member Member

32
    1
    0
    เก่งๆกันทั้งนั้นนะครับ ผมว่าเรามาจบความเก่งกล้าด้วยการปรองดองกันเถอะครับจะทะเลาะกันทำไมใครเริ่มก็จบเถอะ

11. tar D-Max 3.0

tar D-Max 3.0 New Member Member

72
    0
    0
    up ๆๆ

12. อ้น

29
    0
    0
    UP.....!!!!!

13. boyaction

boyaction New Member Member

48
    0
    0
  14. takumi_86

takumi_86 New Member Member

128
    0
    0

ผมว่า โตๆกันแล้ว ต่างคนต่างถอยคนละก้าว แล้วต่างคนต่างไปลบออกดีกว่า

จบข่าวนะ

15. jory

197
    2
    0
  16. tar D-Max 3.0

72
    0
    0
    up up

17. one001

121
    1
    0
    ขอโทษทีครับ พอดีช่วงนี้ไม่ค่อยอยู่บ้านอ่ะ ท่อ
    ที่ว่านี่เดินจากไหนไปไหนอ่าครับ จากโข่งหลังรึว่าจากหน้าแปลนล่าง แล้วกั้นห้องนี่คือว่าให้ทางเรากั้นให้หรอครับ รึของเดิมกั้นมาอยู่แล้ว คือถ้าเต็มลำนะครับท่ออยู่ที่6500ราคาเดียวมาว่ากันอีกทีนะครับ เพราะมันยังมีรายละเอียดปลีกย่อยอีก ว่าจะให้ทางเราใช้อะไรเชื่อมประมาณนั้นครับ ระหว่างตู้อ๊อคกับอาร์กอน แล้วก้อพวกสีอะไรประมาณนี้อ่ะครับ(สีของรอยเชื่อมนะไม่ใช่สีท่อ-*-)ยังไงก้อโทรมาคุยดีกว่าครับ

18. one001

121
    1
    0
    ผ่านก้อแวะเข้ามาคุยได้เลยนะครับ

19. tar D-Max 3.0

72
    0
    0
    คับขอบคุณครับ

20. สวัสดีคร๊าบ พี่ DEFIANCE BEWARE 2JZ-GTE ม่ายรู้จักชื่อน่ะคร๊าบ ขอโทษด้วยคร๊าบ คือว่าจะสอบถามพี่หน่อยคร๊าบ คือ Vigo3.0 inter เอาไปทำเสียงแซคได้หรือเปล่าคร๊าบ มีวิธีทำม่ายคร๊าบ ขอบคุงพี่ล่วงหน้าคร๊าบ บ๊าบบ่าย

21. one001

121
    1
    0
    ถ้าอยากจะแซดดด ก้อทำได้ครับแต่ว่ามันจะไม่ดังเหมือนพวกรถทำกล่องนะครับ มันจะแซดไม่ค่อยโหดเท่าไหร่ ถ้าจะทำก้อลองเอารถเข้ามาดูก่อนก็ได้ครับ ไม่ก็ลองโทรมาคุยกันเรื่องรายละเอียดจะดีกว่าครับ

22. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    มาหวัดดีปีใหม่เด้อเสี่ยหนี่งปีใหม่นี้ขอให้มีลูกค้าเข้าร้านเยอะ ๆ มีเงินทองใช้ไม่หมดเด้อ

23. ขอบคุงคร๊าบพี่หนึ่ง แล้วมันอยู่ในราคาประมาณเท่าไรอ่ะคร๊าบ มีแผนที่ร้านเปล่าคร๊าบ

24. อ้น

29
    0
    0
    ไอ้หนึ่งกรูอยากแซดดดดดดดด.....!!!!

25. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    อย่าแซดมากแด๋วเป็นศพ อิอิ.....................555555555555555555555555555

26. jory

197
    2
    0
    หวัดดีปีใหม่ทุกๆคนเลยขอให้รถแรงๆทุกคนนะคับ............................................tor

27. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    หวัดี ปีไหม่ ครับ 1 ........

28. megaohm

megaohm New Member Member

362
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับคุณหนึ่ง ขอให้อู่ลูกค้าเยอะๆครับ

29. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    ขอให้รวยๆนะคับ เด๋วจะเป็นกระบอกเสียงให้อีกทางล่ะกัน uppppp

30. sport rider JZ

sport rider JZ New Member Member

61
    0
    0
    หนึ่งตอนนี้มีหนังอะไรดูบาง.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้