มาบอกเล่าเหตุการณ์ประทับใจในคลับที่เกิดกับคุณกันเถอะ !!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้าความหมายเป็นแบบน่ะ ผมเข้าใจความรู้สึกดีครับ เพราะว่า.......ผมก็เกียร์เหมือนกัน! อิอิ

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    งั้นก้อฝากเนื้อฝากตัวกับนายกสมาคมเกียร์ซะสิ นายกอล์ฟ เขาใจดีออก :D

3. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ประทับใจการต้อนรับของพี่ๆรุ่นแรกๆดูจากรูปที่ปั้ม ปตท วิภา อ่ะ แล้วก็ตอนที่ปั้มเรียบด่วนที่โดนจับ แล้วหนีไปแถวสวนสาธารณะ
    ครั้งแรกที่ร้านหมูทะบีกิน และอีกหลายๆครั้ง ประทับใจจิงๆครับ

4. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ประทับใจทุกกิจกรรม

ตั้งแต่เข้ามาในคลับนี้ ประทับใจทุกกิจกรรมเลยนะครับเนี่ย แต่ถ้าจะดีกว่านี้เนี่ย น่าจะมีจำนวนสมากชิมาเยอะกว่าที่เป็นอยู่เนี่ยจะดีมากๆ เลยครับ :D:cool:

5. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ประทับใจคอเหล้าที่เมาแล้วไม่ทิ้งกลับบ้านก่อนทุกท่าน ออกพรรษาเจอกันชุดใหญ่นะจ๊ะเด็กๆ

6. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    จิงๆคนเราก็อยากมีเพื่อนใหม่เยอะๆแหละ แต่
    ไม่รู้จะเริ่มคุยยังไง เราก็เลยใช้รถที่เรารัก เป้นสื่อกลางในการสนทนา
    และได้เพื่อนใหม่ๆไปด้วยไงคับ

ภูมิใจนะ ที่มีเพื่อนๆพี่ๆน้องๆ สามัคคีกัน เข้าใจกัน
    ใช้รึไม่ได้ใช่รถตามconcept แต่ก็ไม่กีดกัน เยี่ยมเลยครับ...

7. audy!

1,075
    2
    0
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ อิอิ:D:D

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
  9. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek: :rolleyes:

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :D:D:D:D

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ใครก็ไม่รู้ตั้งให้ผมครับ มันไม่จริ๊งง.ง.ง.งง.ง.ง.ง ไม่จริง ... :D:D:D

12. audy!

1,075
    2
    0
    รับทราบครับผม ท่านนายกสมาคม อิอิ:D:D ล่อเล่นนะ

13. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อิอิอิ

14. jaooh

jaooh New Member Member

233
    1
    0
    เอ้ย ก๊อฟ

คำว่า เกียมัว มันเป็นคำผวนหรอ แล้วมันผวนว่าไงอ่ะ ก๊อฟ

15. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    นายกอล์ฟ พี่โอ๋เขาถาม เอ็งตอบสิ มันผวนว่าอ่ะราย :D

16. blueaaa

389
    0
    0
    ตอบโดยด่วน.อิอิอิ

17. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ยางไง ผู้ใหญ่ถาม ยางไม่ตอบ :D

18. blueaaa

389
    0
    0
    ยังเงียบ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    นั่น ... พี่โอ๋ก็ถามอะไรอย่างงั้น มันก็ผวนว่า ... "กลัวที่ไหน" ไง 55+

20. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ใช่ป่าว........ไหนลองถามพี่ก้อยสิว่ากลัวป่าวววววว

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    บอกแล้วว่า ...กลัวที่ไหน 55+ :D:D:D

22. audy!

1,075
    2
    0
    สรุปแล้วกลัวที่ไหนบ้างอ่ะครับ อิอิ:D:D

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จา 4 ขวบแว้วสิน่ะ RT Club ยังไงคลับนี้ก้อยังคงอยู่ต่อไปไม่ว่าสมาชิกทุกคนยังขับ RT อยู่รึไม่
    ก้อขอขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนทำให้ RT Club ก้าวมาจนทุกวันนี้ โตขึ้นอีกปีแว้วน่ะ RT Club เอ๋ย

24. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    ประทับใจพี่ๆ ทุกคนมากครับ
    ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ครับ

25. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ประทับใจที่พี่ๆๆ ให้ความต้อนรับเป็นอย่างดีมากๆๆครับ ถึงผมอยู่ต่างจังหวัดไม่เคยเห็นหน้า ก็ยังตอนรับดีขนาดนี้ ถามเรื่องรถ เรื่องปัญหาต่างๆ พี่ๆบอกหมดคับไม่เก็บเป็นความลับเลยประทัยใจมากๆครั้บ

26. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สู้ๆๆครับพี่ๆๆ RT ครับ

27. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    รู้สึกยินดีที่ได้รู้จักคลับนี้และพี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกคนนะค่ะ ถึงแม้จะยังไม่เคยเจอกันแต่เวลา(แอบ)เข้ามาอ่านกระทู้ทั้งหลายก็รู้สึกสนุกสนานไปด้วย

ที่สำคัญปุ๊กก็ยังไม่มีรถขับซะด้วยสิ...>_<...แต่ก็ยังดันทุรังเข้ามาในคลับหวังว่าทุกคนคงไม่ว่ากันนะคะที่เข้ามาก็เพราะ...(จะแอบตามมาดูพฤติกรรมใครบางคน) อิอิ ล้อเล่นค่ะ ก็พอดีคุณแฟนเค้าใช้รถ rt อยู่เลยขอแจมด้วย

ยินดีที่ได้รู้จักอีกครั้งหวังว่าคงจะได้พบกันเร็วๆนี้นะค่ะ @^_^@

28. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ทำไมข้อความมันซ้ำซ้อนกันหว่า >_<

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผมก็ประทับใจทุกคนครับ ที่อยู่ร่วมกันมานาน จะโตขึ้นอีกปีแล้วสินะ เย้ ๆๆๆ - 0_0 -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้