Super Special Championship 2007 สนามที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2550

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย News, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    :( :( :( :(

2. Eak Zx@Citymania

Eak Zx@Citymania New Member Member

23
    2
    0
    มีแผนที่ มั้ยคับ อยากไปดู

3. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ติดตามข่าวในบอร์ดว่ามีแข่งที่ไหนแล้วตามไปดูเลยค่ะ สนามหน้า BRC ใช่ป่าวไม่แน่ใจนะ

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    รูปเยอะจิงๆ สวยๆทั้งนั้น
    สนามหน้าที่ brc ขอมีรูปติดกะเค้ามั่งนะคับ
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

5. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไว้เอารูปที่เราถ่ายไว้มาลงให้ดู กล้องอยู่ที่ไอ้นุ๊ก

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    รีบเอามาลงด่วน....อยากเห็น...:D :D

7. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    อยากไปวิ่งมั้งจังเลยครับ ไม่มีโอกาสสักที

8. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เหอๆ

สงสัยจะเอาลงพร้องกะสนามหน้าเลยมั้ง

9. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ไม่มาจัดแข่งที่เชียงใหม่แล้วเหรอคับ เสียดายจังเลยอะคับ อยากแข่งบ้างอะ อิ อิ

10. liquid903

liquid903 New Member Member

12
    0
    0
    อยากให้พี่ๆทีมงานมาเชียงใหม่เมื่อไหร่ เพิ่มรุ่น Lady อีกซักรุ่นนะครับ สาวๆเชียงใหม่ เค้าอยากแข่ง อิอิ

11. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ไปแน่นอน

ที่เชียงใหม่มีจัดแข่งแน่นอนครับช่วงปลายปี น่าจะเป็นประมาณไม่ตุลาก็พฤศจิกาประมาณนี้ครับ นักแข่งทางกทม.จะได้ถือโอกาสไปเที่ยวด้วยหนาวๆไง
    แต่ที่แน่ๆ 12 สิงหานี้ ที่ BRC. นะคับพี่น้อง:cool:

12. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    แม็ก ล้อหน้าคู่นี้คุ้นๆ....... :D :D :D

13. PoM.KiG-KoG

PoM.KiG-KoG New Member Member

13
    0
    0
    นักแข่งชาวเชียงใหม่ ถ้าใครว่างก้อมาแข่งด้วยกันนะคร๊าบ สนุกและมันส์มากๆครับ:)

14. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากถาม น้องๆ พี่ๆ เพื่อน ชาวเชียงใหม่อ่ะครับ ว่าที่มาแข่งที่กรุงเทพฯเนี่ย มายังไงกันหรอ

คือ มีแข่งทีก็ขับรถลงมาทีแข่งเสร็จก็ขับกลับหรอครับ
    หรือว่าทิ้งรถไว้ที่นี่ แล้ว มีแข่งค่อยลงมา

ไม่มีไรหรอกครับ แบบว่านับถือน้ำใจเลย อยู่ตั้งไกลขนาดนั้นยังมาแข่ง เราเองยังไม่กล้าขับไปแข่งที่เชียงใหม่เลย ไม่ใช่ไรนะ ไม่มีตังเติมน้ำมัน ฮ่าๆๆๆๆ :D

15. pomgambino

799
    10
    18
    พี่บี MT ก็จัด trailer ให้สักคันสิพี่ รับรองมีรถกรุงเทพไปแข่งที่โน่นแน่ๆ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

16. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0
    :cool:

ขับ 4 หนามนี้น่าจะหนุกแน่นอน

พิธีกรคนเดิม เพิ่มอาจานปู่

ใครสมาธิไม่ดี ระวังโดนปู่แซวนะจ๊ะ :D

เจอกันแง๊บบบบ

17. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    เหอ ๆ ก็ต้องขับไปแข่งอะคับพอดีว่าเงินไม่หนาขนาดขึ้นเทลเลอร์ไปอะคับ ใจรัก อิอิ เมื่อก่อนตอนมีแข่งที่ mmc แข่ง drag อะคับ ยังขับรถกันไปเลยคับแข่งเสร็จก็ตีรถกลับเชียงใหม่เลยอะคับ เหนื่อยแต่มันส์คับ อิ อิ

18. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    พรุ่งนี้กี่โมงถึงกี่โมทคับ

19. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    รถพังง่ะ:cry: :cry: :cry:

20. jirayu

252
    10
    0
    เหนแล้วคับ ตีลังกาเลย
    ผมยืนอยู่ติดๆนั้นเลย
    แล้วทำไงถึงพลาดละคับ เสียดายจัง แต่คนคับไม่เปนไรก้อดีแล้วคับ
    รถซ่อมได้คับ สู้ๆ

21. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    อันนี้พลาดเองครับ แหะๆๆ
    แต่ยังไงก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆ และเพื่อนๆ
    หลายๆคนที่ให้ความช่วยเหลือและ
    คำแนะนำตลอดครับ

ปล.ขอบคุณจากใจจริงๆครับ

22. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    เห็นจะๆเหมือนกันครับ........สยอง!!!!!!

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับแยม รถซ่อมได้ แต่ถ้าไม่พังเลยจะดีมาก จริงไหม :D :D
    ฝากเตือนๆกันด้วยครับ ระวังๆกันหน่อย ไปได้ก็ไป หรือไม่แน่ใจก็เบาก่อนได้ แข่งรถเอาให้สนุกครับ ไม่อยากให้เศร้ากัน :D :D

24. PoM.KiG-KoG

PoM.KiG-KoG New Member Member

13
    0
    0
    คือว่าแข่งแล้ววันรุ่งขึ้นก็กลับเชียงใหม่เลยอ่ะครับพี่บี:D

25. Super Colt

2,980
    11
    0
    เยี่ยมจริงๆ

ยกนิ้วโป้งให้เลยครับ ยอมรับใจเลย ดีครับ มีคนแบบพวกเราเยอะๆ วงการจะได้ครึกครื้นสนุกสนาน ถ้ามีโอกาส จะพยายามขึ้นไปแข่งที่เชียงใหม่บ้างครับ :D

26. jirayu

252
    10
    0
    เออ ขอถามหน่อยคับไปดูมาวันแม่อะหลังซีคอ่น ทำไมรถ จิมคาน่า ท่อมันต้องดังแป๊ดดดดดดดดดด อะคับ ??? เกือบจะทุกคันเลย

27. nick_oversize

445
    9
    0
    แล้วจะให้ดังยังไงอะครับ ปูดๆๆๆ ปืดๆๆๆๆๆ ปาดๆๆๆๆ แง๊บๆๆๆ
    แซวกันเล่นนะ

28. nick_oversize

445
    9
    0
    เอ....แข่งวันที่12 งวดนี้ม่ายเห็นใครเอารูปมาให้ดู

29. pomgambino

799
    10
    18
  30. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0
    น่าเสียดายจัง...:cry: :cry: :cry:
    สนามหน้าเอาใหม่ครับพี่...สู้ สู้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้