Super Special Championship 2007 สนามที่ 4 วันอาทิตย์ที่ 16 กันยายน 2550

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย News, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    จะมีบุญได้ไปแข่งไม๊เนี่ย ฮิๆ

2. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    รถยังไม่เสร็จหรอพี่:D

3. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เจอกันครับ...ทุกคน พรุ่งนี้แล้ว... :D

4. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

ถ่ายมาเยอะๆนะคะ
    ปล. พี่วา ตอนนี้อยู่นครปฐมไม่รู้จะมีบุญไปถึงสนามหรือเปล่านะ จิงๆอยากแข่งจังเลยอ่ะ

5. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    BF Car Club (Novice)
    10.00 ปิดรับสมัคร
    10.10 ประชุมนักแข่ง พร้อมแนะนำเทคนิคการขับขี่ในสนาม
    11.10 เริ่มซ้อม พร้อมการ Qualify BF Car Club
    14.40 เริ่มทำการแข่งขันแบบประกบคู่ BF Car Club จนสิ้นสุดการแข่งขัน
    15.00 จบการแข่งขัน BF Car Club

ยกเว้นรุ่น BF Car Club ค่าสมัคร 300บาท ตามคำขอ (ต้องมือใหม่เท่านั้น)

ไม่ทราบว่าต้องเป็น Car Club ที่คุณเชิญ รึว่าคัลบไหนสนใจก็เข้ารวมแข่งขันได้ครับ
    ผมเคยไปรวมรุ่น Car Club ตอนนั้นมีชักชวนมาแต่ตอนนี้ยังไม่มีวีแววเลยครับ
    อยากไปแข่งด้วยครับ สนใจจริงครับ

6. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    อดไปตามเคย ไปสัมมนาคับพี่น้อง นามที่แล้วรถพัง
    นามนี้ติดงาน 5555555 จะได้ไปสนามไหนอ่ะเนี่ย

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    สนามวันที่22 ครับ

ดูกันครับ

8. toedoe

604
    6
    18
    ต่อครับ:D

9. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อยากไปชมงานแบบนี้จัง แต่ว่า พรุ่งนี้ดันมีสอบอะ อดเยย ยังไงจาเลิกสอบให้ไวที่สุด อยากไปดู

10. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    มีสอบเที่ยงด้วยสิ บ่ายแก่ๆคงไปทันน่ะ

11. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    วันนี้แล้วละซิ
    อยากไปจังเลย
    อิอิ

12. toedoe

604
    6
    18
    รูปวันนี้

มาดูกันครับ

13. toedoe

604
    6
    18
    ต่อๆครับ

14. toedoe

604
    6
    18
    มีอีก

15. toedoe

604
    6
    18
    อันนี้ตลก มาดูนักดริ๊ฟ ซิ่งมอเตอร์ไซร์

16. toedoe

604
    6
    18
    และแล้ววันนี้ก็อดแข่ง Mag+ยาง แตก!!

17. toedoe

604
    6
    18
    ต่ออีกหน่อย

18. toedoe

604
    6
    18
    สุดท้ายแล้วครับ

19. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แหม...น้องโตนี่มีเลนส์แพงๆ ใช้หน่อย ถ่ายใหญ่เลยนะ...อิอิ

สวยมากครับ...สุด องค์ประกอบเยี่ยม...
    :D

20. toedoe

604
    6
    18
    สงใส่ต้องขายเลนส์ไปซ่อมรถแล้วล่ะพี่โป้ย :D ไม่น่าพลาดเลย ยังดีล้อไม่เป็นอะไรมาก แต่ยางหายากมากอะครับ :cry:

21. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    สนามนี้ผมขับไม่ดีมากๆเลย สภาพร่างกายและจิตใจไม่พร้อม กลัวๆกล้าๆเห็นรถคนอื่นบาดเจ็บไปหลายคันเลย กลัวไม่กล้าใส่เต็มสะช้าเป็นเต่าเลยมือก็เจ็บสาวพวงมาลัยไม่ได้เซ้ง :eek: :eek: :cry: ว่าจะไปแก้ตัวสนามหน้าที่ BRC แฮๆๆ:D

22. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    สนาม 2 นี่ต้องขอชมทางทีมงานทุกท่านเลยนะคะ พวกคุณเยี่ยมมากเลยคะ
    ขนาดสะพานโดนชนขณะทำการแข่งขันยังสามารถกลับมาแข่งกันได้ต่อ แจ่มจริงๆ
    และก็ดีใจที่ลงแข่งในรุ่น Car Club ถึงไม่ได้เข้ารอบแต่ก็ไม่ใช่ที่สุดท้าย ฮาๆๆ

ปล. โต.. คันที่ให้โตยืมยางอะไหล่ใส่นี่ไม่ได้ใจดีอย่างเดียวนะสวยด้วย ฮาๆๆ
    และฝากบอกเพื่อนโตที่แข่งคู่กับเราด้วยนะ ถ้าข้องใจสนามหน้าเจอกันได้:D
    (แค่เจอตีคู่เข้าเส้นชัย เล่นชนที่กั้นมาใส่ track เราซะงั้น แต่ก็นะ ชนะอยู่ดี ฮาๆ)

23. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    รูปสวยมากครับโต

ท่าทางกล้องจะแพง แต่ถ่ายเก่งจิงๆนะ นับถือๆ :D

24. toedoe

604
    6
    18
    ขอบคุณครับพี่บี แล้วจะถ่ายมาให้ดูทุกๆสนามครับ

25. cityredwheel

cityredwheel New Member Member

127
    10
    0
    รูปสวยมากๆครับ เสียดายคราวนี้ไม่ได้ไป

26. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ถ่ายสวยนะ แต่เสียอย่างเดียว ไม่เห็นมีรูปพี่เลย
    สนามนี้ขับไม่ดีเลย
    เพราะว่า ตู่ มันเส้นไม่ใหญ่ เลย ไม่มี POWER

27. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เหอๆ

ขายรถดีกว่าแล้วเอาเงินมามาซื้อกล้องเพิ่ม...อิอิ ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ ว่าแต่หน้ายูงทำไมมันยุ่งจังเลยล่ะ
    ทีหลังจะถ่ายก็เรียกด้วยนะคะ

ปล.มะได้แข่งถึงได้ดูก็คุ้มแระ ขอแสดงความเสียใจกะพี่วาที่รถพังด้วยนะค๊าบ (อดยืมรถลงแข่งเลย)

28. toedoe

604
    6
    18
    จัดไปครับ

29. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  30. < สุขใจแรลลี่ >

< สุขใจแรลลี่ > New Member Lady Member

202
    5
    0
    เอารูปจากกล้องโยมาฝากค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้