ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    vote ๆ อิอิ

2. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    พี่พีทจัดดิ ไม่ก้อใครอาวุโสสุดก้อจัดไปเลยครับ เน้นความเปงพี่น้องครับ จับไปครับ ผมตาม

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แปดหน้าแล้ว ไฮโซ ๆๆ อิอิ :D :D :D

4. NotZZaa

85
    2
    0
    ผู้ใดอาวุโสสุดคร้าบ ยกมือหน่อย น๊อตครับ บด.1 รุ่น32ครับ ตอนนี้20ครับ

5. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ป๋ม เด็กสุดอ่ะ อิอิ

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เอาไงกัน ๆๆ :D :D :D

7. ReZerK

81
    0
    0
  8. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
  9. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    ขึ้น ปาย จิ อย่าลง มา

10. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ผมว่าลองดูหยั่งงี้มั้ยคับ นัดวันกัน เเล้วลองมานั่งคุยกันดูว่าเเนวทางที่เราจะเริ่มมันจะยังงัยไม่งั้น 20 หน้าก็ไม่ได้มีตติ้งกันซะทีคับ ลองดูนะคับเพราะดูสมาชิกเเล้วก็น่าจะเกิน 30 นะคับ

11. ReZerK

81
    0
    0
    เห็นด้วยครับ ลองมาคุยๆกันดูก่อน ก็ดีนะ :D

12. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ถูกต้องนะค๊าบบบ

วานหนายดี ยางงาย ว่ามาเยย

13. ReZerK

81
    0
    0
    อยู่แถวไหนกันมั่งอ่ะครับ
    จะได้ลองดูว่าตรงไหนเจอกันสะดวก
    jet เลียบทางด่วนมะ
    .
    .
    .
    ใกล้ผม ...อ้าว 555+

14. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ขอเป็นเสียงที่ 2 คับ เจ็ทใหม่

15. ReZerK

81
    0
    0
    อิอิ 2 เสียงๆ อยู่แถวไหนกันอีกอ่ะครับ เผยตัวกันหน่อยเร้ว
    ไอ้โอ๋มึงมาได้อยู่แล้วกูรู้
    ต่อด้วยเห็นตอนสายๆชอบจอด jet ใหม่ประจำใช่ป่าวไม่แน่ใจ EK อ่า

แก้ไขล่าสุด: 6 มีนาคม 2006
  16. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    ขอแจมหน่อย เสนอ lotus เลียบด่วนครับ.......ที่จอดฝั่งด้านซ้ายมีเหลือเฟือ (แต่อย่าไปทับที่คลับ EK ละกัน)

แต่ jet ใหม่ก็ดีใกล้บ้านเข้าไปอีก(แบบว่าผ่านเช้าเย็นทุกวัน)

17. ReZerK

81
    0
    0
    ผมได้ทั้งนั้นเลยครับ จะ lotus หรือ jet ใหม่
    .
    .
    .
    เสาร์นี้เลยมั๊ย ? อิอิ

18. Acevento

54
    0
    0
    ใจร้อนซะแล้ว....อิอิ......

ว่าแต่ท่านๆทั้งหลายสนใจตอนกี่โมงกันเอ่ย

19. ReZerK

81
    0
    0
    555+
    ไม่รีบครับ ไม่รีบ . . .แต่ได้ก็ดีครับ จะได้มาคุยกันๆ

20. NotZZaa

85
    2
    0
    เจทไหม่มันมีพี่รวจเพ่งเลงอยู่ม่ะช่ายหรอคับ ผมว่าโสตัสเรียบด่วนก้อดีนะคับ เอาลานกว้างๆซ้ายมือก้อดี เข้าทางเข้าอันแรกแล้วก้อตรงมาสุดเลย ตรงนั้นไม่ค่อยมีคนจอดด้วยอ่ะดิคับ เรื่องวัน+เวลา ผมว่าอาทิตย์นี้เรวไปนะ แล้วอีกอย่าง ตอนนี้เหลือคนตอบกระทู้อยู่ไม่กี่คนเอง เค้าคิดว่ามันหายไปแล้วหรือป่าวคับ นัดไปไม่รู้จามีใครรู้หรือป่าว แล้วอีกอย่างผมว่าซักอาทิตย์หน้าดีกว่าคับ เพราะอาทิตย์นี้ยังสอบกานอยู่เลยม่ะช่ายหรอคับ ลองเชคหน่อยดีกว่า มีใครเหงกระทู้นี่แล้วมั้งครับ ช่วยตอบหน่อยคับ พวกเราจาได้รู้ว่ามีใครยังเปิดบอร์ดนี่อ่านอยู่หรือป่าวคับ ถ้าเปงช่วยลงชื่อไว้ไห้ด้วยนะคับ เด๋วผมนัดไห้ก้อได้คับ ถ้าไม่มีคนนัดอ่ะคับ

21. Pan-Ya-Aon

Pan-Ya-Aon New Member Member

0
    0
    0
    เสนอ ปตท. แฟชั่นครับ กว้างดีมีอาหารเยอะด้วย
    เจ๊ท กลัวพี่รวจอ่ะ

22. ReZerK

81
    0
    0
    จัดมาละกันครับ ผมได้ทั้งนั้น อิอิ

23. Tor @ Tanugi Factory

Tor @ Tanugi Factory New Member Member

29
    2
    3

ทำไมทับที่คลับ EK ไม่ได้อ่ะ งง ?? :confused:

24. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    อันนี้น่าสนเหมือนกัน

25. ReZerK

81
    0
    0
    จริงๆก็สงสัยเหมือนกัน :confused:

26. ReZerK

81
    0
    0
    วันนี้เพิ่งได้ลองไป
    กว้างมากๆ ร้านเพียบ
    แต่ที่ชอบมากสุดคือที่จอดรถวงกลมหลัง 7-11 อ่ะคับ เหอๆ :D

27. Acevento

54
    0
    0
    อ๋ออออ...มันจะดูเสียมารยาทหนะครับ......

เค้ามีที่ประจำของเค้าตรงนั้น แล้วอยู่ดีๆถ้าเราไปแย่งที่เค้าตอนเวลาเดียวกันกับตอนเค้า
    มีมีทติ้งกันพอดีมันคงดูไม่ดีเท่าไหร่หนะครับ ...
    ไม่มีอะไรหลอก...อย่าคิดมากกกกกกกก

แก้ไขล่าสุด: 7 มีนาคม 2006
  28. NotZZaa

85
    2
    0
    18นี้ที่ปั้ม ป ต ท. ใหม่ ตอนซัก18.30น. เปงไงคับ ถ้ามีใครไปได้ก้อลงชื่อเลยนะครับ

29. ReZerK

81
    0
    0
    ยกมือครับ - -/
    ผมไปคร้าบบบบ ป่าน ครับ

30. NotZZaa

85
    2
    0
    ตกลงมีเรา2คนเองหรอคับ ล่มแน่ๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้