โตโยต้าเปิดตัว Hilux Revo แล้ว แต่ผมว่า Triton ดูสวยกว่านะ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย MoneyQ, 19 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MoneyQ

MoneyQ New Member Member

14
    0
    0
    Revo ดูจากภายนอกแล้วไม่ค่อยต่างจากรุ่นเดิมเท่าไหร่ ไม่เหมือนกับ Triton ที่หน้าตาเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นนะ เฉียวเส้นสายมาเต็ม ของ Revo ดูเผินๆ คล้ายกับ Vigo ตัวเก่าแทบแยกกันไม่ออก มีใครคิดเหมือนผมบ่้างไหมครับ ขอความเห็นกันหน่อย

2. est321

est321 New Member Member

2
    0
    0
    ภายนอกรีโว คล้ายๆวีโก้เลยครับ ถ้าดูผ่านๆก็นึกว่าวีโก้ แต่ภายในดีขึ้นเยอะ ห้องโดยสารเงียบกว่าวีโก้มาก ปรับปรุงอะไรหลายอย่าง รวมถึงพวกเครื่องยนต์กับช่วงล่างด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้