ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    ก็ ลองแสดง ความคิดเห็นอ่ะครับ เผื่อใครชอบ แล้วมาโหวตกัน ;) ;)

งั้นผมขอโหวต 1 คะแนน ให้กับ Bodin OnlyClub น่ะครับ :) :)

ถ้าสนใจ ชื่อนี้ ยังไงก็ ออกแบบสติ๊กเกอร์ ด้วยน่ะครับ ผมไม่ค่อยสันทัต ด้านนี้เท่าไหร่ครับ ( แต่ส่วนตัวอยากได้แบบเรียบๆๆ ครับ ) :) :)

( ยังไงฝากชื่อนี้ ไว้พิจารณาด้วยน่ะคร๊าบๆๆๆ โหวตให้นู๋เป็นขวัญใจชาวบดินทร ที่เถอะๆๆ ):D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2006
  2. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    โหวต น่ะคับ ผมขอ Bodin Only Club ....BOC
    1 เสียงน่ะคับ

3. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    คิดว่าเข้าท่าเหมือนกันคับ BOC

4. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    ไม่ได้เข้ามานาน มีชื่อคลับแล้วววว

5. ReZerK

ReZerK New Member Member

81
    0
    0
    ลืมไปโหวต BOC ด้วยคนครับ

6. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    เอาด้วยยยย BOC คร๊าบบบบ

7. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    งั้นไม่รอและ กว่าจาครบคงหง่อมกานพอดี งั้นเปงชื่อนี้นะคับ Bodin Only Club แล้วรูปแบบสติ๊กเกอร์เปงอย่างที่ผมเคยบอกไว้หรือแบบอื่นดีคับ ของผมเปงสี่เหลี่ยมผืนผ้า พระเกี้ยวอยู่ด้านซ้าย แล้วก้อเปงชื่อเรียงกาน3แถว ประมานนี้นะคับ ท่านอื่นมีความเหงอย่างไรก้อบอกได้นะคับ หรือจาเสนอแนะยังไงก้อเชิญได้เลยคับ ขอบคุณคับ

8. [Soft][EF]

[Soft][EF] New Member Member

144
    1
    0
    ลงให้ BOC ด้วยคนคับ เด่วจาลองทำสติ๊กเกอร์ แร้วจาลงให้ดูนะคับ

9. NotZZaa

85
    2
    0
    ขอบใจมาเพื่อนเอย กะลังหาคนทำพอดีเลย มีไรโทรหานะ

10. [Soft][EF]

144
    1
    0
    เอ้า แบบ แรก เป็น แนว กราฟฟิกนะคับ มะรุว่าเปงงายบ้าง

11. [Soft][EF]

144
    1
    0
    จ๊าดด ปายย

12. NotZZaa

85
    2
    0
    แจ่มๆ

13. [Soft][EF]

144
    1
    0
    อ่า วานเน้ ง่วงแระ พอแค่นี้ล่ะ กาน ท่านอื่นๆ ก้อลองทำมาดูนะคับ แสดงควมาคิดเห็นกานเยอะๆ
    จาได้ออกมาสวยๆ

14. NotZZaa

85
    2
    0
    ลองออกความเหงดูนะคับ

15. PG.205-NOXIOUS

PG.205-NOXIOUS New Member Member

53
    0
    0
    ของผมขอโหวตเเบบพระเกี้ยวสีส้ม ดูสวยมั่กๆ เเนวดี

16. jack_wing

670
    1
    0
    แซ่บบบบบ

17. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    ชอบค๊าบชอบบบบ

18. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    ส่วนตัว ชอบ แบบ 3 น่ะครับ ทั้งฟร้อนท์ ดูแล้ว เป็นงานศิลป์ ดีครับ แต่ว่า รูปพระเกี้ยว น่าจะชัดเจนกว่านี้นิครับ ทีแรกถ้าไม่รุ้ดูผ่านๆๆนึกว่าเป็นแบบ เปลวเทียน ส่วนการ จัดวางรูปแบบ ส่วนตัว ชอบ แบบ 2 น่ะครับ แต่ถ้ามีการ รันนัมเบอร์ ด้วยนึกไม่ออกว่า No. จะอยุ่ส่วนไหน :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2006
  19. jack_wing

670
    1
    0
    ลองทำมา อันนึง แต่ ตรงพระเกี้ยวนี้มัน ยังงัยไม่รู้ :D

20. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    แบบ Sticker ของพี่แจ๊คงับ

View attachment 194940
    อ่า ชอบก้อโหวดนะคับ

21. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    กรี๊ดดดดดดดดด โพสม่ายติดดดดดดด

22. Pan-Ya-Aon

Pan-Ya-Aon New Member Member

0
    0
    0
    ...

23. [Soft][EF]

144
    1
    0
    มีอีกอานนึงคับ อิอิ ส่วน NO. ผมใช้ # อ่ะคับ

24. [Soft][EF]

144
    1
    0
    ..........ม่ายติด

25. [Soft][EF]

144
    1
    0
    อีกสีนึง

26. ** R^B^A -- 3^1 **

192
    6
    0
    โห ท่าน ยิ่งทำออกมายิ่ง งาม ครับ เอาว่า ทำให้หมดทุกแบบก่อนน่ะ แล้วผมว่ามาโหวต กาน โหหห แบบ นี้แย่เลย แบบสวยๆๆมาเรื่อยๆๆๆ ออกหลายคะแนนเสียง ก็ไม่ได้ด้วย :D

27. barby

barby New Member Member

4
    0
    0
    ส้มอันเเรกสวยสุดในนี้ฮับๆๆ อาดๆๆดี ชั้ยมั้ยคุนไผ่ อิอิ

28. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    สวย ๆ ทั้งนั้นเลยอะ เลือกไม่ถูกเลยเนี้ย :D :D :D

29. NotZZaa

85
    2
    0
    555 ลองโหวตดูนะคับ แทงคิ้วมากๆเลยนะเพื่อนฮาร์ท เด๋วเลี้ยงข้าวๆ

30. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    ชอบอันสีส้มอ่ะงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้