มีเด็ก ส.ศ.ม เล่นไหมเนี่ย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย tum eg6, 5 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ส.ศ.ม 24

ส.ศ.ม 24 Guest

0
    0
    0
    ผมก็เด็กสุสักครับ เรียนอยู่ รุ่น24 ห้อง17คร้าบบบบ ชอบเล่นปั่นเเป๊โดน อ.เเสงจังประจำ เเล้วอ.อรดีก็มาช่วยไว้ประจำครับ คิดถึงร.ร.เหมือนกัน

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0

น้องชื่ออะไรครับ ...

3. golfkuruma

golfkuruma New Member Member

11
    0
    0
    ส.ศ.ม. 19 คับ พอจบ ม.3 ต่อ จักรพงษภูวนารถ พอจบ ปวช.จาก จักรพงษภูวนารถ ก็ต่อ st.john's
    ครึ่งชีวิตอยู่แต่ริมถนนวิภาวดี = =' ชื่อ กอฟ นะครับ

4. BASS_FIT

BASS_FIT New Member Member

14
    0
    0
    ส.ศ.ม. 25 ค๊าบบ :D :D

5. eak-ake

eak-ake New Member Member

1
    0
    0
    ผมอยู่รุ่นขุนพลอ่ะ หลังรุ่นกระดุม 2 ปี จบปี 37 หรือ 38 มั้ง จำม่ายด้ายแย้ว

6. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
    ผมอยู่รุ่น28อ่าแต่ออกมาเรียนsbacอ่าถ้ายังอยู่ตอนนี้ก้ออยู่ม.6 ขับcefครับ fatchild 063186345

7. gob_fat

271
    2
    0
    พี่ที่ขับคราวnon evenอ่า ชื่อพี่เต๋าป่าวอ่ะนี่ก๊อบน้องพี่ต้าครับ

8. icekubpom

icekubpom New Member Member

13
    0
    0
    ผมยังเรียนอยู่ม.3ครับ

9. E20MHG

824
    2
    0
    ผ่านหน้าโรงเรียนเห็นน้องไว้ผมยาวได้หน้าตาจิ้มลิ้มกันทุกคน ....

10. BASS_FIT

BASS_FIT New Member Member

14
    0
    0
    หุหุ ผ่านมา:D

11. E20MHG

824
    2
    0
    พี่ๆน้องๆเป็นยังไงกันบ้าง ...

12. fridaynight

fridaynight New Member Member

5
    0
    1
    รุ่นไรไม่รู้จำไม่ได้ ม้ันนานมากแล้ว :D
    สอบเทียบได้ตอนม.5 ปี2538
    จำได้ว่าอยู่ห้อง 7 คณะพิกุล
    เป็นรุ่นที่ประท้วงจนได้ไว้ผมยาวน่ะ
    เออ เคยเล่นบอลโรงเรียนสมัยป๋าหวัด(อ.สวัสดิ์)ด้วย :D

13. กลาง

กลาง Guest

0
    0
    0
    โห ย้อนอดีต

คณะศรีตรัง

รุ่น 17

กระดุมเงิน แก่หรือตายไปแล้วก็หลาย

รุ่นนี้ต้องว่ากันถึง จารย์บุญโป๊ง (จำชื่อจริงไม่ได้แล้ว หัวล้าน ฝ่ายปกครอง) ตีเจ็บโคตร
    เจอป้าเล็ก กร้อนผมก็บ่อย

เฮ้อ เลยคิดถึงแฟนเก่าเลย ไมมันนานงี้วะเนี่ย

14. angbkk

angbkk New Member Member

1
    0
    0
    จำรุ่นไม่ได้ อยู่ ม. 5 ตอนประท้วงไว้ผมยาวเหมือนกัน อ. มันทนา 55555 ห้อง 6

15. fridaynight

fridaynight New Member Member

5
    0
    1
    ห้องใกล้เรือนเคียงกันนี่นา สงสัยจะอยู่รุ่นเดียวกัน ห้องเดียวกับไอ้คองที่เล่น
    บอลโรงเรียนใช่เปล่า แล้วก็ใครน๊าที่เล่นบาสให้โรงเรียนด้วยน่ะ จำชื่อไม่ได้แล้ว
    อ.มัณฑนา ที่สอนวิชาภาษาไทยใช่มะ :cool:

