@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    up up

แอบไปซุ่มวางเครื่องมานี้เอง อัพด่วน จาได้ตามไปมั้ง :p

2. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    ตกลงพี่อิฐวางก่อนพี่ทัชเห็นพี่อิฐเค้าบอกว่าจะเอาB18แหมซุ่มเงียบไม่บอกใครเลยนะแล้วรถพี่บอยเสร็จยังหว่าอยากได้สเกิตใหม่ก็ไม่บอก:D:D:D

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    รอด้วยดิเดียวปีใหม่ลงไปด้วยคน

4. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    โทรศัพพ์เสียครับ
    ขายกระโปรงดำมีใครสนใจป่าว 1000
    ท้าแขนยาว+ที่วางแก้ว 1000
    โช๊ค GABยิมคาน่า คู่หน้า ปรับหนืดได้

5. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    โช้ค GAB เท่าไรครับ
    พี่อิท วางเครื่องเสร็จแล้วจะมาวิ่งกับพวกเราอีกเมื่อไหร่
    คราวนี้สนามสั้นไปนิด อิอิ ชาวภูเก็ตว่างๆตามพี่อิทมาวิ่งเล่นกับพวกเราได้นะ ยินดีต้อนรับครับ

6. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    แงๆ รถกะบะถอนขึ้มฟาดำช้านนนนนนน ฮือๆเป็นรอยเลยอะ แงๆ

7. ghost rider

56
    0
    0
    หึหึ ไม่ได้เข้ามาซะนาน เวปเข้าช้ามากมาย หวัดดีคร๊าบทุกคนที่เข้ามาอัพกะทู้เน้อ อิทซุ่มไปวางเครื่องมะบอกเลยอะ ของทัชว่ารอก่อน ดันเอาตังไปซื้อกล้องนิค่อนซะแล้วอะ จนอีกรอบ อิอิ รอๆๆๆๆๆ ดูเพื่อนๆแรง

8. ghost rider

56
    0
    0
    :D:Dแฟนแล้วให้ติดต่องัยอะเพื่อนๆเป็นห่วงเน้อคับ ว่าเห็นหมีว่ามีกระจกพร้อมสวิสไฟฟ้า ยังอยู่ป่าว ผมว่าจะอุดหนุนซะหน่อยอะคับ ไงตอบกลับด้วยนะ ฝากบอกหมีมาก้อได้นะครับ:D:D ขอบคุณครับบบบบบบบบ

9. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    แฟนครับติดต่อกลับหาผมด่วน อยากได้โชค GAB

10. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    28 ธันวา ว่าจะไปหา แต่ไม่รู้ว่าว่างกันอ่ะป่าวครับต้น

11. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    วันนี้ไปเมากันดีกว่าพี่น้อง

12. sukie sukie

79
    0
    0
    พี่บอย - ไป ไป ไป มาวด้วย
    พี่อิฐ - มาอัพข่าววางเครื่องด่วน
    พี่ทัช - เงียบไป ชวนเจ๊ไปมาวดีฟ่า
    พี่โอ๊ะ - ไฟใส่ไม่ได้ คืนได้มะ 5+
    พี่หมี - โทดที ม่ายด้ายโทรไปโม้เลย ขอบคุณหลายๆๆเนอะ
    พี่แฟน - สนใจฝาโปงดำอะ
    ปลั๊ก - มาวันไหนอะ

13. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    หมี ทัช คับเดี่ยวก้างลงไปคุยงานที่ ภูเก็ต วันที่ 13กลับ14 ยังไงถ้ายังไม่เปลี่ยนเบอร์เดี่ยวโทรหานะ ส่วนโอ๊ะ เสียใจด้วยนะไม่ได้ติดรถไปหาเด็กด้วยเพราะก้างขึ้นเครื่องไป 555

14. oa556

142
    0
    0
    ไม่เป็นไรคับก้างเดียวเราเกาะปีกเครื่องบินไปแล้วกันนะ
    แล้วทุกๆคนไม่ได้เข้ามาหลายวันมีไรกันบ้างหว่า แอบไปเกาะช้างมา อิอิอิ

15. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    :cry:ผมคงไม่ได้ลงไปแล้วนะครับเพื่อนๆพี่ๆทั้งหลายไว้มีงานที่นุ่นอีกคงลงไปครับไม่หายไปไหนหรอกยังตามหลอกหลอนในเอ็มกะในบอร์ดเนี่ยแหละ:D:D:D

