รถที่วางเครื่องเทอโบพวก SR หรือ JZ นี่กินพวกซูเปอร์คาร์ อย่าง เฟอรารี่ หรือ ปอเช่ ได้มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    มึงว่างขนาดนี้เลยหรือเนี่ยยยย.....ถึงมีเวลาหาคลิปมาลงอะ

สู้ ๆ นะแชมป์โลก

2. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ได้ไม่ได้ขึ้นกับปัจจัยหลายๆอย่างครับ

ใจก็สำคัญมากๆ บางที่เห็นไมลล์ขึ้น240 กล่องไม่ได้ตัด แต่ตีนยก อุ อุ

แต่ผมว่า ถ้าแช่ยาวไม่มีรอด รถsupercar ทั้งหลายมันทุกออกแบบ

ให้วิ่งแช่ยาวๆได้โดยที่ไม่ได้มีผลอะไรกับเครื่อง

เคยนั่ง 360 วิ่งนิ่งๆกดแป้บเดียว เสียงหวานๆมา 260 รถนิ่งๆ ได้ยินแต่เสียงลม

3. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    อยากลองกับ Fer ของนาย บอล โทษฐาน แย่งแฟนผมไป ว่าแต่กระทู้เก่ามากแล้วใครไปขุดมานี้

4. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    ถ้าเป็นM5ก็ไม่แน่ :D

5. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    J ไล่เฟอร์ไม่ทันไม่เป็นไร
    เด๋วเอา veron ที่บ้านไปไล่..5555

ยังไงขอไปหลับก่อนนะจะได้ฝันได้....เหอๆ

6. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    สำหรับรถผมไม่ต้องพูดถึง ซูเปอร์คาร์ m3 ผมยังไม่รอดตั้งแต่ต้นเลย

7. kibrain

kibrain New Member Member

57
    1
    0
    มันเทียบกันไม่ได้หรอกครับ

Ferrari เต้าทำออกมาวิ่ง280+สบายๆ บาลานซ์ก็ดี เกาะถนน เบรคก็ดี

รถซิ่งที่วางเครื่อง หลักการกระจายนำหนักก็ผิดแล้วครับ อันตราย เบรคก็ด้อยกว่าเยอะ

ทั้งราคา ทั้งหลักการผมว่า ไม่น่ารอด:cool::cool:

8. TuRjang

TuRjang New Member Member

3
    0
    1
    ไม่รู้เคยดูกันรึยังน่ะครับ... :D

คลิปใน youtube เป็น กระทิง กับ ซุป โมเต็มมา

ซุป มันแซงแบบฉีกกระดาษเลย

(เสียงเครื่อง ซุป นี่มันสุด จริง ๆ ) :eek:

แต่ไม่รู้ว่า supra จะแช่ได้นานแค่ไหนกัน....:sad:

Lamborghini Murcielago 2008 Vs SUPRA 1200 Hp

http://www.youtube.com/watch?v=vO6MgKrUs_c

http://www.youtube.com/watch?v=jRzbytonO-M&feature=related

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้