ราคาทำรถ drag

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย tongj_j, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GotMan...!!!

GotMan...!!! New Member Member

329
    5
    0

งั้นคนอื่น ก้อหมดไม่รู้เท่าไรแล้วดิคับ รวมทั้งหมดอ่ะ

2. poptaeiiiii

poptaeiiiii New Member Member

17
    0
    1
    เอาเงินไปลงอ่างกัน5555

3. Q-U-I-K

Q-U-I-K Member Member

141
    0
    16
    พี่ครับ เกียร์ลูกนี้พี่ชายผมซื้อมา350,000-. ครับ
    มีของมาครบเลยอัทนม้าใด้ 1,500-. ด้อยกว่าช่างยาที่เสื้ออะครับนอกนั้น
    เหมือนกันหมด เครื่อง 2j ท่อนล่างเดิมเปลียนน็อตก่านอย่าเดียว
    แคม280 เข้า/ออก รถยังมะเส็ดเลยมะรู้จะทัน ซุปอัปป่าว

4. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ใช่เกียร์ของ ATI ม่ะ

5. รอดู รอมชม และเป็นกำลังใจให้ทุกคัน ตั้งแต่ได้เข้ามาวิ่งจริง ๆ จัง ๆ
    ถึงแม้จะลงรุ่นเล็ก ๆ ก็เข้าใจลึกซึ้งเลยว่ากว่าจะวิ่งได้ มันต้องผ่านอะไร
    มามากมายขนาดไหน พังแต่ละที หรือมีอะไรจุกจิกขึ้นมา ก็ต้องตามแก้
    กันไป ปวดหัวกันไป

วิ่งชนะก็ได้แค่ความภูมิใจ ซึ่งถ้าคิดกับเงินที่ถมลงไป ให้ตายยังไงก็ไม่คุ้ม
    แต่ที่ทุกท่านทำกันอยู่ทุกวันนี้ ผมนับถือครับ ขอให้ทำรถแรง ๆ วิ่งดี ๆ กัน
    ขึ้นเรื่อย ๆ นะครับ ผมจะไปคอยชม

6. Q-U-I-K

Q-U-I-K Member Member

141
    0
    16
    ใช่ครับ แบบ 2 speed

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้