ขอคำแนะนำ หลังคาเหล็กสามมิตร รุ่น SUV- Plus

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Jongko, 14 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jongko

Jongko New Member Member

14
    0
    0
    สนใจหลังคา suv-plus มีใครติดแล้วบ้าง อยากถามว่าดีหรือเปล่า มีปัญหาอะไรบ้างมั๊ย

2. zupercat

zupercat New Member Member

15
    0
    0
    สวยดีนะ น่าสนใจ ถ้าชอบก็จัดเลย แข็งแรงครับ จุดยึดกระบะแน่นหนา ระบบล็อคแข็งแรงดี ไว้ใจได้ครับ

3. laboon

laboon New Member Member

9
    0
    0
    รอผู้รู้ครับ

4. labonico

labonico New Member Member

7
    0
    0
    สนใจติดหลังคาตัวนี้อยู่เหมือนกัน

5. Tachaya

Tachaya New Member Member

12
    0
    0
    ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ เก็บของได้เยอะมาก มีโปยชน์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้