ถาม หา ศิย เก่า บด.2 ปัจุบันก้อด้าย

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย MISS SIXTY, 3 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เนี้ยหาอยู่เนี้ย บด3 ทีแรกก็อยู่ไป ๆ มา ๆ หายหมด อิอิ รุ่น 6 ครับ :D :D :D

2. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    เย! เจอรุ่นพี่แร้นนน แร้วชาว บด.3 นี่ตกลงไปได้ป่าวคับเนี่ย

3. บอยShinkanzen

บอยShinkanzen New Member Member

66
    0
    0
    บด.3 รุ่น9 คับบ 29 ถ้าไม่ติดไรจะไปด้วยงับบ

4. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    แหะๆ
    โทดทีคับพี่
    พอดี พึ่งเจอกระทู้อ่ะคับ
    ยินดีที่ได้รุ้จักคับพี่
    พี่ชื่อ ตาว ช่ายรึป่าวหะ
    แต่นึกหน้าพี่ไม่ออกจิงๆอ่ะ

5. barby

barby New Member Member

4
    0
    0
    ผม บด.3 รุ่น 9ฮับ

6. pekky_aie-ki

pekky_aie-ki New Member Member

45
    0
    0
    รุ่น9 เริ่มมากันแล้ว
    55+

7. barby

4
    0
    0
    ชื่อบาน่ะคับพี่ ตอนนเรียนอยู่ บด.3 เหง รถเเต่งตั้งหลายคัน ที่จามได้ก็มี แอสติน้าปอ๊บอัพสีเเดงของพี่ไปด์ รุ่น6 และเบ๊นส์หางปลา ของพี่ปิ่น รุ่น 6 (ถ้าจามไม่ผิดนะคับ)พี่ ๆๆ น่าจาจามได้น่ะงับ อยากเจอรุ่นพี่จัง

8. NotZZaa

NotZZaa New Member VIP

85
    2
    0
    มิตติ้งกันวันที่29นะคับ เด๋วสถานที่จามาบอกอีกทีนะคับ จาไปกินหมูกระทะกัน ใครว่าที่ไหนดีก้อโพสบอกไว้ได้นะคับ ขอที่จอดรถเยอะๆกับที่กว้างๆแล้วก้ออาหารอร่อยๆหน่อยนะคับ หรือจาโทรคุยก้อได้นะคับ
    01-936-2328(น๊อต บด.1 รุ่น32)
    06-329-2132(พี่แจ๊ค บด.2 รุ่น06)

9. pop4356

pop4356 New Member Member

14
    1
    0
    NotZ@KUZA คับ meet ครั้งที่ผ่านมาได้มีครายถ่ายรูปไว้มั่งป่ะคับ อยากดูรูปง่ะ ไงช่วยลงให้ดูหน่อยได้มั้ยอ่ะคับ

10. benznano

benznano New Member Member

1
    0
    0
    บ.ด.2 รุ่น 06 รถสีดำ

11. NotZZaa

85
    2
    0
    ม่ะได้ถ่ายคับ งานหน้า29นะคับ มาเยอะๆนะ เด๋วบอกสถานที่อีกที

12. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0
    06 ห้องไหนคับบ ชื่อไร หรอ เรา 6/10อ่ะ

13. barby

4
    0
    0
    อ้าวไม่โลตัส เลียบด่วนหรอฮับพี่ๆๆ อิอิ

14. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    ว่าไง บอกกันมั้งน่ะ บ.ด3

ข้อความส่วนตัวมาโลด

15. sorn^bd#34

sorn^bd#34 New Member Member

2
    0
    0
    ผมบด.1รุ่น34ถ้าว่างเราเจอกัน:eek:

16. sorn^bd#34

sorn^bd#34 New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีชาวบด.ทุกคน

17. NotZZaa

85
    2
    0
    ^
    ^
    ^
    นี่ใครเนี้ย ไอ้สรป่าวว่ะ ที่ขับวอลโว่ป่ะ

18. NotZZaa

85
    2
    0
    ตอนนี้ได้ชื่อมา2ชื่อแล้วนะคับ สติ๊กเกอร์เปงรูปสี่เหลี่มผืนผ้า ทางด้านซ้ายจาเปงรูปพระเกี้ยว แล้วที่เหลือจาเปงชือ่ มีให้เลือก2ชื่อ
    1. All Bodin Community
    2. Bodin/Bodindecha Racing Group/Club