16. lung

lung New Member Member

14
    0
    0
    เล่าให้ฟัง ตอนที่เป็นโรงเรียนบุตรทัพบก จอมพลถนอมให้รถโรงเรียนมาจนแทบไม่มีที่จอดรถรับส่ง เป็นโรงเรียนที่มีลิฟท์แห่งแรกในประเทศไทย และโรงยิมเนเซียมที่ทันสมัยที่สุด พอจอมพลถนอมจากไป เท่านั้น รถโรงเรียนเหลืออยู่ประมาณ 4-5คัน อะไรทีเคยมี ก็หายไป ส่วนโรงเรียนมีเด็กโค่งเยอะมาก เพราะเป็นส่วนใหญ่จะเป็นลูกจ่า ไม่มีการสนใจเรียน และอีกอย่าง ใน 1 เดือน ไปโรงเรียนไม่เกิน 1 อาทิตย์ เพราะรบรากับอำนวยศิลป์ จนไม่เป็นเรียน ไปถึงก็ปิด อีกแล้ว เหมือนยุคโจรใต้ในปัจจุบัน55555555555

17. E20MHG

824
    2
    0
    รุ่นเดียวกันเลย แต่คนละคณะ ยังไม่ตายด้วย เหอๆๆๆ

18. TUI_190

TUI_190 New Member Member

2
    0
    0
    ส.ศ.ม. 17 รุ่นเดียวกับไอ้ปู..ห้อง10 อ.บุญภพ ยังไม่เสียเลย....พวกคุณรู้จักไม้...อ.รุ้งตะวัน มีไม่จน

19. TUI_190

TUI_190 New Member Member

2
    0
    0
    ไม่มีใครเรียนรุ่น17แล้วเหรอเนี่ย...

20. Tom EG

Tom EG New Member Member

1,000
    3
    0

มีพวก19แระ :D :D :D :D

21. Tom EG

1,000
    3
    0
    ไปไหนกันหมดเนี่ย

22. gob_fat

271
    2
    0
    ผมก้อลูกเจ้าพระยาเหมือนกาน รุ่น28คร๊าบ

23. เราเป็นพี่คะ อยุ่ตอนม.1ปีแล้วคะ

ดีคะ รุ่นพีและรุ่นน้องคะ

24. E20MHG

824
    2
    0
    วันก่อนได้มีโอกาศเข้าไปเยี่ยมเยียนโรงเรียนเก่าของเรา เพราะรถกระจกแตกก็ได้ไปเปลี่ยนร้านข้างโรงเรียนของพวกเรา ระหว่างรอติดฟิมล์ ก็ได้เดินเข้าไปดูซึ่งรุ่นน้องปิดเทอม มีเพียงอาจาร์ยหน้าใหม่ๆอยู่ ก็ไม่รู้จัก อาจาร์ยรุ่นผมก็ไม่มีใครอยู่แล้ว ได้เข้าไปคุยกะน้าบัติหัวหน้ายามโรงเรียนที่สนิท และ ที่เปลี่ยนแปลงอย่างเห็นได้ชัด คือ " ป้อมยามโรงเรียนติดแอร์แล้ว " นั่งเย็นสบายมาก ~~~ บ่งบอกว่าตอนนี้โรงเรียนเศรษฐกิจค่อนข้างดีที่เดียว ไม่รู้ว่าเปิดเทอมใหม่รับอีกเท่าไหร่ 555+ :D :D :D

ปล.งานเลี้ยงรุ่นที่ผ่านมา คนมาเยอะพอสมควร ~~~

25. ACtivate

ACtivate New Member Lady Member

16
    1
    0
    อัพหน่อยหายไปไหนกัน

26. Tom EG

1,000
    3
    0
    พุ่งนี้นอกรอบ ดินแดง มาแจมได้

27. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6
    รุ่น 13 ครับ ชอบไปเตะบอลที่ ลานสงบ อ่ะ

ตอนนี้เป็น 7 eleven แล้ววว

28. E20MHG

824
    2
    0
    เซนเว๊นมันของเขตจักรพงษ์เค้าไม่ใช่เหร๊อ ลานสงบตอนนี้เป็นตึกใหม่กะที่จอดรถไปแล้ว :D :D :D

29. crub_666

crub_666 Member Member

60
    0
    6

ตอนผมอยู่ โรงอาหารยังไม่สร้างใหม่เลย

30. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คนไหนเรียนหรือเคยเรียนที่ มหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

แวะเข้ามาพูดคุยได้ที่นี่นะ

SDU Car Club

http://www.rcweb.net/sdu

คลับรถมหาลัยราชภัฏสวนดุสิต

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้