ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noonka

noonka New Member Lady Member

5
    0
    0

หวาดดีค่า พี่ๆๆ ทั้ง 2 อิอิ....................:D :D :D :D :D :D

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    มีอีกเปล่า ๆๆ อิอิ ผมบดินทร 3 รุ่น 6 คร้าบบบ :D :D :D

3. zarmmy

zarmmy New Member Member

4
    0
    1
    บด2 รุ่น04รถก็Corona171คันข้างๆนี่แหล่ะครับ

4. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0

บ.ด.2 มาอีก 1 . . . คารวะ ศิษย์พี่ :D

5. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0

นั่นซีเนาะ ... ใครอยู่ บ.ด. 2 รุ่น 6 รายงานตัวได้เสมอนะคะ ;)

6. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ว้า มาช้าไปหน่อย เล่นไปตั้ง5หน้าล่ะ

ป๋ม บ.ด.2 รุ่น09 งับ

มาช้ายังดีกว่าไม่มานะ:D

P/Sคัน 205นี่ ข่าว เรื่อง เครื่อง พี่นี่ มีตั้ง3 ยี่ห้อแนะ:D

แต่รถพี่ วิ่ง ดีจิงๆคับ ยากที่จาตามจิงๆ:D

7. Pan-Ya-Aon

Pan-Ya-Aon New Member Member

0
    0
    0
    บด2 08 มาอีกคันนะครับ

ส่วนพี่เปอโยต์ รอกุวางเครื่องก่อนนะ จะได้ตามทัน

ผมว่าเรามาจัด มีตติ้งกันดีกว่านะครับ เจอกัน+ตั้งคลับไปเลย

8. Bright Lights

Bright Lights Member Member

109
    1
    18
    ห้องเก่าอยู่ ม.6/9 ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กุมภาพันธ์ 2006
  9. ReZerK

81
    0
    0
  10. Pan-Ya-Aon

Pan-Ya-Aon New Member Member

0
    0
    0
    มีตติ้งด่วนๆ ก่อนสอบปลายภาค ดีไม๊ครับ

11. ReZerK

81
    0
    0

เอามั๊ยๆ :D

12. zarmmy

zarmmy New Member Member

4
    0
    1
    ยินดีครับ ผมก็ไปๆมาๆอยู่แถวเลียบทางด่วน เจอกันก็ทักทายได้ครับ

13. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    มะเเรงหรอก อาศัยรถเล็กอ่ะ เจอกันก็ทักกันได้นะคับ พี่ชื่อพีท:D :D

14. p a n [ A m ]

p a n [ A m ] New Member Member

10
    2
    0
    เพิ่งรู้ว่า รร บ.ด2 ทำหลังคาตรงสนามบาสแล้วหรอ ตกข่าวอะ :eek:

15. MISS SIXTY

MISS SIXTY New Member VIP

61
    1
    0
    ช่าย คับบ ผมเข้าปายเร่น บออลมา

16. pizza@puzzy

pizza@puzzy New Member Lady Member

24
    1
    0
    เพิ่งรู้เหมือนกัน ไม่ได้เข้าไปเลย

17. MoeyE

MoeyE New Member Member

30
    0
    0
    :rolleyes: :rolleyes: ไม่แรงจริงเหรอว้า เวลาก็รู้ๆ กันอยู่นะไอปิ๋ว:rolleyes: :rolleyes:

18. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    บด.1 รุ่น 29 คับ ขับคันในรูปเนี่ยะ สมัยเรียน แปะ inviSible ทีมของพี่ pop รุ่น 28 อะคับ

19. ReZerK

81
    0
    0
    คับ วันเลี้ยงรุ่นผมเข้าไป เห็นเหมือนกาน อึ้งไปพักนึง :eek:
    ห้องซ้อมวงโย เดี๋ยวนี้ก็เป็นตึกหรูเชียวอ่ะ :eek:
    ของเค้าดีจริง :D

20. tOeY!!@Dream

tOeY!!@Dream New Member Member

9
    0
    0
    ผมเต้ย บ.ด.2 # 08 รายงานตัวคราบ... เจอกันก้อทักกันเน้อ :D :D

21. BASKETMAN

BASKETMAN New Member Member

3
    0
    0
    หวาดดีคร้าบ :D

22. MISS SIXTY

61
    1
    0
    มีอีกไหมม พี่ๆ เยอะจัง

23. ReZerK

81
    0
    0

เอ้ามาอีก 1 หน่วย BD2 08 :D

24. Tor @ Tanugi Factory

Tor @ Tanugi Factory New Member Member

29
    2
    3

ให้ทักยังไงอ่ะ ฝากรอยไว้ รึ ขับชน ??? :confused:

25. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ได้ คร้าบ พี่ พีท ป๋ม ชื่อ ฮาร์ท นะงับ ไว้เจอกาน ปั๊มJET คร้าบ

.........วิ่งได้เท่าไหร่ล่ะนั่น อยากรู้จิงๆ อิอิ :D

26. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ลืมไป แนะนำ เวป ใหม่ ด้วยคับ

www.rz-racingzone.com

ฝากได้ด้วยนะคับ

ถ้าอยากได้ board บ.ด. ไม่ว่าจา แยกหรือไม่แยก ก้อบอกได้นะคับ จัดห้าย อิอิ

เข้าไปเล่นกานเยอะๆนะคับ^^

27. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    เวลาเป็นเพียงตัวเลขน้องเอ้ย

ไว้เจอที่ปั๊มนะคับน้องฮาร์ท

หวัดดีเต้ย กะ ต่อด้วยนะ

28. MoeyE

MoeyE New Member Member

30
    0
    0
    :D :D เวลาของเมิงเป็นเพียงเลข 4 ใช่ม่ะ :D :D

29. MISS SIXTY

61
    1
    0
    วัน อาทิด นี่ไปเร่น บอล ไน บด.2 กันไหม คาบบบบบบบบบ

30. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    รวม ๆ เลยดีกว่าคร้าบบบบ อิอิ บดินทร 3 ก็เยอะน๊า :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้