ถ้าเลือกข้อ2ก้อเจาะจงด้วยนะคับว่าเปงแบบไหน ถ้าได้ชื่อแล้วจาดำเนินการเรื่องสติ๊กเกอร์แล้ว เพื่อไห้ทันมิตติ้ง จาได้มีสติ๊กเกอร์กานซ่ะที แล้วเรื่องเปิดบอร์ด มีใครมีข้อแนะนำก้อโพสบอกได้เลยนะคับ

19. Pai_3s@FF Drifter

Pai_3s@FF Drifter New Member Member

68
    0
    0
    คับโผมตามที่พี่น๊อตกล่าวนะค๊าบ แต่คือมีข้อตกลงนิดนึง ถ้ามีคนโหวตมะถึง 30 คน ก้อคงมะมีการทำ สติ๊กเกอร์นะครับ ชอบแบบไหนก้อเลือกเลยนะครับ
    ส่วนตัวอย่างเลือกแบบ 2 ก้อให้เลือกแบบว่า...เช่น Bodindecha Racing Group หรือว่า Bodin Racing Group อย่างงี้อ่ะคับ ช่วยๆกานน๊าค๊าบ

20. NotZZaa

85
    2
    0
    ถูกต้องนะคร้าบ แม๋ๆ น้องไผ่นิหัวดีเจงๆ อ่านไรก้อออก ยุโรป

21. pekky_aie-ki

45
    0
    0
    อ่า

ผมเอาชื่อ
    Bodin Racing Club อ่ะคับ
    แต่รร. ผม ไม่ช่ายพระเกี้ยวอ่าดิพี่
    แต่เปนมงกุฎขัตติยะราชนารี

แต่ไม่เปนไรคับ
    ผมประชาธิปไตย
    ว่าไงว่ากันคับ

22. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    มึงลองไม่ตามสิเป๊ก 555+

23. NotZZaa

85
    2
    0
    2/1กับ2/2อย่างละ1คะแนนแล้วนะคับ

24. pekky_aie-ki

45
    0
    0
    ทำไมละคับเพื่อนไผ่
    ผมชอบชื่อนี้อ่ะ
    Bodin Racing Club
    อิอิ

25. pekky_aie-ki

45
    0
    0
    พี่โหวดให้อันไหนอ่ะคับ
    หรือว่าพี่เปนกลางคับ

26. NotZZaa

85
    2
    0
    พี่เปงคนคิดชื่อแรกค้าบ

ปล. จาอธิบายอีกเรื่องนึงนะคับ ตามรูปแบบของสติ๊กเกอร์อ่ะนะคับ จาเปงตัวหนังสือ3แถว ตัวแรกของแถวจาเปงตัวใหญ่ แล้วพระเกี้ยวจาอยู่ด้านซ้ายมือ เพราะฉะนั้น
    ข้อ1ก้อจาเปง
    All
    Bodin
    Community

ข้อ2ก้อจาเปง
    Bodin/Bodindecha
    Racing
    Club/Group

ประมานนี้นะคับ ลองโหวตดู รบกวนหน่อยนะคับ เพราะถ้าใด้ชื่อแล้ว ผมจาเปิดบอร์ดเปงชื่อนั้นเลย

27. Pai_3s@FF Drifter

68
    0
    0
    เอ้า โหวตกานเข้าปายยย พี่น๊อตจางอนแล้ววววววว

28. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    B o d i n/O n l y c l u B

29. NotZZaa

85
    2
    0
    อืมๆ น่าสนๆเหมือนกานนะคับ เพิ่มอีอันละกานนะคับ ท่านอื่นว่างาย

30. jack_wing

jack_wing New Member VIP

670
    1
    0

อันนี้ก็เท่ดีน่ะ เอาอันนี้ละกัน ได้ไหมอ่ะอิอิ:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้