16. pe_k

392
    9
    18
    กลับมา กทม แล้วจ้า

17. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

:
    ยินดีต้อนรับเสมอนะ...มาคราวหน้า อย่าลืมเอาบัตรประชาชนมาละกัน :)

18. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

งอน :(

19. s.p.automax

117
    0
    0
    G/A/B 2000 ต่อรองได้
    โทรศัพใช้ได้แว้ว 087-2675222
    ฝากระโปรงจะเอาไปก่อนไหมเพราะไม่แน่แฟนจะต้องไปดูงานที่สมุย1เดือน นะครับ
    เว็บแฟนเปลี่ยนเป็น
    www.phuketracingweb.com

20. terng3dor

terng3dor New Member Member

24
    0
    0
  21. s.p.automax

117
    0
    0
    แฟนไปสมุย23/12/2007
    วันเสาร์นี้นัดเจอกันดีก่าว่าไง

22. s.p.automax

117
    0
    0
  23. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

แล้วจาโทรไปจิก ที่เหลือรายตัวด่วน กี่โมง ที่ไหน :)

24. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    ปีใหม่จะไปภูเก็ตครับ(ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดนะ) อยากถามพี่ๆที่ภูเก็ตหน่อยครับ ว่า.........

1. ถ้าขับรถลงไปเองนี่มี 95 เติม ม่ะครับ(ตามทางอ่ะคับ)
    2. ถ้าจะหาที่พัก จะพอหาได้มั้ยครับ(เอาแบบไม่ต้องแพงนะจ๊ะ......ม่ะค่อยมีตัง) เห็นว่าเป็นตอนปีใหม่พอดี กลัวว่าจะเต็ม หากจะโทรจอง
    ก็กลัวว่าจะมีธุระด่วนอีก.............
    3. แล้ว 3door ภูเก็ตนี่รวมตัวกันม่ะครับ ช่วงปีใหม่ อ่ะครับ

ขอบคุณทุกท่านนะครับ ที่เข้ามาตอบคำถามครับ

25. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

1.95 ยังพอมีเป็นบางปั๊มอะคะ ลองชะลอมองๆๆละกัน ตอนที่ขับผ่านแต่ละปั๊มมา แต่ถ้าในเมืองมีแน่ๆๆ 2 ปั๊ม ที่เติมประจำอยู่คะ

2.ที่พักถ้าในเมืองจาถูกหน่อย 400-600 ก็มี ถ้าจามา โทรมาบอกก่อนก็ได้ เดี่ยวจาหา+จองไว้ให้ 1 วันก่อนมาก็น่าจะหาได้อยู่อะ หรือไปอยู่บ้านพี่ทัชก็ได้ มากี่คนอะ (5+)

3. 3door ภูเก็ต ไม่แน่จัยว่าจาเหลือกันอยู่กี่คัน ถ้าไงโทรมาล่วงหน้าละกัน จาได้นัดกิน+คุย มิตติ้งเล็กๆๆก็ยังดี

แล้วเจอกันอะ :)

3.

26. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0
    .

ขอบคุณมากครับ เด่วยังไงใกล้ๆ จะมาโพสบอกอีกทีครับ ถ้าไม่ติดธุระอะไรไปแน่นอนครับป๋ม(ไป2คนจ๊ะ):cool::cool::cool:

27. pe_k

392
    9
    18
    อุอุ เมื่อก่อนเคยทำงานที่นั่น จะมีอีกกลุ่มจะรวมกันทุกวันอาทิตย์ เต้นรถหน้าโรงบาล มิชชั่น โกเอ็ก โกบอย ป้อม วุท เก่ง หลายคนคับ แต่ละคันจิ๊ดๆทั้งนั้น ขาเที่ยวเลย ยังไงถ้าไปพักในเมืองเดียวหาห้องดีราคาไม่แพงได้คับ แต่ช่วงนี่อาจแพงขึ้นเล็กน้อย: ยังไงโทรคุยกันได้คับ 0-841459986 ก้างคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2007
  28. pe_k

392
    9
    18
    เบอร์นี้คับ 0 - 841459986:D

29. sukie sukie

79
    0
    0
    *-*

โทรชวนเค้ามั้งนะ 081-9700084

30. oa556

142
    0
    0
    ปีใหม่ก็จาลงไปเหมือนกันไงมารวมๆกันนะที่เหลืออะ โทรมาบอกกันได้นะคับ 0814166079 มีห้องพักอยู่ที่ไปพักประจำอะ 350 ถูกสุดๆหละที่หาได้ หรือถ้าไม่อยากเสียตังก็ไป นอนบ้านน้องสุแล้วกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้