ถามพี่ๆหน่อยครับ เครื่อง nissan FJ20หายากไหมครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย worason99, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เห็นมี FJ อยู่ตัวแถว พุทธมลฑนสาย5 ไม่รู้ขายไปยัง 02-4822016

2. R30

R30 New Member Member

24
    0
    1
    คุณหรั่งครับ นอกเรื่องนิดครับ ตอนนี้มีใครจะขาย C10 บ้างป่าวครับ คือผมตามหามาครึ่งปีแล้วยังไม่เจอ
    เลยครับ พอดีเมื่ออาทิตย์ที่ได้ได้คุยกะคุณเป้เขาบอกว่าจะขายแต่ก็เงียบไปไม่รู้จะขายรึป่าว แต่คุณเป้บอกว่าที่อ่างทองมี C10 หรอครับ คุณหรั่งพอทราบข้อมูลมั้ย I Want SKYLINE C10 Very Muchhhhhh.

3. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    คันที่อ่างทองไม่ทราบเลย แต่รถคุณเป้จอดทำอยู่ที่อู่เพื่อนแถวตลิ่งชัน

4. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0

รถเป้ใกล้เสร็จหรือยัง ไม่ได้คุยกับเป้เลย หลังจากที่ช่างทำรถให้เป้..........:mad:

ขอโทษเป้ด้วยที่ทำให้ปวดหัว :sad:

5. หรั่ง ^Hakosuka^

593
    3
    18
    เห็นเป้ว่าจะเปลี่ยนเครื่องเป็น SR20DE

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้