@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toi_sarasin

toi_sarasin New Member Member

13
    0
    1
    เรียนคุณปั้ก วันพุธที่18 แรม11ค่ำ เดือน11คับ

2. MEEN PHUKET

MEEN PHUKET New Member Member

24
    0
    0
    อ้าาว ไปถึงใหนกันแล้วเนี่ย ตามามอัพ ๆๆ ครับบบ ยาวไป ยาวไป

3. oa556

oa556 New Member Member

142
    0
    0
    :cry::cry: ไม่มีตังลงไปเลยอะ ใครจาลงไปบ้างขอติดรถไปด้วยดิ :cry::cry:

4. plugkung

plugkung New Member Member

62
    0
    0
    :cry:เสาร์นี้ไม่ได้ลงไปอ่าพี่อิฐ เพราะของที่จะไปทำงานมานได้วันอังคารอ่าดิ เซงเลยกะว่าจะไปมิตติ้งด้วยซะหน่อย ลงไปคราวนี้ก็ไม่ได้เอา3ปะตูไปอ่ะต้องเอารถกระบะไปเพราะต้องขนของ :D

5. plugkung

62
    0
    0
    เอ่อวันพุธมันวันที่17ไม่ใช่หรอครับ อิอิ:D แล้วตกลงเค้าแห่วันไหนแน่17หรือ18เนี่ยโรงเจจุ้ยตุ่ยเนี่ยครับ:D สรุปคงต้องเอา3ปาตูลงไปเพราะของเอาขึ้นรถ6ล้อไป:Dว่าจะไม่เอาไปสักหน่อยกลัวพัง

6. oa556

142
    0
    0
    ไปไหนกันหมดพี่น้อง วันก่อนลงไปไม่ได้ไปหาใครเลยโทษทีคับ ต้องทำงานอะ ทัชจังโทษด้วยนะคับไม่ได้คุยกันเลยไว้ลงไปใหม่นะ

7. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    มะเปงไรอะคับท่านโอ๊ะ แต่เปลี่ยนเบออะบอกๆเพื่อนๆด้วยเน้อ อิอิ ติดต่อมะได้อเลยอะ

8. oa556

142
    0
    0
    เซ็งเลยไม่ได้ลงไปด้วยเลยอะ ไว้คราวหน้าแล้วกันนะเพื่อนๆ :cry::cry:

9. plugkung

62
    0
    0
    เสาร์นี้คงไม่ได้ลงไปนะนะครับพี่ๆทั้งหลายเพราะของยังไม่ครบลงไปเดี๋ยวเสียเที่ยวอิอิ อาจจะลงไปอาทิตหน้าครับ ถามเส้นทางไปตรังหน่อยดิพี่ๆไปไม่ถูกมานต้องไปเส้นไหนอ่ะ

10. Chonchy

Chonchy New Member Member

29
    0
    0
    รถสวยกันทุกคันเลยคับ...แจ๋วจริง....ลองดิ๊....

11. Mye

Mye New Member Lady Member

70
    1
    0
    เพื่อนชาวภูเก็ต คลับเรามีบอร์ดใหม่แล้วนะคะ เข้าไปสมัครกันด้วยน๊า
    ตามนี้เลย www.eg3d-club.com

12. oa556

142
    0
    0
    กระทู้ตกหมดแล้วไปไหนกันหมดพี่น้อง

13. toi_sarasin

toi_sarasin New Member Member

13
    0
    1
    UPๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆให้ แล้วก้อเงียบๆจริง

14. plugkung

62
    0
    0
    พี่ต๋อยคับขอเมลไว้ติดต่อด้วยนะพี่ และ ก็พี่ๆทั้งหมดเลยพอดีวันนั้นที่พวกพี่จดให้ผมทำหาย555+++
    UPpppppppppppp

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤศจิกายน 2007
  15. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    555 ห่างหายไปมัวแต่ทำงาน เร็วๆนี้ อาจได้กลับ ภูเก็ต ถ้ารู้กำหนด เมื่อไหร่ จะบอกล่วงหน้า แล้วเจอกันคับ

16. oa556

142
    0
    0
    ไปเมื่อไรโทรมาบอกด้วยนะได้ลงไปด้วย ไม่บอกโกรธจิงๆด้วย:mad::mad:

17. -bank-

-bank- New Member Member

16
    0
    0
  18. oa556

142
    0
    0
    ขออนุญาติเสือกอย่างเป็นทางการคับพี่น้องชาวภูเก็ต ข้าน้อยว่าจะตั้งทีมพวกเราอะ ขอความกรุณาลงมติหาชื่อกันด้วยคับ แล้วอย่างไรจาโทรไปถามนะคับพี่น้อง

19. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    จะย้ายมาอยู่ภูเก็ตแล้วหรอคับท่าน

20. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
    หวัดดีทุกๆคน

21. Guitar

Guitar New Member Member

286
    5
    0
    แวะเข้ามาชมชาวภูเก็ต

ขออนุญาติเข้าชมรถสวยๆ ชาวภูเก็ต
    หน่อยวันไหนว่างๆ จะไป Meeting ด้วยเพราะญาติอยู่ภูเก็ตเพียบครับ

:sad::sad::sad::sad::sad:

22. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    *-*

คนนี้ก็จาแต่งงานอยู่ภูเก็ตแล้วม่ายช่ายเหรอ (แซว+) :p

23. plugkung

62
    0
    0
    :mad:ไมไม่มีใครลงเมลไว้:cry:ที่พวกพี่ๆจดใว้ให้ที่ร้านผมทำหายไปแล้วอ่า

24. Friend boyd/au

Friend boyd/au New Member Member

98
    0
    0
    ยินดีตอนรับคับผม

25. Friend boyd/au

98
    0
    0
    ว่าไงคับท่าน หายหน้าหายตาไปเลยนะคับ
    ติดต่อก้อไม่ได้
    ถ้าว่างโทรหาบ้างนะคับ

26. Friend boyd/au

98
    0
    0
    งั้นลงมาเมื่อไรก้อมาจดต่อแล้วกันนะ:D:D:D 5 5 5

27. TAK RACING CLUB

TAK RACING CLUB New Member Member

184
    0
    0
    สวยๆทั้งน้าน

28. plugkung

62
    0
    0
    :mad:พูดงี้เดี๋ยวเอารูปรถพี่วันมิตติ้งมาให้ดูเลยหนิ:D:D:Dวันนั้นพี่ทัชเค้าบอกว่าเค้าเห็นหลุมแล้วแต่บอกว่าไม่เห็น:D:D:D

29. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    sukie มาแย้ว

EG3D sukie ออกจากอู่แล้ว ยังกะได้รถใหม่เลย อย่างงี้ต้องไปวางเครื่องซะแล้ว จาได้เหมือนรป้ายแดงจากโรงงาน นัดถ่ายรูปได้แล้ว จะพร้อมแล้ว :D

30. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    รอก่อนดิ หลังปีใหม่ถึงจะเอารถลงมาอ่ะ ตอนนี้เครื่องเสร็จล่ะ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้