ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    พี่ว่าฟังดูโหดนิดนึงอ่ะน้องนอต ผู้หญิง"เลือดน้ำเงิน" ... เอ่อ ... คิดใหม่ๆๆ

2. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    ใครช่วยฟันธงทีครับ อิอิ

3. ReZerK

81
    0
    0
  4. ReZerK

81
    0
    0
    :eek: :eek: :eek: พึ่งเห็นว่ากระทู้ถูกย้ายมาอยู่หัวข้อ find friend แล้ว :eek: :eek: :eek:

5. ReZerK

81
    0
    0
    หายกันหมด หากระทู้ไม่เจออ๊ะป่าวเนี่ย . . .

6. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    สงสายอ่ะครับ

ปล. งั้นพี่เจ๊ก้อคิดชื่อเด่ ช่วยออกความคิดหน่อย

7. asktum

asktum New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีไอ้โตโต้ ไอ้ปริน และเพื่อนๆทุกคน

ตั้มอ้วนมาแว้วววว บ.ด.2รุ่น1 ม.ปลายอยู่ บ.ด.1 ห้องห้า กะพี่ก๋า การุณย์ และพี่ปรินสุดหล่อคร้าบบบบ

8. ReZerK

81
    0
    0
    หายกันหมดเลย

9. jotgy

jotgy Member Member

37
    0
    6
    น้องจ๊อต บดินทร 1 รุ่น 25 มาแว้ว ครับบบบบ ใครจำผมได้บ้างอ่ะ

10. toto_cm

toto_cm New Member Member

5
    1
    0
    Drumavarium ที่กรูสั่งจากเมกามาแล้วนาเฟร้ยไอ้ตั้ม อยากดูบอกเดี๋ยวเบิร์นแจก (มันส์sโคตร) อุอุ.. :D :D

ขลิกเบาๆ ที่ลิงเพื่อชมตัวอย่าง ;) ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2006
  11. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    มาแล้ว ๆๆ บดินทร 3 รุ่น 6 :D :D :D

12. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ไอเราก็ว่ากระทู้มันโดนลบไปหรือวะเนี่ย เห็นบอร์ดนี้เปิดใหม่เลยเข้ามาดู เลยร้องอ๋อเลย นึกว่าหายไปไหนกระทู้เรา

13. ReZerK

81
    0
    0
    ผมว่ามีอีกหลายคนอ่าครับ เหอๆ :D

14. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    หาไม่เจอ เช่นกาน งับ หาไปตั้ง10ก่าหน้า หุหุ เพิ่งจาเห็น ผมคิดว่าคงมีหลายคนอ่าคับ:D

ดีคับพี่ พีท เห็นพัก นี้ ปั๊มโล่งเลยนี่คับ:confused: สงสัย ตำรวจเอาจิง:rolleyes:

15. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ตั้งเเต่ตำรวจลงพี่ก็ยังไม่ได้ไปนั่งอีกเลยมีเเต่ผ่านเท่านั้นเองคับ

16. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    ว่างๆมานั่งบ้านกูก็ได้นะ พี่ต้นก็มา ตั้งแต่ไม่ได้ไปปั๊มก็นั่งเล่นกันอยู่ที่บ้านอะ
    รถแต่งเพียบ

17. PG.205-NOXIOUS

53
    0
    0
    เด๋วไว้หลังสอบจะเเวะไปหานะ ไม่เจอตั้งนาน

18. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ป๋มก้อแค่ผ่านเฉยๆเองอ่ะ

19. OO_M-Club

63
    0
    0
    อย่าลืมมานะ

20. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    7 หน้าแร้นนน กลัวกะทู้ ตกเรยมา อับคับ อย่าว่า ผม ขุดของเก่า อีก นะ

21. ReZerK

81
    0
    0
    มันเงียบเหงาจัง

22. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    เอ่อ....... ผมก็ว่ามันออกแนวหัวรุนแรงไปนะ

23. ReZerK

81
    0
    0
    แนวเผด็จการครับ อิอิ :eek:
    สงสัยจะล่มแน่เลย หายหมด :D

24. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    สู้หน่อยๆ.............
    เดี๋ยวก็มาเพิ่มกันอีก..(มั้งงงงงงงงงงงงงงงง)ครับ 555

25. NotZZaa

85
    2
    0
    กลางเดือนหน้านัดมิตติ้งกานไหมครับ แล้วก้อคุยเรื่องชื่อ แล้วก้อทำความรู้จักกันด้วยเลย

26. ReZerK

81
    0
    0
    เอาครับๆ ขอเสาร์ หรือ อาทิตย์ นะครับ วันธรรมดาฝึกงานอ่า :D

27. NotZZaa

85
    2
    0
    แล้วใครจาเปงโต้โผใหญ่ดีอ่าครับ

28. OO_M-Club

63
    0
    0
  29. ReZerK

81
    0
    0
    ลองคุยๆกานดูก่อนก็ด้ายครับ :D

30. PG.205-NOXIOUS

53
    0
    0
    ขอเป็นเสาร์ กะ อาทิตยเหมือนกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้