ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. false

false Member Member

37
    3
    8
    รถคุ้นๆ

2. toto_cm

toto_cm New Member Member

5
    1
    0
    เพิ่งเห็นกระทู้นะครับ ขอแจม :D :D

ชื่อ "โต้" ครับ บ.ด.2 รุ่นแรกเรียนจันทรเกษม แล้ว ม.2-3 กลับมาเรียนที่ บ.ด.1
    ดูดหรี่ห้องน้ำสนามบอลกลุ่มแรกตั้งแต่สร้างเสร็จ (โดนป๋าเริงหวดก้นลายทุกอาทิตย์ไป) เวนกำ

จบ ม.3 แล้วไปต่อ New Zealand เลยไม่ได้เรียน 4-5-6 กับเพื่อนๆ
    (จำได้ว่ารุ่นเดียวกับ กบ และรุ่นน้องพี่นุก สุทธิดา 1 ปี ฯลฯ)

ปัจจุบันทำงานและเรียนต่ออยู่ที่เชียงใหม่ครับ

ขับนิสสันเครื่องยนต์โตโยต้า กินน้ำมันเช็ดเม็ด
    (เจ้าของสถิติจอดอู่ข้ามปี 2548 จนเดี๋ยวนี้ก็ยังไม่ได้ขับเช่นกัน) เวนกำ..

ยินดีที่ได้รู้จักครับ. :D :D

3. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    อ่ะ พี่ออฟเจอเพื่อนร่วมรุ่นละหรอ แล้วรุ่น 6 หายไปไหนหมดน๊อ.... :rolleyes:

4. CUCA

CUCA New Member Member

24
    3
    0
    อ้าว พี่โต้ ก็ บด2ซะงั้น :D

5. toto_cm

5
    1
    0
    ช่ายแล้วบอล แหะๆ :D :D

6. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    6 หน้าแล้ววววว

7. Pete Villian

Pete Villian New Member Member

71
    3
    0
    ด้วยคน......บด.2 รุ่น 7 ครับ

8. false

false Member Member

37
    3
    8
    รุ่น 6 ออกจะเยอะนิ แอน

9. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    อ่า..แล้วไปไหนกัลหมดน๊อ??

10. OO_M-Club

OO_M-Club New Member VIP

63
    0
    0
    หายไปเลย เมื่อไรจะมาเอากระจังหน้าไปอะ

11. Acevento

Acevento New Member Member

54
    0
    0
    กว่าจะแสดงตัวได้นะ........:D

12. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    งั้นผมไป เปิด Board ไว้ว่า B.D.Club นะคับ

ที่ www.rz-racingzone.com อย่าลืมเข้าไปเล่นกานน้า เด๋วเปิด เก้อ อิอิ

13. Tonnayman

Tonnayman New Member Member

4
    0
    0

555+ :) :) :)

14. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ไม่เปิดใน rcweb.net เลยหละครับ แล้วลองตั้งชื่อดูว่าจะเอาชื่ออะไรอะ เท่ห์ ๆ หน่อย อิอิ ที่แปลว่าศิษย์เก่าหรือโรงเรียนเก่าบดินทรอะคร้าบบ :p :p :p

15. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ลองตั้งกานดูก่อนก้อได้คับว่าอยากได้ชื่อ อาราย ทาง Rc web ป๋ม มะรู้จักอ่ะ ส่วน rz-racingzone เป็นเวปใหม่คับ

กำลังพัมนาขึ้นเรื่อยๆ เพื่อวงการ motorsport อ่าคับ เลยอยากให้เปิดที่ เวปนั้นเพราะ เพิ่งเริ่มกันทั้งหมด เลยทุกคลับ จาได้รู้จักกาน เยอะๆอ่าคับ ^^

16. zarmmy

zarmmy New Member Member

4
    0
    1
    นึกออกยังออฟ

17. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    ชื่อ น๊อตครับ อยู่ บ.ด.1 รุ่น32ครับ

อยากไห้จักมิตติ้งอ่ะครับ แม้ว่าจาไม่ได้เปงร.ร.เดียวกานก้อตาม แต่ก้อเปงลูกบดินทรด้วยกาน

แล้วก้ออยากไห้ตั้งคลับด้วยครับ

18. ReZerK

81
    0
    0
    ว่าไงว่าตามกัน

19. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ยางงาย ยางงาย^^

20. NotZZaa

85
    2
    0
    ผมโหวดว่าเปิดอ่า เด๋วค่อยว่ากานต่อไป

21. ReZerK

81
    0
    0
    "หรือจะเอา ?" . . .:D

22. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    ก็ดีนะครับ จะได้รู้จักกันไว้ :)

23. toto_cm

5
    1
    0
    สวัสดีครับคุณปริน :) :)

ผมชื่อโต้นะครับ เป็นเพื่อนสนิทกับไอ้ตั้มอ้วนครับ (ที่พ่อมันชื่อจรุง แม่ชื่อยินดี) เอิ้กๆ
    ม.2 ม.3 เรียนห้องเดียวกันนั่งข้างๆ มันเลย แหะๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม :D :D

maesai ถูกใจสิ่งนี้
  24. toto_cm

5
    1
    0
    เอาชื่อ "All Bodin" มั้ยครับ? :D :D

25. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    มาช่วยกันเสนอชื่อกานหน่อยค๊าบ ลองโหวตกันดูของผมลองตั้งว่า

Community car of Bodin

ยาวไปป่าววะเนี่ย

26. ReZerK

81
    0
    0
    BDCC

Bodin car club

??? คิดเล่นๆครับ

27. NotZZaa

85
    2
    0
    หรือจาเอาแนวๆว่า เลือดน้ำเงิน อารายประมานเนี้ยครับ

28. Pan-Ya-Aon

Pan-Ya-Aon New Member Member

0
    0
    0
    ลืม

หายไปเลย เมื่อไรจะมาเอากระจังหน้าไปอะ
    โทดทีว่ะ มันยุ่งๆใกล้สอบแว้ว ว่างๆจะไปหานะ ลืมไปเลยเรื่องกระจังหน้า

29. ReZerK

81
    0
    0
    ลองตั้งดูจิครับ :D

30. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ว่าไงว่าตามกัน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้