ปรึกษา ประกันรถยนต์ที่เบี้ยไม่แพง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย Jongko, 6 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jongko

Jongko New Member Member

14
    0
    0
    อยากปรึกษาเรื่องประกันรถที่เบี้ยราคาไม่แพงหน่อยครับ แฟนใช้รถฮอนด้าอยู่
    อยากได้ประกันรถยนต์ที่เบี้ยไม่แพงแต่บริการดี ไม่ต้องแบรนด์ดังๆก็ได้ครับ
    ไม่ซีเรียสเรื่องแบรนด์ มีเจ้าไหนที่คุ้มครองดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ แชร์กันมาได้นะครับ

:)

2. R1140

R1140 New Member Member

15
    0
    0
    ของสมโพธิ์ ประกันภัยมีนะครับ เพราะเพื่อนใช้อยู่เป็นรถฮอนด้า แล้วใช้ประกันสมโพธิ์ประกันชั้น 1 ตอนส่งซ่อมกับทางฮอนด้าก็มีรถมาให้ใช้นะครับ จะได้เป็นคูปองเพื่อนำไปรับรถสำรองมาใช้ระหว่างส่งซ่อม 3 วันครับ

3. Noomm

Noomm New Member Member

2
    0
    0
    บริการดีๆ เบี้ยไม่แพง ผมเชียร์สมโพธิ์อีกเสียงนะ เพราะใช้อยู่เบี้ยก็ไม่แพงเท่าไร ถ้าเทียบกับบริการส่งซ่อมส่งเคลมรวดเร็วดี ก็โอเคนะ ถึงจะไม่ค่อยดัง ตอนนั้นเลือกเพราะมีรถให้ใช้ระหว่างซ่อมเลยเอา ลองไปโทรเช็คเบี้ยประกันดูก่อนก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้