Super Special Championship 2007 สนามที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2550

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย News, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

ฮาโครต..........คิดได้ไงอะนิก อิอิ มันสุดติ่งจริงๆ:D

แยมเราเสียใจด้วยนะ:sad: ขอให้รถเสร็จไวๆจะได้เอามาวิ่งเล่นกันต่อ :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2007
  2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0

เห็นรูปแบบนี้มือใหม่จะกล้ามาแข่งไหมเนี่ย:blabla:
    แต่แข่งครั้งนี้ไม่มีรถเสียหายเยอะเท่าสนามที่แร้ว:smokin:

3. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18

คือแบบว่า พวกผมจะลงมาก่อนล่วงหน้าวันแข่งอย่างน้อยหนึ่งวันครับ พอแข่งเสร็จ วันรุ่งขึ้นก็ขับรถกลับ เชียงใหม่ กันอ่ะครับพี่ เป็นอย่างนี้ทุกครั้ง ครับ

4. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    น่านับถือครับ ใจรักจริงๆ:D

5. Billiead

Billiead New Member Racer

142
    4
    0
    สนามต่อไปเมื่อไหร่คับ

6. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    รู้สึกจะ 16 กันยาปล่าว...ไม่แน่ใจแฮะ

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    งานนี้ไม่ได้ไปถ่ายอะครับติดธุระ:D

8. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สนามต่อไปแข่งที่ไหนกันครับ........

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    เห็นว่าวันที่ 16 ที่เดิม BRC :D

10. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    มีรายสนามให้ชมก่อนหรือเปล่าครับ!

:cool::cool::cool:
    หวังว่าอากาศคงเป็นใจนะครับอาทิตย์นี้.......:p

11. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    มาอีก....เเว๊ว....

:cool::cool::cool:
    เจอกันวันอาทิตย์ครับ..

12. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    รูปสนามมุมสูงสวยดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้